GE2025 Klabu ya Yanga imechagia milion 100 CCM gala dinner 2025

GE2025 Klabu ya Yanga imechagia milion 100 CCM gala dinner 2025

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,074
Reaction score
7,068
Klabu ya Yanga imechagia milioni 100 CCM gala dinner 2025 katika harambee ya kuchangia bilion 100 kuchangia Kampeni za Uchaguzi Mkuu wa Madiwani, Wawakilishi, Wabunge na Urais.

 
leo unaikana Yanga yako oshie 😀
Kama na yenyewe imetekwa na wahuni, hakuna namna. Nitaikana hadharani. Kwa sababu Yanga inashabikiwa/ina wanachama wa vyama mbalimbali vya siasa, na wengine hata hawajishughulishi na siasa.

Sasa viongozi wake wanapo amua kuiingiza timu kwenye siasa za chama tawala, ni lazima sisi wengine tusiopenda siasa kuchanganywa kwenye michezo; kupinga kwa nguvu zote. Kwanza hapa nilipo nawaza hata hiyo siku yao ya mwananchi, nisiende! Wala kununua jezi zao.
 
Billion 10 Duuuh, Ila Kama Ni kampuni Basi sio shda Sana Mana kweny return ya Ile 30% ya Kodi ya faida inakatwa . Ko Ni Kama mchezo tu badala ingelipwa Kama Kodi Sasa imekatwa Kama expenses au charity .
Wametoa mfuko wa Shati wakaweka wa surual.
Tuloumia Ni watanzania hii Kodi ingefanya maendeleo mengne badala ya kuliwa na chama.
 
Sasa yanga amechanga kama taasisi au ni pesa ya boss wao?
Je, yanga inahusiana na ccm kwa namna gani?
Je, wanachama wa yanga wasio wana ccm wamekubali kuwa timu yao ni tawi tiifu la ccm?

Hii nchi ujinga ni mwingi sana, uko tuendako itakuwa aibu kujitambulisha ni mtanzania kama ilivyo aibu sasa kujitambulisha ni shabiki wa yanga.
 
Sawa, Utopolo wanalipa Fadhila kwa Ubingwa wa Mwaka huu, Mama aliokoa jahazi.

Wangeingiza timu tarehe 15, wangekiona cha mtema kuni
 
Kama na yenyewe imetekwa na wahuni, hakuna namna. Nitaikana hadharani. Kwa sababu Yanga inashabikiwa/ina wanachama wa vyama mbalimbali vya siasa, na wengine hata hawajishughulishina siasa.

Sasa viongozi wake wanapoamua kuiingiza timu kwenye siasa za chama tawala, ni lazima sisi wengine tusiopenda siasa kuchanganywa kwenye michezo; kupinga kwa nguvu zote. Kwanza hapa nilipo nawaza hata hiyo siku yao ya mwananchi, nisiende! Wala kununua jezi zao.
Katika hili viongozi wamezingua sana
 
Hii nchi kila sehemu imetekwa/imechukuliwa/inamilikiwa na wahuni. Sijui tutakimbilia wapi!
Hamna pa kukimbilia. Kama jamii imejaa watu wa hovyo, hizo Simba na Yanga wangepata wapi viongozi wenye akili?
Mpira ndio unaunganisha watu bila kujali itikadi zao,lakini wajinga wamepuuza hilo kisa uchawa wao binafsi kwa Rais
 
Back
Top Bottom