Kizuri Kula na Mwenzio: Burger Za 'McDonalds' Bongo!. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kizuri Kula na Mwenzio: Burger Za 'McDonalds' Bongo!.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Feb 28, 2012.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,990
    Likes Received: 12,505
    Trophy Points: 280
    Ule msemo wa Kizuri kula na wenzio unamaanisha ukiona jambo jema, zuri, wajulishe na wenzio!.

    Hii ni kwa wenzetu mliopo ughaibuni, msosi rahisi ni fast food. Wale wa Mcdonalds, Kentucky or Tenesse etc, mkirudi nyumbani bongo, sasa mambo hayo yapo!. Karibu kila petrol station kubwa jirani kuna kibanda cha burger, tatizo ni hizo burger zenyewe!.

    Miongoni mwa wanaojitahidi sana kufanania na Mcdonalds angalau angalau ni kile kibanda pale Petrol Station ya Morocco!.

    Mkirejea nyumbani, ukijiona umemiss sana burger, karibu hapo Morroco you'll never regrate!.
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ile ya Morocco- Kinondoni ndiyo the best..

    Nadhani inafuatiwa na ya pale Bamaga...
     
  3. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,860
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Pasco ndugu yangu, zile hamburg kwa kweli wanajitahidi.
    Kuna siku jamaa yangu alimpeleka demu pale wa chuo flani opposite na mahakama ya kazi, demu alizifinya chicken burger mbili na vichips akazifuta zote then akashushia na sprite ya kopo! Mimacho ilimtoka jamaa! Toka siku ile anamuita MUNGIKI.
     
  4. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,860
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Burger ya moroko imepata kura yangu turufu!
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mi wacha nilezangu makande kama kawa . Hizi junk food unaweza dume zima kuota matiti.
     
  6. 1

    19don JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    burger ndio nn sasa, naona mnataja majina ya watu mara mc donards anafanyia shughuli zake za umc ukumbi gani tujuzane basi
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    pasco

    yaani umenidisturb appetite yangu kwa chakula kingine, ile burger ipo vizuri
     
  8. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,860
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Kwa Tanzania huwezi kuita junk food, bado hatujafikia kuwa na machakula kama ya ulaya. Otherwise ni kweli kwa ulaya ni junk food ila hapa watu tunakula kama kitu kipya kwenye Tanzania cuisines haipo hii. Tushajizoelea mbuzi choma!
     
  9. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,860
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Junk food kwa bongo yetu ni CHIPS MAYAI NA MSHIKAKI right?
     
  10. kiagata

    kiagata Senior Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Sasa hilo ni tangazo la Biashara au..?
     
  11. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh....eti baga!!
     
  12. S

    SUWI JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 550
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hahahhahahahahahahahhaha!!! sina mbav...
     
  13. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,990
    Likes Received: 12,505
    Trophy Points: 280
    Kiagata, hili sio tangazo la biashara, hii ni taarifa ya kizuri ule na mwenzio!. Lingekuwa tangazo ningetaja kuanzia jina la petrol station, jina la hiyo burger hut, ningekutajia mpaka mmiliki wa kibanda, na kukutajia vibanda vyake vingine ili kukuza biashara yake!. Kwa vile burger sio msosi wa asili yetu, walengwa wa taarifa hii ni wale wa maburger burger, sisi wa ugali tunaendelea na ugali wetu!.
     
  14. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,477
    Likes Received: 3,554
    Trophy Points: 280
    hata mimi natamani kula burger naishia viazi vya Gairo
     
  15. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Aisee learned brother....hiyo nayo ndo nini?
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Haaa ile ya pale Moroco ni kiboko....alafu bei yao si kubwa kihivyo.
    Huwa sikosekani mitaa ile siku mojamoja
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukerewe hatujapataga bado
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    junk foods not acceptable!
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Hapa kwetu Arusha kuna sehemu wanatengeneza Burger za Senene! Wenyekutaka kujua pahali zinapopatikana ni PM nitawajulisha bila kusahau Trouper la Viwavijeshi!
     
  20. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,990
    Likes Received: 12,505
    Trophy Points: 280
    ni jina tuu kama Makidonadi, Kentaki fraid chiken na Tenesee fraid chiken!. Natumaini utakuwa unenipata.
     
Loading...