Papa anaingiaje hapa bwana mdogo?Watii maagizo ya papa kasema sio dhambi
Ukifika Igunga, tafadhali sana ulizia nyumbani kwa Akina Shilole. ukifika piga picha utume hapa jukwaani. Nataka tu nipaone palivyo.I hope wazima wote humu ndani,
Nimengia juzi mkoani Tabora, binafsi nimetokea kupapenda sana hususani maeneo ya mjini hali ya hewa ni nzuri sana, lounge ni nyingi na watoto wapo wa kutosha. Lounge kumkuta mwanamke wa Kiarabu kavurugwa ni kawaida sana, ila kiukweli watoto ni wamoto mno.
Kuna pahala panaitwa Terrace Lounge, ebwana eh hapo ni moto wa kuotea mbali, kuna baby za kila aina.
Twende kwenye mada...
Kwanini nasema Tabora kutakuja kuwa na uzao wa Waturuki baadae; sasa hivi kila unapokata mtaa lazima ukutane nao hawa jamaa. Yaani kila bar wapo, inafika stage club huwa na muda wa kupiga nyimbo za Kituruki, na dada zetu wanawagombania sana.
Naona kabisa Tabora kuja kuwa na kizazi cha Kituruki hapo baadae kama ilivyo kwa Waarabu walivyoacha uzao wao hapa Tabora. Wazeee, waturuki ni wengi kweli kweli!
NB: Nina safari ya kwenda Igunga, mwenye salamu zake anitumie mapema. [emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wachina wanawake wapo na easy go ukimtaka mbongo unamla Ila uwe na staha, kuna mmoja wa kishua nilikua nampigia misele sema wachina hawanaga story nyingi akiongea akiwa anakusisitiza km anakukaripia shushwayayanje shenyenjinge swashweshishu utaelewa tu shisey shishineyuashuzi
Wasiwe na wasiwasi "marinda ya sketi" nipo hapa fundi nguo na mpiga pasi mahiri nitayarudisha kama mwanzo.Hao jamaaa nasikia Wanapenda sana usodoma. Kuna kesi kadhaa nimezisikia kuhusu waturuki kupenda kinyume na maumbile kipindi Cha phase one hasa kwa wakazi wa mlandizi.
Wakazi wa hayo maeneo wawe makini na marinda yao ya sketi wanazovaa.
Ina maana hapo usipomuoa mwanamke uliyemzalisha, anakutengeneza !?Tatizo la watu wa Tabora ni ufala na ushamba walionao toka kuzaliwa na ndiyo maana mimi mtu akiniita Mnyamwezi namrukia na kutaka kumuua kwani ni dharau kwangu kuitwa jina hilo, mimi si fala wala mshamba.....najitambua Saną.Tabora waarab koko kibao hawana ishu yeyote na wengi wao hawajitambui kwani hawajuwi asili yao, hapa wadada wanawashadadia waturuki, yaani of all the people...waturuki kweli? Watazalishwa na hawa waturuki na kuachwa Solemba mwisho wa siku watoto wao pia hawatojitambua kwa kutojua baba zao. Mkoa wa Tabora unaongoza kuwa na masingo maza kibao hapa nchini na watu waliovurugwa. Pia, mkoa na mji wa Tabora unaongoza kuwa na vichaa wengi hapa nchini, tukae mkao wa kula kusubiri waturuki kuwa vichaa baada ya kukataa kuoa wanawake waliowazalisha.
wacheni kuzushia wenzenu mambo ambayo hamuna ushahidi nayo.Hao jamaaa nasikia Wanapenda sana usodoma. Kuna kesi kadhaa nimezisikia kuhusu waturuki kupenda kinyume na maumbile kipindi Cha phase one hasa kwa wakazi wa mlandizi.
Wakazi wa hayo maeneo wawe makini na marinda yao ya sketi wanazovaa.
chief wewe ndio hujui historia, ni kweli mnyamwezi alimuuza Mkwawa
Unataka nikuletee ushahidi gani?wacheni kuzushia wenzenu mambo ambayo hamuna ushahidi nayo.
Lete mifano hai siyo kesi kadhaa....
"Uhadhiri" ni kitu gani Aisee!?Uhadhiri...hakuna chuo cha uwaziri duniani...wabongo mbona mna akili finyu hivi... jitahidi hata kuuliza uwe na info kamili kuliko kukimbilia kuandika usivyovijua.
Yaani wao ndio wanaunya mwezi!Wanyamwezi maana yake watu wa magharibi,kunakoibukia mwezi, mwarabu hawezi shindwa sema namweli aweze nyamwezj, kwenye kamusi yake hakuna nya,Nye...wanyamwezi ni makabila yafuatayo,wakimbi,wasumbwa,wanyanyembe na wakonongo...jina nyamwezi walipewa na watu wa pwani
hapa vitu vingi vinakwenda kwa rumours tu, akianza mmoja na wengine wanafuatia.Unataka nikuletee ushahidi gani?
Umesoma comments za wengine kuhusu hao jamaa kupenda kuwafanya wanawake mande? Mengine nilipotezea kuandika ila Kuna ambao wameandika.
Nakuuliza tena;untaka ushahidi wa aina gani ili uamini na kuridhika?
Wewe ni mturuki?hapa vitu vingi vinakwenda kwa rumours tu, akianza mmoja na wengine wanafuatia.
Kila mtu 'nimesikia ..... nimeambiwa' - yaani rumours, rumours, rumours....
Huyo dogo niliemuona hakua na u-black wowote. Yani alikua typical Chinese. Hata nywele zake ndefu hazikua nyeusi, zilikua brown!Tena hao blackchinese wamejaa tele huku njia ya kibaha[emoji16]
siyo lazima niwe mturuki, hata watz wenyewe tu kila siku uvumi tu usiokuwa na ushahidi wo woteWewe ni mturuki?
We Mkwere mbona nyie mliuza mbuga ya wanyama na tuko kimya?Wanyamwezi sio watu mna historia mbaya mlimuuza Chief kwa kujipendekeza kwa wajerumani na waarabu,
Hawa inaonekana sijui huko kwao Ertug ni wafungwa,wanaishi kimasikini sana,dem mmoja wanamgonga mande zaidi ya wanne,na malipi yenyewe ni dusko,sema shida baadhi ya dada zetu wanashobokea rangi,ila wakiingia tu ndio wanaujua ukweliSidhan, Kwani hawaambulii pesa walizozidisha Bei mara tatu ya gharama za ujenzi!! Kwenye huo Mradi tulipigwa sana
Terrace Lounge ipo maeneo gani hapo Tabora ndugu?
Mnyamwezi ndie aliemuuza Chief Mkwawa kwa Mjerumani hio haijafutika katika historia.. ndio maana ya Unyamwezini yaan kuuzana tu ukisikia karibu Unyamwezini maana yake karibu tukuuze