Kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na nini?

Kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na nini?

Huyo penseli 4 alikuwa anatumia multiple Ids ikiwemo hiyo Cute Wife moderators wameziunganisha na kumpa ban takatifu maana alizidi matusi

Kijana wa hovyo huyo penseli nne alikuwa anajifanga demu (Cute wife) kumbe demu, naona kapatikana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Usihukumu jambo usilojua, hii ilianza jana waliokuwa na chuki walifurahi sana. Naona mnaongezeka

Mods wamechemka, sababu waliyotoa ni comment, Tena baada ya mm kumuambia ww utakua flani akasema ndio, nikamuambia njoo na I'd yako ya siku zote, akasema imepigwa ban kama kama cute wife. Hiyo comment imeoigwa ban Kama ya cute wife ndio sababu ya wao kuunga hizo I'd
 
Hata nizeeke aisee mie sintotolewa bure hi mali inalipa aisee . Halafu kunawengine wanadai nenda naye tu wengine wanadai uende naye tu hata hawataki chochote wengine wanadai ulipie mahari kwa sababu ni milanma desturi kabisa
 
Bure tena[emoji15]
Ndio bure! Nina mjua mtu mmoja alikwenda ukweni kujitambulisha hakutoa hata mia mbovu kapewa mke! Huyo mke alikuwa na sifa zoote alizozitaja mleta mada ya kwamba:

1. Ana watoto au mtoto: ndio alikuwa nao
2. Kama ni bikra: hapana
3. Kama umri umeenda sana: ndio miaka 30s
4. Kama bado ni msichana: Mzazi/mama
5. Kama alishaolewa na kuachika: aliolewa na kuachika
 
Inategemeana na muonekano wako muoaji
Ingekuwa hivyo wanawake wa kichaga wote wangeishia kuolewa bure na wanaume wa kisambaa ambao ndio wenye hizo sifa za muonekano mzuri

Lakini wapi wanawake wa kichaga hawana mpango nao huishia kuoa wasambaa wenzao
 
Ingekuwa hivyo wanawake wa kichaga wote wangeishia kuolewa bure na wanaume wa kisambaa ambao ndio wenye hizo sifa

Lakini wapi wanawake wa kichaga hawana mpango nao huishia kuoa wasambaa wenzao
Kumbe
 
Furaha yako imeishia Jana, hii leo unailazimisha

Acha kutapatapa. Ukweli huwa unajitenga na uongo. Ni kama maji na mafuta. Hauna haja ya kutetea ukweli maana ukweli huwa unajitetea wenyewe.
 
Acha kutapatapa. Ukweli huwa unajitenga na uongo. Ni kama maji na mafuta. Hauna haja ya kutetea ukweli maana ukweli huwa unajitetea wenyewe.
Bado unalazimisha furaha, but haipo tena.

Itakua ulikua unaumia sana ndani kwa ndani, alafu ww mwenyewe shangaa hujawahi kuinteract nae popote Ila jana ghafla tu ukaibuka.

Pole sana she is not on your level kwenye kila angle na hili pengine ndio linakuumiza zaidi
 
Kwa hiyo binti wao hawamwangalii ana vigezo gani

Ila kmmmk miaka hii kutoa mahari ni kupigwa tu yaani demu katumika sana wengine hadi kwa mpalange halafu unatoa mahari.

Binti katombesha tangu akiwa primary, seco mpaka chuo, bado kazini, mtaani, kimasihara na bado akiolewa anapasha viporo na washikaji zake

Wana waliokuwa wanajipigia wanakung'ong'a tu, ifike pahala wazazi watugee binti zao bure tuwasaidie kuwatunzia mabinti zao

Miaka hii tunaoa malaya tu hakuna wake aisee.
Ukweli mchungu huu[emoji106]
 
Hiyo #1 inabidi upewe bure tena baba yake akupe na asante kwa kumuondolea mzigo.

Haihitajiki hata kukusanya watu kushuhudia maana hana jipya.
Kuna mjinga mmoja anao watoto wawili kapata mshikaji anataka kumuoa eti lidemu likataka mahari ndio likubari kuolewa[emoji1787][emoji1787]
 
Mwanamke asiye na bikra ni mke wa mtu by default. HAPASWI KUOLEWA. ZAIDI NI KUCHEZEWA [emoji846][emoji846][emoji846]
Na maisha yalivyo watoaji wa bikra awaoi wanao watoa bikra bali wanakuja kuoa walio tolewa bikra na wengine[emoji16]
Hiyo ndio nature ya maisha tuishi humo.
 
Kuna mwanamke ambaye anakuwa ni asset.

Kuna mwanamke ambaye anakuwa ni liability.

-Kaveli-
 
Kwa hiyo binti wao hawamwangalii ana vigezo gani

Ila kmmmk miaka hii kutoa mahari ni kupigwa tu yaani demu katumika sana wengine hadi kwa mpalange halafu unatoa mahari.

Binti katombesha tangu akiwa primary, seco mpaka chuo, bado kazini, mtaani, kimasihara na bado akiolewa anapasha viporo na washikaji zake

Wana waliokuwa wanajipigia wanakung'ong'a tu, ifike pahala wazazi watugee binti zao bure tuwasaidie kuwatunzia mabinti zao

Miaka hii tunaoa malaya tu hakuna wake aisee.
Wa bure wapo wengi mno we ukiamua kuoa tafuta unapata wapo kibao mabinti toka familia duni.
 
Usihukumu jambo usilojua, hii ilianza jana waliokuwa na chuki walifurahi sana. Naona mnaongezeka

Mods wamechemka, sababu waliyotoa ni comment, Tena baada ya mm kumuambia ww utakua flani akasema ndio, nikamuambia njoo na I'd yako ya siku zote, akasema imepigwa ban kama kama cute wife. Hiyo comment imeoigwa ban Kama ya cute wife ndio sababu ya wao kuunga hizo I'd
Bado hii nayo.

Changia mijadala kistaaarabu la sivyo na hii itaungwa.
 
Mahari ni asante kwa wazazi kwa kumtunza binti yao , mahari kwa desturi zake ilikua hutolewa kwa binti alitetunzwa na akatunzika tena Bikra na anaye jua thamani ya mume.

Kwa kizazi cha sasa kulipa mahari ni wizi na ni biashara ya kununua binadamu kwa sababu mabinti wa sasa hawana matunzo yeyote na wala siyo mabikra kabisa.

Wazazi wanatakiwa waachane na dhana hiyo haraka na waanze mchakato wa kuwashukuru waoaji kwa kuwaolea mabinti zao walioshindwa kuwatunza na kuwatua mzigo mkubwa wa kulelea binti mtu mzima.

NB. MWANAUME KULIPA MAHARI KATIKA KIZAZI HIKI NI KUCHEZEA HELA KIHOLELA, HAWATAKI KUKUPA BINTI WA BAKI NAE.
Nakubali [emoji817] hapa shinyanga kuna mshikaji wangu kaoa akapewa na ng'ombe toka kwa baba wa binti.
 
Back
Top Bottom