Kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na nini?

Kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na nini?

Strong and Fearless

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2017
Posts
895
Reaction score
2,218
Je, kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na mwanamke kama:
1. Ana watoto au mtoto
2. Kama ni bikra
3. Kama umri umeenda sana
4. Kama bado ni msichana
5. Kama alishaolewa na kuachika

Au hivi vyote hawaviangaliwi, kiwango cha bei ya mahari tu chochote kinaweza kupangwa au kutamkwa tu?
 
Je kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na mwanamke kama ,
1. Ana watoto Au mtoto
2. Kama ni bikra
3. Kama umri umeenda sana
4. Kama Bado ni mschana
5. Kama alishaolewa na kuachika

Au hivi vyote hawaviangaliwi , kiwango cha bei ya mahari tu chochote kinaweza kupangwa Au kutamkwa tu?

Aina, ukubwa au uchache wa mahari sana hutegemea utaratibu wa kabila na kabila..
 
Sasa kama aliyemzalisha kashaoa inakuwaje?
Huyo akubali afunge ndoa na nyumba ya baba yake tu hana namna.

Mimi kwanza hata hao wanaojaribu kuwaoa wa hivi huwa nawashangaa,mtu ana experience ya kuingia labour kisha kijana smart ana uwezo wa kupata binti yeyote aliyejiheshimu anaenda eti kumtongoza ili awe mkewe.
 
Je, kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na mwanamke kama:
1. Ana watoto au mtoto
2. Kama ni bikra
3. Kama umri umeenda sana
4. Kama bado ni msichana
5. Kama alishaolewa na kuachika

Au hivi vyote hawaviangaliwi, kiwango cha bei ya mahari tu chochote kinaweza kupangwa au kutamkwa tu?
Hio namba 1 na 2 ndo inanifanya hadi leo sijaoa
 
Je, kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na mwanamke kama:
1. Ana watoto au mtoto
2. Kama ni bikra
3. Kama umri umeenda sana
4. Kama bado ni msichana
5. Kama alishaolewa na kuachika

Au hivi vyote hawaviangaliwi, kiwango cha bei ya mahari tu chochote kinaweza kupangwa au kutamkwa tu?
Mwanamke asiye na bikra ni mke wa mtu by default. HAPASWI KUOLEWA. ZAIDI NI KUCHEZEWA 🙂🙂🙂
 
Je, kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na mwanamke kama:
1. Ana watoto au mtoto
2. Kama ni bikra
3. Kama umri umeenda sana
4. Kama bado ni msichana
5. Kama alishaolewa na kuachika

Au hivi vyote hawaviangaliwi, kiwango cha bei ya mahari tu chochote kinaweza kupangwa au kutamkwa tu?
Ushap na msimamo wa wadai mahari
 
Inategemeana na muonekano wako muoaji...kama umenawiri moto unao...kama umefubaa sura kwa mikopo ndiyo pona yako....wanaweza kukuambia mchukue tu utatupaga mahari utakopoipata...

[emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Back
Top Bottom