Kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na nini?

Kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na nini?

Je, kiwango cha bei ya mahari kinategemeana na mwanamke kama:
1. Ana watoto au mtoto
2. Kama ni bikra
3. Kama umri umeenda sana
4. Kama bado ni msichana
5. Kama alishaolewa na kuachika

Au hivi vyote hawaviangaliwi, kiwango cha bei ya mahari tu chochote kinaweza kupangwa au kutamkwa tu?
We nenda upangiwe tu😄
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huyo penseli 4 alikuwa anatumia multiple Ids ikiwemo hiyo Cute Wife moderators wameziunganisha na kumpa ban takatifu maana alizidi matusi
Kaamua kurudisha kitu ya muntu kabambe
Kijana wa hovyo huyo penseli nne alikuwa anajifanga demu (Cute wife) kumbe demu, naona kapatikana 🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Huyo penseli 4 alikuwa anatumia multiple Ids ikiwemo hiyo Cute Wife moderators wameziunganisha na kumpa ban takatifu maana alizidi matusi

Kijana wa hovyo huyo penseli nne alikuwa anajifanga demu (Cute wife) kumbe demu, naona kapatikana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sasa hapo ni wa kike mwenye account na ya kiume au wa kiume na mwenye account ya kike? Jinsia yake sahihi ni ipi?[emoji23][emoji23]
 
Sasa hapo ni wa kike mwenye account na ya kiume au wa kiume na mwenye account ya kike? Jinsia yake sahihi ni ipi?[emoji23][emoji23]
Wa kiume alikuwa anajifanya demu.

Alikuwa ana Id's nyingine nyingi tu kama vile kitimoto nk
 
Huyo penseli 4 alikuwa anatumia multiple Ids ikiwemo hiyo Cute Wife moderators wameziunganisha na kumpa ban takatifu maana alizidi matusi

Kijana wa hovyo huyo penseli nne alikuwa anajifanga demu (Cute wife) kumbe demu, naona kapatikana 🤣🤣🤣🤣🤣🤣
😳😳😳😳🧪
 
Back
Top Bottom