Kiwanda cha Sukari cha Tajiri wa Simba, Mo Sugar, kipo wapi?

Kiwanda cha Sukari cha Tajiri wa Simba, Mo Sugar, kipo wapi?

Nadhani yeye anaagiza nje na kuja kuzibrand kabla ya kuziuza

Hilo kibiashara huwa linafanyika

Kama mmewahi kuona hata zile korosho zinazotolewa kwenye ndege za atcl ukiwa umepanda, walichofanya atcl kwenye korosho ndiyo anachofanya Mo kwenye sukari
Hapana haagizi nje ndio maana sukari yake ni bei rahisi ikiwa supermarkets ila hizo zenu ni ghali sana.

Vingine viwapite tu
 
Yeah ila zaidi nnje ya nchi yeye ni msambazaji tu na kuweka lebel yake TBs na TfDA ina ruhusu tu ili kupata soko la ndani

Hata ungekuwa wewe ndio Kanjibai; sukari ipo nchini, kwanini uwekeze hela nyingi kuzalisha sukari, wakati unaweza inunua (finished) kwa nusu ya hela ya uwekezaji, kutoka kwa wazalishaji, ukalisha viwanda vyako na nyingine ukafanya branding, packaging ukauza.

Biashara ta mhindi ni ile ile; faida kidogo kwenye mzunguko mkubwa na wa haraka.
 
Hata ungekuwa wewe ndio Kanjibai; sukari ipo nchini, kwanini uwekeze hela nyingi kuzalisha sukari, wakati unaweza inunua (finished) kwa nusu ya hela ya uwekezaji, kutoka kwa wazalishaji, ukalisha viwanda vyako na nyingine ukafanya branding, packaging ukauza.

Biashara ta mhindi ni ile ile; faida kidogo kwenye mzunguko mkubwa na wa haraka.
Yeah sukari inayozalishwa Tz ni ndogo mno chini ya kiwango , usipopata makapuni yanayoagiza nnje lazima kuwe na upungufu wa kutisha
 
Hiyo inaruhusiwa kwa mtanzania yeyote, % kubwa ya viwanda vya pombe hasa za spirit akina smart gin, cucker, hawazalishi spirit, wanachanganya na kufanya packaging, mafuta ya kupikia hivyohivyo wana important mapipa na kufanya packaging, wauza korosho nchini na nje ya nchi kwenye super markets wengi hawajawahi hata kuona picha ya mkorosho,ni biashara ya u middle men tu na inalipa sana. Badala ya kuleta chuki kwa Mo aliyetutangulia hatua 100 mbele, tujifunze anafanyaje, tuige kwa kuanzia chini tutatoboa. Chuki hazitusaidii.
Chuki za masikini bana, ndio maanq umasikini ni ngumu sana kuuvunja. Unakuta unamfunga mtu kimwili na kiakili

Achana nao mkuu
 
2024 baada ya upungufu mkubwa walitoa vibali, hizo mambo za sukari zina uchafu mkubwa ndani yake , sukari ni mgodi unaotembea ina umafia wa kutisha
Kuna jamaa alipigwa risasi pale mikumi alikua na tani kama 400 za sukari kisa mambo hayo hayo sema watu wengi wapo huko lazima waseme kama ni kitu kirahisi sio rahisi ni zaidi ya biashara ya unga hiyo.
 
Kipo mkoa gani ? Nimekitafuta kwenye page na orodha mpya kwenye bodi ya sukari sikioni
Sasa kama hujui tu Lulago ipo mkoa gani haya mengine utayaweza?

Ndugu Lulago ipo Mkoa wa Tanga uliza watu wa Songe na kwa taarifa ndogo tu Mo Dewji huenda ana kiwanda hadi hapo mtaani kwako ila huwa havina majina ya Mo Dewji ni vikampuni vidogo vidogo viiiingi
 
Sasa kama hujui tu Lulago ipo mkoa gani haya mengine utayaweza?

Ndugu Lulago ipo Mkoa wa Tanga uliza watu wa Songe na kwa taarifa ndogo tu Mo Dewji huenda ana kiwanda hadi hapo mtaani kwako ila huwa havina majina ya Mo Dewji ni vikampuni vidogo vidogo viiiingi
Nimekupata umejuaje ni cha MeLT group?
 
Kuna jamaa alipigwa risasi pale mikumi alikua na tani kama 400 za sukari kisa mambo hayo hayo sema watu wengi wapo huko lazima waseme kama ni kitu kirahisi sio rahisi ni zaidi ya biashara ya unga hiyo.
Yeah sukari nihatari mno, miaka hiyo Kilimanjaro, kulikua na magendo ya sukari kenya watu walikua wana download pesa za kutisha , babu magu akaja vuruga
 
Yeah sukari nihatari mno, miaka hiyo Kilimanjaro, kulikua na magendo ya sukari kenya watu walikua wana download pesa za kutisha , babu magu akaja vuruga
Mpaka sasa hivi hiyo unasikia sijui kuna shortage ni mapigo ya watu tu ila viwanda vina uwezo wa kutengeneza sukari mpaka ikabaki Swaziland na Uganda wana sukari hadi ya reserve eti sisi miaka yote ni shortage tu sio kweli.
 
Mbona private label kibiashara ni kawaida tu, angekua kwenye label ya sukari kaandika manufacture by MeTL group hapo ndio angekua mhunu , ila kama ni distributed by MeTL group ni halali kabisa
Yes ni kawaida tu.

Lakini kumbuka tunamuongelea tajiri mkubwa kuliko Bakhresa.

Kwa level ya utajiri wake kujenga kiwanda chake ingekuwa ni option nzuri yenye faida kiuchumi zaidi kuliko ulanguzi anaoufanya.
 
Yes ni kawaida tu.

Lakini kumbuka tunamuongelea tajiri mkubwa kuliko Bakhresa.

Kwa level ya utajiri wake kujenga kiwanda chake ingekuwa ni option nzuri yenye faida kiuchumi zaidi kuliko ulanguzi anaoufanya.
Kuna mdau anadai ana kiwanda Tanga ,ila sukari yake ni distributed na sio manufactured sijui imekaaje hapo labda tumsikie
 
Back
Top Bottom