Kiwanda cha Sukari cha Tajiri wa Simba, Mo Sugar, kipo wapi?

Kiwanda cha Sukari cha Tajiri wa Simba, Mo Sugar, kipo wapi?

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Posts
34,700
Reaction score
101,156
Bila janja Janja, watengeneza sukari Tanzania ni Hawa hapa;
1490.png

Huyu Tajiri analima wapi na anatengenezea wapi?
1489.jpg
1488.webp

Au ni winga?
 
Kanjibai janja janja ni mlanguzi tu.

Ananunua viwandani kwa bei rahisi anapack kwenye vifungashio vyake anauza kwa bei kubwa.
Mbona private label kibiashara ni kawaida tu, angekua kwenye label ya sukari kaandika manufacture by MeTL group hapo ndio angekua mhunu , ila kama ni distributed by MeTL group ni halali kabisa
 
Bila janja Janja, watengeneza sukari Tanzania ni Hawa hapa;View attachment 3682476
Huyu Tajiri analima wapi na anatengenezea wapi?
View attachment 3682477View attachment 3682478
Au ni winga?
Mi binafsi huwa naziogopa bidhaa za chakula za MO. Huwa siamini kama anafanya utafiti wa kutosha kuhusu bidhaa kabla hajaanza kuizalisha. Haiwezekani wenzie wakianzisha bidhaa baada ya siku kadhaa naye unakuta anaanzisha bidhaa ya aina ile ile anachobadili ni jina tu kidogo na quantity.
 
Hiyo inaruhusiwa kwa mtanzania yeyote, % kubwa ya viwanda vya pombe hasa za spirit akina smart gin, cucker, hawazalishi spirit, wanachanganya na kufanya packaging, mafuta ya kupikia hivyohivyo wana important mapipa na kufanya packaging, wauza korosho nchini na nje ya nchi kwenye super markets wengi hawajawahi hata kuona picha ya mkorosho,ni biashara ya u middle men tu na inalipa sana. Badala ya kuleta chuki kwa Mo aliyetutangulia hatua 100 mbele, tujifunze anafanyaje, tuige kwa kuanzia chini tutatoboa. Chuki hazitusaidii.
 
Hapo nimekusoma masta. Kwahiyo ni Kilombero Sugar hii.
sio lazima iwe Kilomero pekee... Rather than operating massive standalone sugarcane plantations for this specific label, MeTL packages and distributes quality crystal sugar (often sourced in bulk or processed through partnerships) into hygienic consumer packs

soma vizur bolded...
 
Hiyo inaruhusiwa kwa mtanzania yeyote, % kubwa ya viwanda vya pombe hasa za spirit akina smart gin, cucker, hawazalishi spirit, wanachanganya na kufanya packaging, mafuta ya kupikia hivyohivyo wana important mapipa na kufanya packaging, wauza korosho nchini na nje ya nchi kwenye super markets wengi hawajawahi hata kuona picha ya mkorosho,ni biashara ya u middle men tu na inalipa sana. Badala ya kuleta chuki kwa Mo aliyetutangulia hatua 100 mbele, tujifunze anafanyaje, tuige kwa kuanzia chini tutatoboa. Chuki hazitusaidii.
hata ukienda Sokoni stereo utakuta middle man ndio anapnga bei ya nyanya hana shamba wala hajui changamoto za mkulima
 
Nadhani yeye anaagiza nje na kuja kuzibrand kabla ya kuziuza

Hilo kibiashara huwa linafanyika

Kama mmewahi kuona hata zile korosho zinazotolewa kwenye ndege za atcl ukiwa umepanda, walichofanya atcl kwenye korosho ndiyo anachofanya Mo kwenye sukari
 
Back
Top Bottom