Kituko cha wanafunzi na prof.


jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,856
Likes
399
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,856 399 180
Leo nilikuwa class tukiwa watu 3 na Prof. wetu..Prof akaanza kufundisha jamaa zangu wawili wakaanza kupiga story kwa hiyo Prof akaendelea kufufundisha bila kujari wale jamaa zangu wawili waliokuwa wanapiga story wala kuwapa warninng la kukaa kimya..akafundisha nikawa namsikiliza mwenyewe, jamaa hata habari hawana..Prof akafundisha baadaye nikamwambia nimechoka..akaubali niondoke kupunzika jamaa then wanamuliza Prof.kwani kipindi kilikuwa kimekwisha anza na Prof.akawauliza kwani nyie mlikuwa darasani?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Darasa gan hilo lina wanafunz watatu?afu hata hakichekeshi.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,376
Likes
2,697
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,376 2,697 280
Darasa gan hilo lina wanafunz watatu?afu hata hakichekeshi.
ata mimi namshanga huyu jamaa kwa kukulupuka kubandika hii kitu.
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Leo nilikuwa class tukiwa watu 3 na Prof. wetu..Prof akaanza kufundisha jamaa zangu wawili wakaanza kupiga story kwa hiyo Prof akaendelea kufufundisha bila kujari wale jamaa zangu wawili waliokuwa wanapiga story wala kuwapa warninng la kukaa kimya..akafundisha nikawa namsikiliza mwenyewe, jamaa hata habari hawana..Prof akafundisha baadaye nikamwambia nimechoka..akaubali niondoke kupunzika jamaa then wanamuliza Prof.kwani kipindi kilikuwa kimekwisha anza na Prof.akawauliza kwani nyie mlikuwa darasani?[/ jaman hiki si kichekesho cha watoto wa nursery_sasa jukwaa limekuwa kwel jamvi, tulianza kuelezwa habr kubwa za nch, wakaondoka wakaingia vijana wa chuo_story ni boom na mengneyo, sasa tunaanza kupewa mambo ya makongo, jitegemee na shule za msing wameanza kutueleza urahis wa mtihan wa hisabat mwaka huu_wewe umekuja kufunga kaz kwa hik cha kuwahimiza kusoma watoto wa nursery! Kaz ipo_cpat picha ya jf in 2015
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
72
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 72 145
Dah, Mkuu umechemka sana yaani haichekeshi bali inachusha lol.
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
Mkuu, ni chuo gan hapa tz au popote dunian ambacho kimefkia ratio hyo? Yaan 1prof/3students!!!! Kumbe 2fanye mchakato wa jurud clas tena.
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
Mkuu, ni chuo gan hapa tz au popote dunian ambacho kimefkia ratio hyo? Yaan 1prof/3students!!!! Kumbe 2fanye mchakato wa kurud class tena.
 
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
1,138
Likes
3
Points
135
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
1,138 3 135
Tafadhali moderators nadhani linahitajika jukwaa lingine.
 
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
335
Likes
2
Points
35
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
335 2 35
''fikiri kabla ya kutenda'',huyu ndugu haka ka-msemo nafikiri amekasahau
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,637
Likes
4,362
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,637 4,362 280
Leo nilikuwa class tukiwa watu 3 na Prof. wetu..Prof akaanza kufundisha jamaa zangu wawili wakaanza kupiga story kwa hiyo Prof akaendelea kufufundisha bila kujari wale jamaa zangu wawili waliokuwa wanapiga story wala kuwapa warninng la kukaa kimya..akafundisha nikawa namsikiliza mwenyewe, jamaa hata habari hawana..Prof akafundisha baadaye nikamwambia nimechoka..akaubali niondoke kupunzika jamaa then wanamuliza Prof.kwani kipindi kilikuwa kimekwisha anza na Prof.akawauliza kwani nyie mlikuwa darasani?
Kweli mibangi mibaya nilikuwa sijajuaga lol
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Leo nilikuwa class tukiwa watu 3 na Prof. wetu..Prof akaanza kufundisha jamaa zangu wawili wakaanza kupiga story kwa hiyo Prof akaendelea kufufundisha bila kujari wale jamaa zangu wawili waliokuwa wanapiga story wala kuwapa warninng la kukaa kimya..akafundisha nikawa namsikiliza mwenyewe, jamaa hata habari hawana..Prof akafundisha baadaye nikamwambia nimechoka..akaubali niondoke kupunzika jamaa then wanamuliza Prof.kwani kipindi kilikuwa kimekwisha anza na Prof.akawauliza kwani nyie mlikuwa darasani?
Mbona kama ni tuition hiyo? kiukweli haichekeshi kabisa kama title inavyojinadi kuwa ni kituko.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,605
Likes
29,892
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,605 29,892 280
Darasa gan hilo lina wanafunz watatu?afu hata hakichekeshi.
ata mimi namshanga huyu jamaa kwa kukulupuka kubandika hii kitu.
Mkuu, ni chuo gan hapa tz au popote dunian ambacho kimefkia ratio hyo? Yaan 1prof/3students!!!! Kumbe 2fanye mchakato wa jurud clas tena.
Mkuu, ni chuo gan hapa tz au popote dunian ambacho kimefkia ratio hyo? Yaan 1prof/3students!!!! Kumbe 2fanye mchakato wa kurud class tena.
hahhahahha mimi nawashangaa nyie jamaa ...hivi ni vyuo vya mbele ..mbona mimi nilishawahi kusoma semester nzima nilikuwa naenda darasani mtu mmoja..kuna somo nililichagua nikajikuta nipo mwenyewe sasa mnashangaa nini? bila shaka huyu jamiio1 atakuwa anasoma vyuo vya mbele so hakuna cha kushangaa hapa kama hujawahi kuona ,....
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,605
Likes
29,892
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,605 29,892 280
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,856
Likes
399
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,856 399 180
Level iliyofikia nchi za wenzetu usilinganishe na shule zetu za vodafasta..hii inakuwa hivi..chuo kinatoa ratiba ya semister hiyo..kulingana na course zinazofundishwa chuo husika then mwanafunzi unachagua masomo kulingana na course yako na mda ulionao wa kusoma sasa baadaye semister ikianza utakwenda kwenye vipindi vyako kulingana na ulivyochagua,,kuna vipindi utakuta mko wengi darasani na vingine utakuta mko wachache zaidi kuna vingine utakuta huko peke yako kwenye hilo somo then ni wewe na prof.wako mtakavyojadili namna ya kufundisha..class au officin..
Unaweza kuwa mnasoma course mmoja na mtu lakini kila mtu akasoma masomo yake anayoyataka..muhimu ni kufikisha zile credit zinazotakiwa ili uweze kumaliza..hii inategema na level yako,undergraduate,masters or Phd.

CCM IMEKUFUNGA MACHO..POLE.
 

Forum statistics

Threads 1,213,313
Members 462,055
Posts 28,473,949