MAJIYAPWANI
JF-Expert Member
- Oct 1, 2017
- 1,732
- 2,714
Mie niliamini wakati napiga kazi sehemu moja kipondi cha mishe mishe kazin kuna mtu tulikua tukipiga dili safi tu baadae akawa analetaa tamaaa yani hana siku hana mda hana day off mie nkajitenga alikua anaketa sana vimeo sikuwah waza in my life naweza fanyiwa michezo bwana yule jamaa sijui ndo msukuma sijui wakanda ya ziwa nilipigwa juju kila nkiingia ofisin sitak kufanya kazi ila akishaapaga nkasikia stori zake kwamba alishaapa kunifukuzisha kazi au afanye lolote nipate tabu basi ikawadia miziki ikaanza nilikua napata na kiwewe sio mchezo ile hali ikazaa depression nilikonda ghafla kula siwez even kukaa na watu kuongea nao cwez ilikua koment mbaya 2022 kuja 2023 lakini nilivuka salama. Ile hali iliduma almost 11 months ila nilisurvive japo kwa mbinde sana ckuwaza kuwah kwenda kwa mganga ila nilienda nahsi mshahara wa 2022 sikufanyia maendeleo yote zaid nkipata hela inaishia kwa waganga nijiponye fitna zipo ila kujipambania muhimu toka siku iyo sipigi ishu na waluga luga hata mtu awe faith vipi bora nijipigilia mwenyeqe nkinasa basi 40 yangu imekarbia