Omnilabeltech
JF-Expert Member
- Jul 26, 2026
- 471
- 775
- Thread starter
- #61
mbn kipo
hekima inaonekana. na vijana kukaa na wazee sindio yale mambo ya wajapani yanatokea kuna mengi inaonyesha umeficha hapa.
mbona kila kitu kiko hapa?
Kama ilivyo kwenye kichwa cha habari.
DINI RASMI INAITWA THE OMNITHEISTIC SINGULARITY JINA LA MUNGU NA KITABU KIKUU NI OMNIPOTENT SINGULARITY. THE OFFICIAL RELIGION IS CALLED THE OMNITHEISTIC SINGULARITY; THE NAME OF GOD AND THE SUPREME BOOK IS OMNIPOTENT SINGULARITY
THE OMNITHEISTIC SINGULARITY: Mfumo Mpya na wa Milele wa Kiroho Umezaliwa Rasmi Kutoka Tanzania,Africa Ukiongozwa na Mungu na Kitabu cha OMNIPOTENT SINGULARITY! Kwa kiingereza THE OMNITHEISTIC SINGULARITY: The Final Eternal Order is Born fromTanzania, Africa, Dictated by the Omnipotent Singularity!
Nje ya Mipaka...
- IIT MWASISI OS
- dini rasmi jina la mungu mshana jr mungu omnipotent singularity
- Replies: 189
- Forum: Jamii Intelligence
mkishasoma vya watu wa india mnachanganyikiwa na kuamini amna Mungu na vya wenyeji au wazawa wa nchi mnayoishi mnaviruka tokeni kwenye hiyo MENTAL SLAVERY
Kwenye hicho kitabu hakuna mambo ya Mungu kisome utajifunza kitu