Kiranga sio atheist ni non-believer

Kiranga sio atheist ni non-believer

Kanuni ile ni hasa yaani maalumu kwa Mola pekee,haikubali kwa kinyume chake,sababu wewe hufata mambo kichwa mchunga umeidandia na kuitumia,nimekuacha ufanye hivyo ili unithibitishie ya kuwa Ulimwengu kweli ni chanzo cha kila kitu.

Kwahiyo napokwambia ya kuwa nimekubali jibu lako ni kuwa nimekubali ili unithibitishie lakini sijakubali usahihi wa jibu lako sababu limekaa mahala ambapo si pake.

Maswali yangu kwa kuweka kumbukumbu sawa yapo post # 4,288.

Tuendelee .....

Mimi nimejibu swali kulingana na sheria uliyonipa, ukilikataa jibu langu wakati limefata sheria basi sina budi kuliita jibu lako batili kwasababu limetumia sheria niliyotumia mimi. Nikitunga sheria inayopinga dhana ya mungu nikisema hii ni maalumu inapaswa kuleta majibu yaliyo kinyume na mungu utaikubali???
 
Mimi nimejibu swali kulingana na sheria uliyonipa, ukilikataa jibu langu wakati limefata sheria basi sina budi kuliita jibu lako batili kwasababu limetumia sheria niliyotumia mimi. Nikitunga sheria inayopinga dhana ya mungu nikisema hii ni maalumu inapaswa kuleta majibu yaliyo kinyume na mungu utaikubali???

Unakubali kama "Kila kitu kina chanzo isipokuwa Ulimwengu ?", kama ulivyosema ?
 
Wewe kwanini utumie kanuni hiyo ?


Wewe unakubali kama Mungu ndio chanzo cha kila kitu ? Jibu hukubali,kitakacho fata kwako ni kutak uthibitisho toka kwangu juu ya hilo na mimi nataka unithibitishie ya kuwa ni kweli Ulimwengu ndio chanzo cha kila kitu ? Ndio maana nimekuuliza maswali yale matatu kule post # 4,288.
Kutumia sio tatizo, zaidi ntakuambia ulivyokua unanipa target yako haswa ilikua nini?? Hukujua outcome yake kua itakuja kinyume na matarajio??

Nimeitumia kanuni hiyo kwasababu inatoa majibu kulingana na msingi wake unavyotaka jibu liwe sasa wewe unakosoa jibu langu kua si sahihi halafu unatoa jibu lililotumia kanuni hiyo hiyo kua ni sahihi. Nikuelewe vipi?
 
Unakubali kama "Kila kitu kina chanzo isipokuwa Ulimwengu ?", kama ulivyosema ?
Umechoka???

Unanigeuzia mimi swali ambalo nimekuuliza wewe umelikimbia bila kulijibu?? Mimi ndiyo niliesema hivyo, hilo swali linapaswa kujibiwa na wewe,je unakubali?
 
Mimi nataka kufunga mjadala huu maana naona napoteza muda.

Nasema hivi kwangu mimi jibu lako sio sahihi ila nimekubali ili unithibitishie. Kwani wewe mimi naposema chanzo cha kila kitu ni Mola kwa upande wako niko sahihi ?

Kama hujaneielewa hapo sidhani kama utanielewa tena,na sidhani kama huelewi hiki ninacho kariri zaidi ya mara tano sasa,lakina nina uhakika unaleta usanii sababu maswali niliyo kuuliza huwezi kuyajibu.

Ninasema mimi hivi,ukijibu maswali yangu matatu marahisi katika post # 4,288 kisha naomba uniulize maswali yako na mimi nina kuahidi sitakupotezea muda kama wewe unavyonipotezea.

NIMEMALIZA.

Kama jibu langu kwako sio sahihi na wakati limepita njia uliyoipendekeza wewe na limekidhi vigezo vyote vya kua jibu sahihi, unafikiri mimi nitakua mjinga kiasi gani wa kukubali jibu lako kua ni sahihi huku nikjijua limetumia vigezo hivyo hivyo nilivyotumia mimi ambalo wewe umelikataa??
 
Umechoka???

Unanigeuzia mimi swali ambalo nimekuuliza hujajibu?? Mimi ndiyo niliesema hivyo, hilo swali linapaswa kujibiwa na wewe,je unakubali?
Sitaki kupoteza muda na sababu nimeshajua ya kuwa huna uwezo wa kujibu maswali yangu.

Tufanye hivi,embu niambie msimamo wako kuhusu Ulimwengu je ni chanzo cha kila kitu au ?

Maana hapa nataka unithibitishie kama kweli Ulimwengu ni chanzo cha kila kitu au kama hujasema hivyo huko nyuma useme kabisa maana huchelewi kujikataa.
Kutumia sio tatizo, zaidi ntakuambia ulivyokua unanipa target yako haswa ilikua nini?? Hukujua outcome yake kua itakuja kinyume na matarajio??

Kaka sikufichi laiti kama ungekuwa unaelewa nachokuandikia na ungekuwa unajibu maswali ninayo kuuliza huu mjadala ungekuwa umeisha kitambo sana.

Embu jitahidi uwe unajibu maswali yangu hata kwa uchache.
Nimeitumia kanuni hiyo kwasababu inatoa majibu kulingana na msingi wake unavyotaka jibu liwe sasa wewe unakosoa jibu langu kua si sahihi halafu unatoa jibu lililotumia kanuni hiyo hiyo kua ni sahihi. Nikuelewe vipi?
Hili ndio tatizo la kujadiliana na vichwa maji. Kaka hujalazimishwa ufate kanuni hii,ni wewe kujifanya mjuaji umefata mkumbo kinacho kukuta sasa una anza kulalamika.

Na hii kanuni nimekwambia ni maalumu sasa wewe kwa kufata mambo kichwa mchunga umeivagaa ajabu unakataa kuambiwa ukweli wakati wewe kanuni hiyo huijui lakini unaitumia. Sasa huu ni uzembe wako.

Sasa si umeamua kufata nyuki usilalamike ukitokwa manundu.

Majibu ya maswali yangu.
 
limekidhi vigezo vyote vya kua jibu sahihi,
Nani amekwambia limekidhi vigezo ? Unaweza kutaja hivyo vigezo ? Na umejuaje kama limekidhi vigezo ?

Kazi ipo aisee,daah ! Huu wote unaogopa kutetea kitu unacho kiamini.

Sasa sikia nakusaidia kitu kimoja. Achana na hayo yote maana nakubana sana.

Naomba unithibitishie ya kuwa Ulimwengu ni chanzo cha kila kitu,kwa kujibu yale maswali yangu,kwa heshima na taadhima niko chini ya miguu yako.
 
Nani amekwambia limekidhi vigezo ? Unaweza kutaja hivyo vigezo ? Na umejuaje kama limekidhi vigezo ?

Kazi ipo aisee,daah ! Huu wote unaogopa kutetea kitu unacho kiamini.

Sasa sikia nakusaidia kitu kimoja. Achana na hayo yote maana nakubana sana.

Naomba unithibitishie ya kuwa Ulimwengu ni chanzo cha kila kitu,kwa kujibu yale maswali yangu,kwa heshima na taadhima niko chini ya miguu yako.


Vigezo vya kanuni ni chanzo cha chanzo hakina chanzo, tunaona ulimwengu ni chanzo cha vingine hivyo ulimwengu umetimia kua chanzo kisicho chanzo, utasemaje jibu halijakidhi vigezo hapo???
 
Sitaki kupoteza muda na sababu nimeshajua ya kuwa huna uwezo wa kujibu maswali yangu.
Nikujibu mara ngapi kua ulimwengu ndio chanzo???
Tufanye hivi,embu niambie msimamo wako kuhusu Ulimwengu je ni chanzo cha kila kitu au ?
Umeona unavyopotoza muda kunigeuzia maswali ambayo nilikuuliza wewe na hujayajibu??? Mimi ndiye nilikuuliza hilo swali kulingana na sheria uliyoipendekeza unakubali kua ulimwengu ndio chanzo kisicho na chanzo???
Maana hapa nataka unithibitishie kama kweli Ulimwengu ni chanzo cha kila kitu au kama hujasema hivyo huko nyuma useme kabisa maana huchelewi kujikataa.

Wewe umekubali hilo jibu kua ulimwengu ndio chanzo cha vyanzo vingine ili nikujibu maswali yako???


Kaka sikufichi laiti kama ungekuwa unaelewa nachokuandikia na ungekuwa unajibu maswali ninayo kuuliza huu mjadala ungekuwa umeisha kitambo sana.
binafsi nimeona tatizo hilo hilo kwako, nimetoa jibu kulingana na kanuni unayoiamini wewe lakini umelikataa jibu langu. Halafu umekuja na jibu lako unaloliamini wewe kua ni sahihi lililotumia mfumo huo huo, unafikiri nitalikubali jibu lako wakati nikijua kua limejaa fitna za kiushabiki??

Embu jitahidi uwe unajibu maswali yangu hata kwa uchache.
kwasababu maswali yako yanaumuhimu kujibiwa kuliko ya wengine uliyoulizwa mapema kabisa??

Hili ndio tatizo la kujadiliana na vichwa maji. Kaka hujalazimishwa ufate kanuni hii,ni wewe kujifanya mjuaji umefata mkumbo kinacho kukuta sasa una anza kulalamika.
Hapa unae lalamika niwewe si mimi, nimefata kanuni imenipa jibu zuri kabisa nami nimeafiki, sasa kwanini ulalamike kua sio sahihi??

Na hii kanuni nimekwambia ni maalumu sasa wewe kwa kufata mambo kichwa mchunga umeivagaa ajabu unakataa kuambiwa ukweli wakati wewe kanuni hiyo huijui lakini unaitumia. Sasa huu ni uzembe wako.
Kanuni ni maalumu kwa kila kitu chenye "chanzo cha vyanzo vingine kua hakina chanzo" ulimwengu unaingia hapa kwasababu ni chanzo cha vingine, na kwa kanuni hiyo ulimwengu hauna chanzo

Sasa si umeamua kufata nyuki usilalamike ukitokwa manundu.
Nimeamua kufata kanuni yako, cha ajabu wewe ndiye unatafuta uvungu wa kujificha
 
Nikujibu mara ngapi kua ulimwengu ndio chanzo???
Ndio maana nakutaka uthibitishe hilo kwa kujibu maswali yangu ya post # 4,288 ni marahisi sana.
Mwanzo wa kitu
Kwahiyo mwanzo wa kitabu nacho ni chanzo ?

Unatakiwa ujue maana ya maneno inavyotakiwa.
Umeona unavyopotoza muda kunigeuzia maswali ambayo nilikuuliza wewe na hujayajibu??? Mimi ndiye nilikuuliza hilo swali kulingana na sheria uliyoipendekeza unakubali kua ulimwengu ndio chanzo kisicho na chanzo???
Hili swali nilikujibu mwanzo kabisa ya kuwa nimekubali jibu lako lakini sijakubali usahihi wa jibu lako,ndio maana nikakuuliza yale maswali ili unionyeshe usahihi wa jibu lako.

Nimekuuliza swali hilo ili ukiri hivyo kama kuonyesha msisitizo wa kwamba unaikataa kanuni ambayo umeidandia na unaitumia sasa.
Wewe umekubali hilo jibu kua ulimwengu ndio chanzo cha vyanzo vingine ili nikujibu maswali yako???
Hapa tumekubaliana katika kutokukubaliana juu ya usahihi wa majibu yetu.

Wewe hukubali juu ya usahihi wa jibu langu ya kwamba Mola ndio chanzo cha kila kitu bsli wewe unasema kabisa hayupo ns mimi nasema ya kuwa Ulimwengu si chanzo cha kila kitu. Kwenye hili ndio ukweli uko hivyo.

Sasa tutoke huko tuje kwenye nukta ya msingi ya kuthibitishiana haya tunayoyaamini. Huelewi nini hapo ?
binafsi nimeona tatizo hilo hilo kwako, nimetoa jibu kulingana na kanuni unayoiamini wewe lakini umelikataa jibu langu.
Kwahiyo kama kanuni yangu ya uongo na unakubali kuwa muongo ? Nimesema mara kadhaa humu ya kuwa nimekubali jibi lako ili unithibitishie hilo lakini sijakubali juu ya usahihi wa jibu hilo,sasa wewe ndio unithibitishie kwa kutumia kanuni uliyo idandia ya kuwa Ulimwengu ni chanzo cha kila kitu,hili unakiwekepa mno.

Nilikwambia ya kuwa kanuni ile ni maalumu na haikubali kingine isipokuwa Allah sasa wewe kwa ujinga umeitumi na sijakukataza,tunaambiwa hivi mtoto akililia wembe mpe umkate,nimekupa wembe bado unalia lia tena,sasa ndio ujibu maswali yangu.
Halafu umekuja na jibu lako unaloliamini wewe kua ni sahihi lililotumia mfumo huo huo, unafikiri nitalikubali jibu lako wakati nikijua kua limejaa fitna za kiushabiki??
Kaka na wewe si una amini ya kuwa Ulimwengu ndio chanzo cha kila kitu ? Au sio wewe ? Mimi sijakataa imani yako bali nakataa juu ya usahihi wake ndio maana nimekuuliza maswali yale ili utuonyeshe ya kuwa ni kweli Ulimwengu ndio chanzo cha kila kitu.

Kwa mimi kujua ya kuwa hutalikubali ndio maana nataka tuthibitishiane sasa kwa kuulizana maswali kwa hivi tunavyoviamini mbona rahisi sana.

Au uoga umekuwa mwingi ?
kwasababu maswali yako yanaumuhimu kujibiwa kuliko ya wengine uliyoulizwa mapema kabisa??
Hakuna swali ulilo uliza mapema mimi sijakujibu ila maswali yangu niliyo kuuliza wewe kabla ya maswali yako hujajibu na ndio kawaida yako.
Hapa unae lalamika niwewe si mimi, nimefata kanuni imenipa jibu zuri kabisa nami nimeafiki, sasa kwanini ulalamike kua sio sahihi??
Sijalalamika nacho kemea mimi ni wewe kukumbia maswali na huko tumetoka nacho taka mimk ni wewe sasa utetee hilo jibu ulilo liafiki wewe kwa maswali niloyo kuuliza basi ili tusipoteze muda.


"chanzo cha vyanzo vingine kua hakina chanzo"
Nakuonea huruma nakuuliza swali kutokana na kauli hii kuna vyanzo vingapi ambavyo havina vyanzo ? Naona umetumia wingi hapo,kama hakuna vyanzo mbona umetaja chanzo kimoja ambacho ni Ulimwengu ?

Kaka huelewi maneno na unavagaa kwenye mambo usio yajua,mimi hii kanuni nina uwezo wa kuitetea lakini wewe kadiri unavyozidi kuizungumzia unazidi kukosea.
na kwa kanuni hiyo ulimwengu hauna chanzo
Hili jibu lako mimi sijalikataa sasa nachotaka mimi ni wewe uthibitishie juu ya jibu tuone kama ni kweli au la !
Nimeamua kufata kanuni yako, cha ajabu wewe ndiye unatafuta uvungu wa kujificha
Hili la kutumia kanuni sijalikataa,nachotaka mimi sasa uthibitishe ukweli kwamba Ulimwengu ndio chanzo cha kila kitu.
 
Ndio maana nakutaka uthibitishe hilo kwa kujibu maswali yangu ya post # 4,288 ni marahisi sana.
nisha kuthibitishia hilo kupitia kanuni niloyotumia kupata jibu, unataka nikuthibitishie mara ngapi???
Kwahiyo mwanzo wa kitabu nacho ni chanzo ?
Umeambiwa kila mtu lazima afe, we unauliza "wachaga nao watakufa". Ukishaambiwa chanzo cha kila kitu maana yake ni mwanzo wa kitu unaanzaje kuuliza swali la kipuuzi kama hilo, Kwani kitabu hakina chanzo??? Kama kina chanzo kwanini kisiwe na mwanzo??

Unatakiwa ujue maana ya maneno inavyotakiwa.

Hili swali nilikujibu mwanzo kabisa ya kuwa nimekubali jibu lako lakini sijakubali usahihi wa jibu lako,ndio maana nikakuuliza yale maswali ili unionyeshe usahihi wa jibu lako.
Mimi pia nakujibu kua nimekubali kanuni yako ila nimekataa kanusho lako kua jibu langu si sahihi

Maswali yako yana contradict kanuni yako inayosema hupaswi kuhoji chanzo cha chanzo kwasababu hakina chanzo, mimi nalinda sheria ila wewe unaivunja

Nimekuuliza swali hilo ili ukiri hivyo kama kuonyesha msisitizo wa kwamba unaikataa kanuni ambayo umeidandia na unaitumia sasa.
Kwanza kabla ya yote kubaliana na jibu langu

Hapa tumekubaliana katika kutokukubaliana juu ya usahihi wa majibu yetu.
Hayo makubalianao umefanya na nani??? Unaweza ukaonesha wapi nimekubaliana nawewe kua jibu langu si sahihi??? Umeishiwa hoja umeanza kulazimisha vitu nisivyo visema kua nimesema??
Wewe hukubali juu ya usahihi wa jibu langu ya kwamba Mola ndio chanzo cha kila kitu bsli wewe unasema kabisa hayupo ns mimi nasema ya kuwa Ulimwengu si chanzo cha kila kitu. Kwenye hili ndio ukweli uko hivyo.
Situmii jibu lako kama mwongozo, natumia kanuni yako kama mwongozo wa kujua jibu. Kutokubali kwako jibu langu hunikosoi mimi unakosoa kanuni yako kua kila jibu litalotumia hiyo kanuni haliwezi kua sahihi, unaelewa???

Sasa tutoke huko tuje kwenye nukta ya msingi ya kuthibitishiana haya tunayoyaamini. Huelewi nini hapo ?
mpaka hapa nikukumbushe unaizingatia kanuni ile vyema pamoja na sheria zake kua huwezi kuhoji chanzo cha chanzo kwasababu hakina chanzo???

Kwahiyo kama kanuni yangu ya uongo na unakubali kuwa muongo ? Nimesema mara kadhaa humu ya kuwa nimekubali jibi lako ili unithibitishie hilo lakini sijakubali juu ya usahihi wa jibu hilo,sasa wewe ndio unithibitishie kwa kutumia kanuni uliyo idandia ya kuwa Ulimwengu ni chanzo cha kila kitu,hili unakiwekepa mno.
Kwaiyo kanuni hiyo inatoa majibu ya uongo??

Nilikwambia ya kuwa kanuni ile ni maalumu na haikubali kingine isipokuwa Allah sasa wewe kwa ujinga umeitumi na sijakukataza,tunaambiwa hivi mtoto akililia wembe mpe umkate,nimekupa wembe bado unalia lia tena,sasa ndio ujibu maswali yangu.
Nikikupa kanuni ambayo inamkataa huyo allah iwe maalumu kwa ajili ya kumkanusha ikiwemo na kutokuwepo kwake, nikatoa hoja kupitia kanuni hiyo utakubali jibu lake kua ni kweli???

Kaka na wewe si una amini ya kuwa Ulimwengu ndio chanzo cha kila kitu ? Au sio wewe ? Mimi sijakataa imani yako bali nakataa juu ya usahihi wake ndio maana nimekuuliza maswali yale ili utuonyeshe ya kuwa ni kweli Ulimwengu ndio chanzo cha kila kitu.
Namimi nikikuambia nakataa juu ya usahihi kua jibu ni mungu utasemaje???

Kwa mimi kujua ya kuwa hutalikubali ndio maana nataka tuthibitishiane sasa kwa kuulizana maswali kwa hivi tunavyoviamini mbona rahisi sana.
Tuthibitihiane mara ngapi??? nishakuthibitishia hilo hapa tena umependekeza sheria ambayo wewe ulipenda upatiwe huo uthibitisho, nimekuthibitishia umeukataa uthibitisho tatizo ni lako si mimi

Au uoga umekuwa mwingi ?
Unatumia machale??

Hakuna swali ulilo uliza mapema mimi sijakujibu ila maswali yangu niliyo kuuliza wewe kabla ya maswali yako hujajibu na ndio kawaida yako.
Kama unayakataa majibu unayopewa kua si sahihi kwasababu unataka upewe majibu ambayo yapo mfukoni mwako ni lazima uone kama hujajibiwa.

Sijalalamika nacho kemea mimi ni wewe kukumbia maswali na huko tumetoka nacho taka mimk ni wewe sasa utetee hilo jibu ulilo liafiki wewe kwa maswali niloyo kuuliza basi ili tusipoteze muda.
Nilitete jibu mara ngapi, hujaniona hapa nikikuelezea namna ya hilo jibu lilivyopatikana??? Sheria inasema" hupaswi kuhoji chanzo cha chanzo" nikakujibu kua ulimwengu ni chanzo cha vingine, hivyo ulimwengu hauna chanzo. Sheria hii unaielewa vizuri??



Nakuonea huruma nakuuliza swali kutokana na kauli hii kuna vyanzo vingapi ambavyo havina vyanzo ? Naona umetumia wingi hapo,kama hakuna vyanzo mbona umetaja chanzo kimoja ambacho ni Ulimwengu ?
Vyanzo viko vingi ila kipo kimoja chenye kusababisha hayo yote na chanzo hicho ndio ukomo, chanzo hicho ni ulimwengu pekee.

Kaka huelewi maneno na unavagaa kwenye mambo usio yajua,mimi hii kanuni nina uwezo wa kuitetea lakini wewe kadiri unavyozidi kuizungumzia unazidi kukosea.
Kanuni yenyewe imejitosheleza, unaanzaje kuitetea?? Unaonekana hata kanuni hujaielewa na ndio maana unahangaika kuitetea.
Hili jibu lako mimi sijalikataa sasa nachotaka mimi ni wewe uthibitishie juu ya jibu tuone kama ni kweli au la !
Weka wazi, umelikuabili jibu kua ji sahihi??

Hili la kutumia kanuni sijalikataa,nachotaka mimi sasa uthibitishe ukweli kwamba Ulimwengu ndio chanzo cha kila kitu.
Nathibitisha hapa ulimwengu ni chanzo cha kila kitu kwasababu chanzo cha chanzo hakina chanzo, ulimwengu ni chanzo cha vingine hivyo ulimwengu hauna chanzo. Umeelewa??
 
Back
Top Bottom