Kipindi cha "Jukwaa kwa Jamii" Redio Imaan Kimeanza live | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha "Jukwaa kwa Jamii" Redio Imaan Kimeanza live

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pepombili, Oct 14, 2012.

  1. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kipiindi kimeanza live wanaanza kumchambua mwalim nyerere
     
  2. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jopo la maulamaa wa kiisilamu kama kawaida yao kusema ukweli uongo mwiko wanaanza kuchambua wanasema kwa lipi nyerere ukumbukwe kazi ipo
     
  3. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    maulamaa ni watu wa namna gani? au ni cheo cha mtu
     
  4. h.imani

    h.imani Senior Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Watakuwa wametumwa tu, Acha wafanye vile wametumwa, Inabidi waislamu watafutiwe nchi yao wakaishi kuko peke yao sisi hatuwawezi. Wameanza kuchoma makanisa, sasa wanamchambua Nyerere, nadhani kwakuwa alikuwa Mkristo. Kwa Karume hawawezi kumchambua.

    Uchomaji wa Makanisa

    Waislamu wanajua maisha gani ya kimungu wanaishi, sio kwamba hawajitambui, inatakiwa wabadili misimamo ambayo ni kero kwa kondoo wenzao. Misimamo walio nayo totaly wanamwabudu mtume badala ya Mungu kwa mujibu wa maana ya Biblia na hata Misaafu yao. Sijajua "peponi" ni ipi ambayo inawafaa waislamu.

    Na hizo kurani zao zimekojolewa basi na wao wakojolee biblia, wakichomewa wao unadhani itakuwaje! Tumekojolea Kurani na sasa tutakojolea Mtume wao ili wajue kuwa na sisi vita tunajua.
     
  5. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!majamaa walikuwa wanamchambua vizuri sana kwa ushahidi
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Nafuatilia kwa umakini sana.
     
  7. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa dada yangu,fuatilia kwa makini ili baadae uje utujuze yaliyojili
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Niite utakavyo mkuu wala usihofu jukwaa ni lako.
     
  9. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hii redio ifungiwe mara moja inaleta uchochezi wa kidini.Dr mukangara umeonyesha udhaifu kama dhaifu aliyekuteua kuwa waziri wa habari.Elimu yako haijakukomboa,wewe ni mganga njaa na PHD yako ya "DC Gambo"
     
  10. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umelazimishwa kusikiliza mbona redio zipo kibao tu?
     
  11. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Sina muda kusikiliza redio ya wafu.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    The hottest redio station in Tz
     
  13. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,778
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    Wakimaliza waende vituo vya tuition wapate na elimu dunia japo ni wazee kuna MEMKWA ili iwasaidie kupambanua mambo maana ujinga ni mzigo unaowaelemea.
     
  14. c

    chilubi JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 2,403
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    Sasa walalamika kama wataka kuzaa nini? Kama huna muda wa kusikiliza iyo redio ya wafu kasikilize wa wahai!
     
  15. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    wewe ni mburula uliyevurugwa!
     
  16. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha mkapa ilikuwepo na haikufungiwa,inshu hapa vitu wanavyoongea kwenye hii radio vinaushahidi ndio maana wanashindwa kuifungia
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,564
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Ukisikiliza hio radio unaweza kupata majini
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe ndo umevurugwa unalalamika nini sasa wakati redio haikuhusu.Mijitu mingine Kama wanga vile.
     
  19. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nyie mnavurugwa na vitu vidogo vidogo kama ubwabwa,pilau!
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,813
    Likes Received: 28,929
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna watu wenye akili timamu wanasikiliza hii radio kweli???

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...