Kipindi cha DK 45 cha ITV ni mdomo wa serikali?


babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
9
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 9 35
Kuna kipindi kinachorushwa kila siku ya Jumatatu mida ya saa tatu na nusu usiku kiitwacho Dakika 45, hivi jamani kipindi hiki kimeanzishwa hasa kwa lengo gani???.

Toka kimeanzishwa kipindi hicho kimekuwa kikiwahoji viongozi wa serikali hasa mawaziri ambao wamekuwa wakieleza sera za wizara zao na pia wamekuwa wakiendesha propaganda za kisiasa dhidi ya vyama vya upinzani.

Kwa kuzingatia maadili ya vyombo vya habari nilitarajia kwa mwongozaji wa kipindi hicho cha Dk 45, kuandaa vipindi vinavyowahusisha viongozi wa upinzani kila wanapokuwa wamehusishwa au kutajwa kuhusika na njama zozote dhidi ya serikali, badala yake hakuna kitu kama hicho.Je ule msingi mzuri wa uandishi/utangazaji wa kutoa habari toka pande zote mbili uko wapi hapa???.

ITV jamani katika hili mnasemaje???
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,479
Likes
24
Points
135
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,479 24 135
Kuna kipindi kinachorushwa kila siku ya Jumatatu mida ya saa tatu na nusu usiku kiitwacho Dakika 45, hivi jamani kipindi hiki kimeanzishwa hasa kwa lengo gani???.

Toka kimeanzishwa kipindi hicho kimekuwa kikiwahoji viongozi wa serikali hasa mawaziri ambao wamekuwa wakieleza sera za wizara zao na pia wamekuwa wakiendesha propaganda za kisiasa dhidi ya vyama vya upinzani.

Kwa kuzingatia maadili ya vyombo vya habari nilitarajia kwa mwongozaji wa kipindi hicho cha Dk 45, kuandaa vipindi vinavyowahusisha viongozi wa upinzani kila wanapokuwa wamehusishwa au kutajwa kuhusika na njama zozote dhidi ya serikali, badala yake hakuna kitu kama hicho.Je ule msingi mzuri wa uandishi/utangazaji wa kutoa habari toka pande zote mbili uko wapi hapa???.

ITV jamani katika hili mnasemaje???
Kwa kweli mimi binafsi naona kwamba ITV ni wabunifu wa ukweli. Tatizo siyo kipindi lakini Tatizo ni mwongoza kipindi, huyu jamaa badala ya kuhoji yeye kazi yake ni kusombwa na upepo wa majibu yanayotolewa na wale anaowaalika.

Na hili siyo tatizo la Semunyu peke yake bali ni la waandishi wengi wa tanzania ndiyo maana wakati mwingine Ben Mkapa alikataa kuhojiwa na waandishi wa habari wa bongo kwa miaka yote aliyokaa Ikulu. Hawa waandishi wetu hawasomi kabisa kabla ya kwenda kuhoji mtu yeyote sasa utawezaje kuwa na maswali ya msingi kama hukusoma juu ya kile unachokwenda kuhoji?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
kipindi cha ccm kimelipiwa hata siku moja huwezi kumuona mbowe lisu slaa wako pale
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
ITV nayo imeanza kuwa kichaka cha CCM hasa katika kipindi hiki cha uchaguzi jimboni Igunga
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Propaganda ni Uongo unaofanana sana na ukweli. Vipindi vingine vimetayalishwa kwa misingi ya propaganda. dakika 45 ni propaganda ya CCM madarkani. Pima hadi sasa miaka 50 karibu, je inafanana na hayo yanayo semwa, BLA BLA nyingi sana, utegemezi mwingi sana hauna anyeonyesha njia hata mmoja. Ya Mwalimu Dr. JKN yameliwa na mdumange tu Mwenyezi MUNGU amrehemu Amen........
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
57
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 57 145
Kile kipindi ni kere sana
 
msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,544
Likes
330
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,544 330 180
mara ya kwanza nilikuwa nakifuatilia hicho ila baadaye nikaona kinanijaza ujinga,nasikia viongozi wa serikali wanaweka oda kwenda kwenye hicho kipindi tofauti na vipindi vingine kama 'malumbano ya hoja'chanel 10 on monday,kipima joto ambapo wananchi wanahoji vitu na watangazaji wake wanauwezo mkubwa wa kumbana mtu,hivyo vipindi vinahusisha watu mbalimbali kwa kipindi kimoja
hicho kipindi ni mdomo wa serikali ya thithiemu la sivyo mtangazaji angekuwa ameisharekebishwa
briiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Jamani kweli tunapoteza muda na baadhi ya mijadala .ITV kama wanaweza kuchakachukua picha za taarifa ya habari na wasiombe msamaha unategemea nini kwenye mambo mengine ? Si ni Mengi huyu huyu TV ilishawahi kuonyesha mauaji ya Rwanda na huko Burundi wakati wa uchaguzi muhimu sana kwa maisha ya Watanzania ?

Ukiondoa hili wewe umemuona Chuwa UN kule anashangaa kila kitu link ilikuwa hapa hadharani leo unategemea watu wa aina ile wawe na maswali ya maana kwa hawa wanao watumikia ? Tanzania tuna safari ndefu sana kwa kweli .
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
hakuna jipya hapo
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Magamba hayo yanatangaza "mafanikio" ya 50yrs ya uhuru wa Tanzania, Tanzania Bara, au marehemu Tanganyika
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
16
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 16 135
wapuuzi tuwapuuuziee hakuna jipya full propaganda!
 
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
979
Likes
96
Points
45
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
979 96 45
Nashukuru watazamaji wameshtuka kama mimi nilivyoshutuka na kipindi hicho ya cha dk 45. Kwa kweli kipindi hicho hakina tofauti na kununua ukurasa kwenye gazeti na kuandika lolote lililo upande wa mnunuzi wa ukurasa. Ilibidi kipindi kiwe balaced, tuambiwe na upande wa pili. Mfano kama week hii anakuwepo waziri wa katiba na sheria basi wiki inayofuata awekwe waziri kivuli au mwanaharakati yeyote mwenye uelewa wa wizara hiyo. Au aanze waziri kivuli kisha waziri mhusika ajibu hoja. Vinginevyo wote wawekwe kwenye meza moja watueleze kwa kulumbana kwa hoja. Au kama hivyo haiwezekani basi watupe wasaa wa kupiga simu na kuhoji hayo yanasemwa kuliko ilivyo sasa inakuwa kamavile ni mahubiri ya kanisani ambayo audience inatakiwa kusikiliza tu.

Nakumbuka kuna kipindi alikuwepo waziri Membe, aliongea jinsi serikali isivowatambua "waasi"wa Libya, kwamba ni wahuni tu wenye pick up! Lakini sasa tunaambiwa hata AU inawatambua, tumemwona hata Rais wetu amepiga picha na kiongozi wa waasi hao huko New York. Sasa ni kipi kimebadilika? Kipindi cha dk 45 ni ubunifu mzuri kama utafanyiwa marekebisho, ila kama kilivyo sasa hakipendezi!
 
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
652
Likes
18
Points
35
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
652 18 35
Bora mkuu umeliona hilo itv ni wanafki sana
 
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
552
Likes
64
Points
45
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
552 64 45
Watawabeba mwisho wa siku watagungua hawabebeki........we acha wafu wazike wafu wenzao
 
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
Niliangalia kipindi alipohojiwa magufuli na nadhani membe! Since then cjawah tena ku-tune..! Mimi nadhani hicho kipind ni moja ya dept zilizoanzishwa na Nnnauye Jr katika kitengo cha Itikadi na Uenezi.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Mwizi na nayefanikisha wizi wote ni wakosefu. Imebidi ITV itafute namna ya kujiweka karibu na magamba.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
muongoza kipindi hajui kuulza maswali
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
muongoza kipindi hajui kuulza maswali
Sio kweli kwamba muongoza kipindi hajui kuuliza maswali, bali maswali huwa yanaandaliwa na kupelekwa kwa mhojiwa mapema naye kuyatafutia majibu.

Yangekuwa ni maswali ya papo hapo ungeona wanavyo jikanyaga kanyaga. Kama waziri mkuu alitaka apelekewe maswali atakayoulizwa kwenye kipindi cha maswali kwa waziri mkuu mapema ili ajiandae kwa majibu unategemea nini kwa mawaziri kama si usanii kama huu unaofanywa na itv.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Vyombo vyetu vya Habari ni bure kabisa hususani hii ITV ndio uozo mtupu ,hata haifai kujadiliwa kwa ukiukwaji wa taaluma ya kutoa habari.
Siku zote wamekuwa wakionyesha wazi kuwa wao wanaegemea upande mmoja pasipo kujali facts.
 

Forum statistics

Threads 1,213,532
Members 462,184
Posts 28,481,488