Kipindi cha diva Clouds FM, leo kacopy na kupaste habari ya JamiiForums

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,724
2,000
SIJAELEWA HATA ROHO. NAONA CHENGA.. USIKU MWEMA JF. KESHO NITA SOMA TENA
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
12,045
2,000
Huyo ndo kawaida yake anapita humu anaangalia story anachagua anaenda kusmulia et ametmiwa email na mtu wakat huku anatoa huyu mwehu
 

Iceman 3D

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
20,629
2,000
Daaah
Diva asha mchomea jamaa ujue Rabboni aliitoa hii stori akisema anajua wahusika hawapo jf
Namnukuu mwandishi kwenye sehem ya stori yake alisema

"E siyo member wa Jf yeye ni Whatsapp na facebook tu, naandika hapa nikijua she won't see this, labda baadhi ya wafanyakazi wenzetu wanatujua".

Diva kazingua, mchizi hakuwish hii stori iende cloudz angemtumia huko huko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom