Niliwahi ku-date na mwanaJF, ilikuwa hivi, wewe je?

sky soldier

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
5,407
19,080
Mkasa huu nawaletea ulitokea kipindi cha mwaka 2013 nikiwa nasoma chuoni Arusha (IAA – Institute of accountancy Arusha) , nilikuwa na miaka 22

Miaka hiyo nilikuwa natumia ID nyingine humu JF, JF enzi hizo tulikuwa wachache sana humu jamiiforums maana smatphones zilikuwa bei sana, bando zilikuwa bei na upatikanaji wa internet ulikuwa changamoto hasa nje ya miji. nakumbuka enzi hizo nlikuwa natumia samsung galaxy s2, ilinigharimu shilingi laki 8.

Nilikuwa mdau wa mada za urembo na mitindo humu jamii forums kwa kuwa nilikuwa nafanya hizi biashara chuoni, nilikuwa nanunua shanga, hereni, bra, chupi, n.k pale stendi ya Arusha nauzia kina dada wa chuoni na marafiki zao wa nje ya chuo, nilipenda sana hizi nyuzi ili nijue kina dada wanataka vitu gani vya urembo, biashara hii ilinifanya niwe naingiza walau kipato cha kukidhi mahitaji madogo madogo.

Kwenye mada hizi za urembo nilipata kuzoeana na binti flani kupitia post zake zilizoonesha ni mtu mwenye sana haya mambo , mazoea yaliendelea na tukaanza kutumiana sana meseji kwa njia ya pm (inbox ya jamii forums), baadae kidogo nilimuomba namba akanipa, Tukawa tunaendelea kuwasiliana sana mambo ya urembo ila tukaanza kuwa marafiki na kupeana utani wa hapa na pale na kujuliana hali, kwa kipindi kama cha wiki hivi tulikuwa tunawasiliana ila hata sura yake siijui japo yeye aliweza kunijua maana nIliweka picha yangu kwenye whatsapp, sikuwa na pupa ya kutaka kujua sura yake.

Basi tukiwa tunaendelea kuwasiliana, siku moja katika mazungumzo aliniambia anaishi Arusha mitaa ya Njiro, Nlifurahi sana maana hata chuo chetu kilikuwa Njiro huku huku japo Njiro ni kubwa kiasi.

Kwa shauku ya kutaka kumjua zaidi tulianza kuonana na kufahamiana zaidi, japo kwa mbinde maana kwao alikuwa harusiwi kutoka kiholela (huwa tunaita geti kali), Wiki ya kwanza nilikuwa naenda duka flani hivi karibu na kwao nazuga nakunywa pepsi, akija tunapiga stori kama dakika 20 hivi anarudi kwao anazuga kanunua vocha, Baada ya kipindi hicho cha kuzuga hapo dukani nikaona huo muda na kidogo sana, Ndio nikamwambia acheki jinsi ya kuongeza muda

Basi binti akatafuta kisingizio chake anachokijua yeye ikawa tunaonana mida ambayo hatuna vipindi chuoni, ila ikifika Jumamosi au Jumapili ni muda wowote, Alikuwa anakuja na gari ila tulikuwa tunaonana nje ya nyumba niliyopanga kuna kasehem flani kametulia tunapiga stori mbili tatu, kutokana na ucheshi na uchangamfu wangu aliniganda sana, kwa mara ya kwanza ndo alinipeleka jumba la cinema pale njiro complex, nlifurahi sana kucheki muvi,

Muda wote huo tulikuwa kwenye friend zone, hata geto kwangu hakuwahi kuingia.

Basi muda unavyoenda binti aliniganda sana, ila nlikuwa naogopa status yake ya kuwa wa kishua maana nilirudi kwenye lile duka tulilokuwa tunakutana nliambiwa wazazi wake wa vitengo vya juu, nikaona hapa nikicheza kiswazi naweza kujutia, maana kwao alikuwa anapendwa kweli kweli.

Baada ya kama wiki hivi, kulikuwa na party ya rafiki yake aliniambia twende wote nikakubali, nilikuwa na suti yangu hio nikainyosha fresh akanipitia na gari ghetto hao tukaenda party, kumbe party ilikuwa inafanyikia night club flani ivi (sio triple A wala aq), tulikuwa hatuzidi hata watu 20, ilikuwa ni party ya rafiki yao mkubwa kidogo karudi Tanzania alienda kimasomo huko nje.

Tulikula, tukanywa juisi maana mimi na yeye tulikuwa hatunywi pombe, kwenye kufahamishana nilizuga tu sisi marafiki japo wenzake wakawa wanatutania, Muda wa kucheza ulifika nikamuomba twende ku cheza, tulianza simple zile tunacheza kwa mbali mbali, nikaanza kubambia fresh ikaenda hadi zikaja zile bluz za taratibu za kukumbatiana, hisia zangu zilikuwa juu sana nahisi hata moyo wangu unavyodunda kwa fujo aliuhisi, party ilimalizika ukafika muda wa kusepa.

Kwenye gari hatukusemeshana kama kwa dakika 2 hivi zaidi ya kuchekeana, nikamshika mkono wa kushoto huku anaendesha, safari nzima hadi gheto kwangu ili nae arudi kwao, navyoshuka tuliangaliana tena ila raundi hii nikaona nisiwe mzembe maana mtoto ashanikubali ni ujasiri wangu tu bado, nlisogeza pua yangu kwenge pua yake huku nikisita sita kama kwa sekunde 5 hivi ghafla mtoto akafanya jitihada tukaanza kukiss, tulihamia siti ya nyuma nilimkiss sana shingo, nlimtekenya maskio kwa ulimi yani kila nikiingiza ulimi maskioni anasisimka kweli kweli, nikaanza kumnyonya chuchu, mtoto hajiwezi tena.

Ghafla simu ikapiga anatakiwa kwao, basi nikamwachia maneno matam na kuweka rasmi kwamba nampenda nae akawa anatania mbona nmechelewa kumwambia alikuwa anasubiri sana siku hii.

Nakumbuka baada ya kufika kwao tulichat sana whatsapp hadi saa kumi.

Kesho yake ilikuwa Jumamosi, nilijua tu leo iwe isiwe lazima tumalize tulichokiwasha jana, nilisafisha sana geto, mama wa nyumba akawa anantania mbona nafanya sana usafi leo una mgeni wako nani 😂😂, alikuwa maza moja poa sana inaonekana ujanani hakupitwa.

Basi mida ya saa kumi jioni, manzi akaja ila leo hakuja na gari, nilimwingizia kupitia geti la nyuma kuzuia utani wa yule maza, hio siku nilienda mjini kununua zile hambaga, tukala fresh, tukaingia chumbani. Tukakiss sana tu, nlikuwa napenda sana kumnyonya shingo pale karibu na begani yani alikuwa ndo weak spot, nikaanza kimnyonya chuchu, hii hali ilikuwa kama dakika kumi, nikawasha sub woofer maana mechi ndo inakaribia.

Inchi zangu sita zilikuwa zinaelea angani mithiri ya mnara wa 4g, nikamvalisha askari helmet, tuanze shughuli kumbe binti ni bikra, nikatoa helmet na kujipa matumaini huyu yupo salama, nakumbuka ilikuwa shughuli pevu sana, alitaka kuniponyoka ila nilimkamata kwa nguvu sana nilimweka kitambaa mdomoni kuzuia kekele, baada ya kukuru kakara za kuzamisha kichwa, robo, nusu, kasoro nikafanikiwa kuzamisha hadi yote, haikuwa shughuli nyepesi maana binti alikuwa analia machozi kabisa, lengo lilikuwa ni kupanua njia, hata sikupiga b*o, kwa hali ile ilibidi tu arudi kwao huku akiugulia maumivu mechi rasmi ikaahirishwa maana zoezi lilikuwa si kitoto, nakumbuka damu zilichuruzika pale kwenye shuka nikaenda kulichoma kabisa sehemu ya takataka.

Kesho yake hakuja nikawa nampa pole, keshokutwa hakuja ila tulikuwa tunawasiliana, jumanne akaja, Raundi hii yeye ndio alionesha juhudi ya kutaka mfikicho, Mzee baba nakumbuka goli la kwanza nlipiga t*ko za fasta zile kama sungura sikuchukua hata dakika 6 maana mtoto vile vilio vyake na ngozi yake nyeupe na laini vilinifanya niwa kama gegedu, sikuwa nimevaa condom nilipanga kwamba nikikaribia kupizi inabidi nimwage pembeni, Kiukweli nlichopanga kilikuwa kigumu sana, yani navyokaribia kumwaga mtoto akawa amenikumbatia haswaa hataki nichmoke na huko kunako makutano nilihisi joto na kwa kua mashine ilikuwa imebanwa kisawasawa na njia yake ndogo nlijikuta napiga kelele kama punda, yani ilibaki kidogo sana nimwage ndani, sekunde chache kabla sijamwaga nikajinasua nikashika bomba ili nimwagie pembeni, Nikimwaga upwilo wa kutosha kwenye kanga aliyokuja nayo huku natetemeka nikiwa nimefunga macho naskilizia utam wa jinsi huyo binti nilichomfanya hadi nipizi, nlimuacha mdomo wazi wakati namwaga upwilo nahisi ilikuwa mara yake ya kwanza kuuona uji mweupe kwa macho yake unamtoka nyoka.

Tukaja cha pili hapa nilimweka juu aendeshe farasi ila nikaona hawezi kitu (gogo) basi akiwa juu ivyo ivyo nilimkumbatia huku namkiss na askari akiendelea kazi yake ya kula tunda, cha pili tulienda kama dakika 40 ivi, mtoto alitoa maji nakumbuka shuka lililoa chapa chapa, nilifanya kwa hisia kubwa sana, kuna kilio nilikuwa nakipenda sana nikianza kumpeleka fasta akianza kutoa hicho kilio napandwa na midadi ile mbaya, basi mtoto nampeleka fasta nikiona nakaribia kileleni narudi mwendo wa kawa alafu narudi mwendo kasi, ivyo ivyo mpaka nikalipua la pili, nlikuwa napenda sana anavyonishangaa ninapomptoa nyoka ili atapikie uji nje.

Tulpumzika kidogo nikamwambia amchezee askari, awe anamgusa gusa, basi ndo nikawa namfundisha kwa vitendo kwamba hiki kichwa, huu mpini, hivi vitenesi, n.k tukiwa tunaendelea hivi nikiwa nimelala chali, askari alianza kuwa mgumu, mwisho akawa 4g upya, nilimlaza chini kifo cha m*ende, mda huu sikuwa na pupa, ikawa namchakata huku tunaendelea kupeana maneno matamu, hali iliendelea hadi game ilipokolea, chuch* zake zilikuwa zimetuna mno, nikamweka achume tembele huku mimi nimepiga magoti, aisee kwa zile t*ko nilizopiga nahisi ilibaki kidogo tu mtoto wa watu ajigonge kwenye ukuta, ilikuwa n mwendo wa ta ta ta ta , uzuri nliweka mziki, nlimkatia uno moja matata sana, akakojoa kwa mara ya pili huku miguu yake ikiwa inatetemeka hakuna mfano, alivyomaliza nilitumbukiza nikpiga za fasta fasta, waaaah wazungu wakatoka kwa mara ya tatu, hapa kiukweli nilikuwa nmchoka mnoooo, i was exhausted, nlihema sana huku mwili ukiwa na jasho.

Baada ya hapo niliweka heater kwenge ndoo ya maji yakawa yamoto, nikapasha tena ndoo nyingine, tukaingia kuoga, ule utelezi wa sabuni na kushikana shikana, nilimpa niimkumbatia ila upande wa mgongoni, nilimminya ka kuchezea sana matiti yake, nikamwambia na yeye aminye sehem anayota maana mwili wangu ni wake, nikamwambia anipigishe n***, alikuwa hajui nikamfundisba awe anavuta mbele na nyuma japo mikono yake laini ilinipa wazimu na stimu kali sana, raundi hii nilikuwa naenda cha nne ila kwavile nlikuwa nimechoka na uhakika wa mchezo kesho upo, nikamwambia siku nyingine.

Penzi lilinoga mno, nakumbuka nilipata sehemu ya kufanya field mkoa naotoka TRA ila nilipiga chini nikabaki huko huko Arusha kwenye taasisi za halmashauri hizi hatulipwi chochote, ila uzuri ni kwamba huyu binti alikuwa ananipenda sana, hizi elf 20 au 30 kanisaidia sana,

Binti alianza kunenepa japo kwa wastani, nahisi ni kwasababu tulifurahishana sana kwenye mapenzi yetu bila kugombana sana, siku tuliyogombana nakumbuka ilikuwa kwasababu alikuta na chat na marafiki zangu wa kike hasa wa chuoni, utani mwingi ila kutaniana tu kwa mbali mfano kama "honey leo unakuja group discussion saa ngapi" si mnajua mambo ya vyuoni tena, basi ile siku alichukia sana nlimzuia asiondoke na hata kumpigia magoti lakini wapi, alikuwa amepanic sana, akawasha gari akaondoka,

Mida ya saa usiku kila nikimpigia hapokei, ila kwenye picha ya whatsapp alikuwa anabadili sana picha mara nyingi zenye ujumbe ambao moja kwa moja ulinilenga mimi akiniona namchiti na sio mwaminifu, Nilimpigia ndugu yake waliekuwa wakiishi nae ambae kiukweli hata sikua nawasiliana nae zaidi tu ya ku save namba yake ikitokea tatizo la mdogo wake basi nimfahamishe, nilimpigia aliniambia mdogo wake nimemfanya nini? maana kafika nyumbani moja kwa moja vuup kaenda chumbani hata kula hataki, na kajifunika blanketi analia, nikamwambia ukweli, basi nikamwuomba amuelezee vizuri maana huyu mpenzi wangu alikuwa mgeni sana kwenye mapenzi niliogopa sana kumuumiza, ile siku nililala saa tisa napiga simu kama mara 300 hivi haipokelewi,

asubuhi nilienda kule kwa sehemu ya dukani tulipokuwa tunakutana zamani, nlimpigia sim yule ndugu yake anisaidie japo aje tu nimuone sura, basi kama bahati vile mtoto akaja, nakumbuka alipofika nilimvuta mkono tusogee pembeni ya duka huku hakuna watu, nilipiga magoti huku nikiwa nimeweka viganja vyangu kifuani kwamba kwa heshima na unyenyekevu mkubwa namuomba aelewe mimi sina mahusiano na wale wadada na ni mambo ya jokes tu, kuitwa honey haimaanishi ni mpenzi wa mtu, nilipiga simu kwa yule mwanafnzi mwenzangu ikiwa loud speaker na kumuomba aelezee kila kitu, basi uso wa binti ukajawa tabasamu japo alikuwa anataka kulificha kwa kujifanya kama ishu bado amemaindi, simu ilipokatwa nilimuomba msamaha sana, mwishowe akaniambia nisimame akanikumbatia, akaniambia jinsi alivyonipenda sana ikija kutokea ntamuumiza itamliza sana, nami nilimwambia hayo hayo.

Basi penzi lilinoga sana, ikawa ni mambo ya kusaidiana, kujaliana, kujuliana hali, n.k hizi ishu za ngono zikawa za kawaida sana maana tulishazoeana mno, ilikuwa akihitaji nakamata kiuno napiga kimoja mchezo umeisha tunarudi kwenye vitu vya maana, ikiwa anahitaji sana basi ni mbili kazi imeisha, Mapenzi mkizoeana ngono inakuwa ina nafasi lakini sio kama siku za kwanza zile mlivyokuwa mnakamiana sana.

Basi ilipofika mwezi wa 10 aliondoka akaenda masomoni huko nje, Dah kiukweli kidume moyo uliniuma sana, niliwahi kudate na wanawake kadhaa ila huyu nampa namba mbili, wa kwanza ni mke wangu wa sasa, tulikuwa tunachat sana ila ndo hivyo mawasiliano yakaanza kupotea taratibu, muda ulienda nikaopoa chombo kipya ilimradi niwe tu na demu nae huko nje alipata mwenzake.

Huu uzi nimeuandika baada ya hivi karibuni ku reconnect na huyu binti kwenye mitandao ya kuchat, na hata navyoandika hapa kwa hii ID yangu mpya ya Sky soldier hakika akiisoma atajua yeye ndo nimemzungumzia, nimeweka hii ili tu uwe ukumbusho kwake jinsi ninavyo appreciate love aliyonipa ujanani.

Yote kwa yote mimi nina familia nae nimefurahi kaolewa na wana mtoto, Maisha yanaendelea.

Ni hayo tu, Leo nmefanya kukumbuka tu harakati zangu nlipokuwa kijana mdogo,
1610400590380.png
 
Mkasa huu nawaletea ulitokea kipindi cha mwaka 2012 nikiwa nasoma mwaka wa pili chuoni arusha (IAA – Institute of accouncy Arusha) , nlikuwa na miaka 22

Nlikuwa mdau wa jukwaa l urembo na fasheni humu jamii forums kwa kuwa nilikuwa nafanya hizi biashara chuoni, nlikuwa nanunua shanga, hereni, bra, chupi, n.k pale stendi ya arusha nauzia kina dada wa chuoni na marafiki zao wa nje ya chuo, nilipenda sana hili jukwaa ili nijue kina dada wanataka vitu gani vya urembo, biashara hii ilinifanya niwe naingiza walau kipato cha kukidhi mahitaji madogo madogo.

Kwenye jukwaa hilo la fashen na urembo nilipata kuzoeana na binti flani kupitia maada kadha na kadha, mazoea yaliendelea na tukaanza kutumiana sana meseji kwa njia ya pm (inbox ya jamii forums), baadae kidogo nilimuomba namba akanipa, Tukawa tunaendelea kuwasiliana sana mambo ya fashen na urembo ila tukaanza kuwa marafiki na kupeana utani wa hapa na pale na kujuliana hali, kwa kipindi kama cha wiki hivi tulikuwa tunawasiliana ila hata sura yake siijui japo yeye aliweza kunijua maana nliweka picha yangu kwenye whatsapp, sikuwa na pupa ya kutaka kujua sura yake.

Basi tukiwa tunaendelea kuwasiliana, siku moja katika mazungumzo aliniambia anaishi arusha mitaa ya njiro, Nlifurahi sana maana hata chuo chetu kilikuwa njiro huku huku japo njiro ni kubwa kiasi.

Kwa shauku ya kutaka kumjua zaidi tulianza kuonana na kufahamiana zaidi, japo kwa mbinde maana kwao alikuwa harusiwi kutoka kiholela (huwa tunaita geti kali), Wiki ya kwanza nilikuwa naenda duka flani hivi karibu na kwao nazuga nakunywa pepsi, akija tunapia stori kama dakika 20 hivi anarudi kwao anazuga kanunua vocha, Baada ya kipindi hicho cha kuzuga hapo dukani nikaona huo mda na kidogo sana, Ndo nikamwambia acheki jinsi ya kuongeza muda

Basi binti akatafuta kisingizio chake anachokijua yeye ikawa tunaonana mida ambayo hatuna vipindi chuoni, ila ikifika jumamosi au jumapili ni muda wowote, Alikuwa anakuja na gari ila tulikuwa tunaonana nje ya nyumba niliyopanga kuna kasehem flani kamtulia tunapiga stori mbili tatu, kutokana na ucheshi na uchangamfu wangu aliniganda sana, kwa mara ya kwanza ndo alinipeleka jumba la cinema pale njiro complex, nlifurahi sana kucheki muvi,

Muda wote huo tulikuwa kwenye friend zone, hata geto kwangu hakuwahi kuingia.

Basi mda unavyoendabinti aliniganda sana, ila nlikuwa naogopa status yake ya kuwa wa kishua maana nilirudi kwenye lile duka tulilokuwa tunakutana nliambiwa wazazi wake wa vitengo vya juu, nikaona hapa nikicheza kiswazi naweza kujutia, maana kwao alikuwa anapendwa kweli kweli.

baada ya kama wiki hivi, kulikuwa na party ya rafki yake aliniambia twende wote nikakubali, nilikuwa na suti yangu hio nikainyosha fresh akanipitia na gari ghetto hao tukaenda party, kumbe party ilikuwa inafanyikia club D kule moshono na tulikuwa hatuzidi hata watu 20, ilikuwa ni party ya rafki yao mkubwa kidogo karudi Tanzania alienda kimasomo huko nje.

Tulikula, tukanywa juisi maana mimi na yeye tulikuwa hatunywi pombe, kwenye kufahamishana nilizuga tu sisi marafiki japo wenzake wakawa wanatutania, Muda wa kucheza ulifika nikamuomba twende ku cheza, tulianza simple zile tunacheza kwa mbali mbali, nikaanza kubambia fresh ikaenda hadi zikaja zile bluz za taratibu za kukumbatiana, , hisia zangu zilikuwa juu sana nahisi hata moyo wangu unavyodunda kwa fujo aliuhisiparty ilimalizika ukafika muda wa kusepa.

Kwenye gari hatukusemeshana kama kwa dakika 2 hivi zaidi ya kichekeana, nikamshika mkono wa kushoto huku anaendesha, safari nzima hadi gheto kwangu ili nae arudi kwao, navyoshuka tuliangaliana tena ila raundi hii nikaona nisiwe mzembe maana mtoto ashankubali ni ijasiri wangu tu bado, nlisogeza pua yangu kwenge pua yake huku nikisita sita kama kwa sekunde 5 hivi ghafla mtoto akafanya jitihada tukaanza kukiss, tulihamia siti ya nyuma nilimkiss sana shingo, nlimtekenya maskio kwa ulimi yani kila nikiingiza ulimi maskioni anasisimka kweli kweli, nikaanza kumnyonya chuchu, mtoto hajiwezi tena.

Ghafla simu ikapiga anatakiwa kwao, basi nikamwachia maneno matam na kuweka rasmi kwamba nampenda nae akawa anatania mbona nmechelewa kumwambia alikuwa anasubiri sana siku hii.

Nakumbuka baada ya kufika kwao tulichat sana whatsapp hadi saa kumi.

kesho yake ilikuwa jumamosi, nilijua tu leo iwe isiwe lazima tumalize tulichokiwasha jana, nlisafisha sana geto, mama wa nyumba akawa anantania mbona nafanya sana usafi leo una mgeni wako nani , alikuwa maza moja poa sana inaonekana ujanani hakupitwa.

Basi mida ya saa kumi jioni, manzi akaja ila leo hakuja na gari, nilimwingizia kupitia geti la nyuma kuzuia utani wa yule maza, hio siku nilienda mjini kununua zile hambaga, tukala fresh, tukaimgia chumbani. Tukakiss sana tu, nlikuwa napenda sana kumnyonya shingo pale karibu na begani yani alikuwa ndo weak spot, nikaanza kimnyonya chuchu, hii hali ilikuwa kama dakika kumi, nikawasha sub woofer maana mechi ndo inakaribia.

Inchi zangu sita zilikuwa zinaelea angani mithiri ya mnara wa 4g, nikamvalisha askari helmet,tuanze shughuli kumbe binti ni bikra, nikatoa helmet na kujipa matumaini huyu yupo salama, nakumbuka ilikuwa shughuli pevu sana, alitaka kuniponyoka ila nilimkamata kwa nguvu sana nilimweka kitambaa mdomoni kuzuia kekele nyingim baada ya kukuru kakara nikawa nazamisha kidogo kidogo hadi yote, haikuwa shughuli nyepesi, kwa hali ile ilibidi tu arudi kwao huku akiugulia maumivu mechi ikaahirishwa.

Kesho yake hakuja, keshokutwa kimya ila jumanne akaja nakumbuka cha kwanza kilitoka haraka sana ndani ya dakika 6 tu wazungu waaah nahisi ni kwasababu ya mihemko mingi, tukaja cha pili hapa nilimweka juu aendeshe farasi ila nikaona hawezi kitu (gogo) basi akowa juu ivyo ivyo nilimkumbatia huku namkiss na askari akiendelea kazi yake ya kula tunda, cha pili tulienda kama dakika 40 ivi, mtoto alitoa maji nakumbuka shuka lililoa chapa chapa, ila haikuwa kizuizi tukapumzika tunasikiliza mziki na stori za hapa na pale hadi mida ya saa mona tukaingia mechi ya nakumbuka nilifanya kwa hisia kubwa sana maana kuna maneno alikuwa ananiambia ahhh, yani raha telee naenda fasta nikiona nakaribia naanza taratibu, ivyo ivyo mpaka nikalipua kitu.

Baada ya hapo niliweka heater kwenge ndoo ya maji yakawa yamoto, nikapasha tena ndoo nyingine, tukaingia kuoga, ule utelezi wa sabuni na kushikana shikana, akaanza kuniosha askari ghafla nikawa nimedinda, nikamwambia anipigishe n***, alikuwa hajui nikamfundisba awe anavuta mbele na nyuma, hakuweza vizuri nikamwambia siku nyingine.

Penzi lilinoga mno, nakumbuka nilipata sehemu ya kufanya field mkoa naotoka TRA ila nilipiga chini nikabaki huko huko Arusha kwenye htaasisi za halmashauri hizi hatulipwi chochote, ila uzuzri ni kwamba huyu binti alikuwa ananipenda sana, hizi elf 20 au 30 kanisaidia sana,

mwezi wa 10 akaondoka akaenda masomoni huko nje, tulikuwa tunachat sana ila ndo hivyo mawasiliano yakaanza kupotea taratibu , mimi huku nikapata girlfriend mpya na huko alipata boyfriend.

Nakumbuka sana hili penzi la ujanani, Kitu true love yani hadi unahisi akili inahama,

Najua huu uzi mlenga unaweza kumfikia, Nakushukuru sana kwa ile experience, japo tunajuana kwamba wewe una mme na mimi nina mke tayari,

Yani story huwa zinaanzaga vizuri sijui kwanini zinamalizikaga kwa hudhuni
 
Back
Top Bottom