Kinachokuweka mjini

NG'ADA

Senior Member
Sep 2, 2011
152
0
damn!!nimekuta mm kinachoniweka mjini ni "mpiga deki"...aaaaaarghhhhh!!
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,978
2,000
Eti Raisi!!!
Ina maana nitakuwa Prezdaa baada ya Jeikei nini?
manake sifa na vigezo vyote ninavyo..
Ni mtanzania pyua kabisa, nina akili timamu, hendsamu, n.k n.k..
Oooops Umri!!
Ngoja nianze mchakato wa ku lobby ili kigezo cha umri kichakachuliwe..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom