Dada wa mjini vs wa vijijini

Dada wa mjini vs wa vijijini

Chizi Msomi

Senior Member
Joined
Jun 23, 2026
Posts
140
Reaction score
272
Sasa nataka nilete tofauti ya wadada wa mjini na vijijini naanza na wa vijijini

1. wanapenda kupora vitu vya wanaume

2. wanapenda kwenda na wanaume zao sokoni wakichaguliwa vitu makasha n.k hua wanajisikia raha

3. wanapenda kuomba hela japo wanaomba kiasi kidogo kuanzia 500 4 Ni malaya wanapenda kushobokea wanaume wanaotaka mjini hata hawana kitu.......)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom