Kimsingi ziara ya kanda ya ziwa imevurugika

Kimsingi ziara ya kanda ya ziwa imevurugika

Ukiona kwenye Jukwaa moja kumetokea vurumai ya maneno, huko ndio kuvurugika kwenyewe.

Kwa hali ilivyo usishangae hata kuliko baki ikaahirishwa

View attachment 3373153
Wanakazana kuomba magari ya kusomba watu... Sasa wananchi kama kweli wanampenda na daraja ni kipaumbele chao si watafika kwenye mkutano kwa gharama zao??
 
Ukiona kwenye Jukwaa moja kumetokea vurumai ya maneno, huko ndio kuvurugika kwenyewe.

Kwa hali ilivyo usishangae hata kuliko baki ikaahirishwa

View attachment 3373153
Screenshot_20250613-122647~2.png
 
Back
Top Bottom