Kimsingi ziara ya kanda ya ziwa imevurugika

Kimsingi ziara ya kanda ya ziwa imevurugika

Eti ziara imevurugika!
Daaah! Ama kweli chadomo ni giza nene!
Hii si kamati kuu kwamba inavurugika kisa tu wajumbe wamekataliwa!
 
Nilishapiga tofali kitambo
ili niwe ni kumbukumbu yako ya daima na milele kwenye kabati maalumu ambalo ukifungua tu unaniona na unapata picha kuuuubwa ya siasa za Tanzania katika ujumla wake au sio kamanda 🤣
 
Hasira haisaidii kwenye kuambiwa ukweli.Wanaomfanya a-panic na wao wanajikuta tu wametamka bila shuruti.It(grudge )catches them without their awareness.Atulize boli.
NB;The last time I checked,the narrations told me that,wenye asili ya pwani,are the most tolerant beings.Nashangaa yeye amepatwa na nini!
Ina tegemea na Jinsia
 
Kwa hali ilivyo usishangae hata kuliko baki ikaahirishwa
Hapana. Hili haliwezekani. Watajikaza hivyo hivyo na mazingaombwe yao, mradi ziara ikamilike.

Lakini lililo wazi kabisa ni kwamba Tanzania sasa hivi inanyemelewa na mkasa mkubwa kabisa ambao haujapata kutokea ndani ya nchii tokea uhuru.
 
Subiri bunge livunjwe kuna wamba wamo humo kimya ila wamejaa sumu wanaogopa kufunguka wasije kuwa Gwajimanized!
Ila bunge likivunjwa tu utawaona
Mimi naweka ahadi ya kusubiri isiyokuwa na matumaini makubwa!

Lakini nijuavyo pasi ya shaka, CCM imo matatani sana; pawepo au pasiwepo na hao wanao subiriwa.
 
Back
Top Bottom