Kimenuka: Mawaziri na Wabunge ambao ni Team Membe kupukutishwa

lukesam

JF-Expert Member
Feb 23, 2015
10,690
2,000
Hakuna waziri aliyekuwa team Membe acheni upotoshaji!
Mwaka 2015 kulikuwa na watu wawili tu ambao ndio ilikuwa inaaminika mmoja lazima awe rais. Watu hao ni Bwana Bernard Membe na Edward Lowassa.

Kwa kawaida ya binadamu kujipendekeza na kutafuta kukumbukwa,hawa watu wawili lazima watakuwa walijipatia wapambe wengi sana. Labda useme wameshamkimbia.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,247
2,000
Mwaka 2015 kulikuwa na watu wawili tu ambao ndio ilikuwa inaaminika mmoja lazima awe rais. Watu hao ni Bwana Bernard Membe na Edward Lowassa.

Kwa kawaida ya binadamu kujipendekeza na kutafuta kukumbukwa,hawa watu wawili lazima watakuwa walijipatia wapambe wengi sana. Labda useme wameshamkimbia.
Vijana wa Membe wengi wako kwenye uDC.

Friends of Lowassa ndio walifanikiwa kukumbukwa baada ya kubadilika na kutomfuata Laigwanan kule Chadema.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom