Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Ntoma bukoba vijijin
images%20(41).jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimerud tena mm mbabe wa katerero a.k.a INCOMPLEX INFERIORITY


HA HA HA HAAAAAAA

Yan watu tunaongelea vyuo vikuu wanavyosoma watoto waliofaulu yeye anaweka vocational training colleges wanavyosoma watoto waliokimbia umande kama yeye katerero


Bukoba mjivunie ndizi tu, kuhusu elimu hakuna kitu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimerud tena mm mbabe wa katerero a.k.a INCOMPLEX INFERIORITY


HA HA HA HAAAAAAA

Yan watu tunaongelea vyuo vikuu wanavyosoma watoto waliofaulu yeye anaweka vocational training colleges wanavyosoma watoto waliokimbia umande kama yeye katerero


Bukoba mjivunie ndizi tu, kuhusu elimu hakuna kitu

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23]

Unamtisha instanbul atakimbia hapa.

Maana nimempa Kichapo za shule za moshi hadi anapost matokeo.[emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa hawatumii Necta mbweha wewe.

Wanatumia Cambridge system.

Najua wewe ni mshamba kwasababu ni Muhaya huwezi kujua mambo ya kizungu.

Unajua katerero na kukamata senene huko muleba..[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

KAGERA ni Mkoa masikini katika tafiti.

Ndio maana dada zenu wanauza nyapu Mwananyamala kwa Wahaya na buguruni.[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo maana nikakwambia haujui kinachojadiliwa hapa. Hapa tunajadili matokeo ya shule zinazotumia sylabus yetu ya kibongo we unaleta habari za Intermational school of Moshi. Ndo maana nikakwambia kama unataka tuijadili hiyo leta basi matokeo yake hapa nikijua kabisa hauna.

Ila kwa ulivyo kiazi mbatata hukunielewa. Narudia tena huu uzi sio wa international schools. Acheni ujinga wenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23]

Unamtisha instanbul atakimbia hapa.

Maana nimempa Kichapo za shule za moshi hadi anapost matokeo.[emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
Darasa la nne kagera ni ya pili nyie ni wa tatu huko.


Bado halmashauri za uhayan bukoba na muleba zipo top ten.

Huku muleba ikiwa na shule kibao kuliko hata halmashauri za dar
tapatalk_1578732527812.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kelele zote zile, hizi picha ndo umemaliza??[emoji38][emoji38][emoji38]
Huwezi kukuta mtoto kutoka Muleba anasoma hizi shule kwasababu kagera ni mkoa masikini.

Ukiona ngozi nyeusi ni kina shirima, urio , marealle, mawalla, kinabo, mengi, Massawe na kina sanga, makinda, mlelwa, kihanga.

Hamna mkaterero hapa.[emoji23][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1321334View attachment 1321335View attachment 1321336View attachment 1321337View attachment 1321338

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo International School of Moshi inafanana na shuke ya kata ya Ruzinga huko Missenyi. Nitawatumia picha zake siku nikipita pale shuleni[emoji38][emoji38][emoji38]
Hii shule ndo mazingira yake unalinganisha na kemebos pamoja na kaizirege.

Shule kama ya kata?naona ni nursery school tu

Hebu kamgoogle shule hiz hapa. Ihungo, Kaizirege st achileus kijwile, Adolph kolping ,kibeta ,hekima girls,peace, nk nk ulinganishe mazingira [emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aisee kuna na Bukoba sec imetengenezwa upya imekuwa moto aisee. Kali kama University. Hatari sana
Hebu leta chuo kikuu ( mnavyoita) kinachoweza fikia hii shule Kwa majengo.


Huku bukoba hatubaatishi.


Sasa subiri stendi imalizwe.

Ndo maana airport, kaitaba,bandari viko smart ,hata Cathedral ya bukoba pia maana tunatulia na kutoa product nzr.



Sasa subiri stendi imalizwe kule kyakairabwa mtapotea nyote.


ANYWAY KUNA CHUO KIKUU KINAJENGWA HUKO KAHORORO SUBIRI KIISHE View attachment 1321369View attachment 1321370View attachment 1321372

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Darasa la nne kagera ni ya pili nyie ni wa tatu huko.


Bado halmashauri za uhayan bukoba na muleba zipo top ten.

Huku muleba ikiwa na shule kibao kuliko hata halmashauri za darView attachment 1322351

Sent using Jamii Forums mobile app
Yale magofu ya muleba na misenyi yameisha? [emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Naona unarudi kwenye aibu, imagine unabishana na mkoa kitaifa ni namba moja wakati mkoa wako namba 9.

Mkibanwa, mnakimbilia matokeo ya darasa la nne.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Matokeo yenye tija na uzito ni form four.

Ulishawahi kusikia mwanafunzi kajinyonga kwa matokeo ya darasa la nne?

Wahaya mpo duni hadi kufikiri.

Joan Rite na Denis Kinyange- Wachagga.

Vinara wa matokeo ya kidato cha nne. Viva to them.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom