Kilimanjaro: majambazi yavamia na kuua Moshi Vijijini


M

mnyinda

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
277
Points
0
M

mnyinda

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
277 0
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro, Moshi Vijijini kijiji cha Uchau kaskazini kata Kibosho Kati na kumuua mtoto mmoja na wengine kujeruhiwa.

Majambazi hayo yalivamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla na kufanikiwa kuchukua pesa
wakati wa purukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaona, alipokuwa akimlilia baba yake Rogasiani Mushi alipigwa risasi ya kifuani.
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
654
Points
195
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
654 195
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro moshi vijijini kijiji cha uchau kaskazini kata kibosho kati nakumuua mtoto mmja na wengine kujeruhiwa
majambazi hayo yalifamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla nakufanikiwa kuchukua peza
wakati wa prukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaoni alipokuwa akimlilia baba yake rogasiani mushi alipopigwa risasi ya kifuani,
Inasikitisha sana, ila humo kwenye red... wewe kweli ni clemee... Mbonyi shafoo...
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,409
Points
2,000
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,409 2,000
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro moshi vijijini kijiji cha uchau kaskazini kata kibosho kati nakumuua mtoto mmja na wengine kujeruhiwa
majambazi hayo yalifamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla nakufanikiwa kuchukua peza
wakati wa prukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaoni alipokuwa akimlilia baba yake rogasiani mushi alipopigwa risasi ya kifuani,
shimbon shafoo'
 
J

Jalem

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
217
Points
0
J

Jalem

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
217 0
Kafo meku, poleni sana japo kuchapia kikwetu imo, basi Mungu airehemu familia ya mangi,
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,077
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,077 2,000
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro moshi vijijini kijiji cha uchau kaskazini kata kibosho kati nakumuua mtoto mmja na wengine kujeruhiwa
majambazi hayo yalifamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla nakufanikiwa kuchukua peza
wakati wa prukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaoni alipokuwa akimlilia baba yake rogasiani mushi alipopigwa risasi ya kifuani,
mnyinda ------yafamia kweli wewe ni wa nyumbani. Kwadembe
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
aisee babaangu poleni sana kama wamefamia, wamepora peza na kuua
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,688
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,688 2,000
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro moshi vijijini kijiji cha uchau kaskazini kata kibosho kati nakumuua mtoto mmja na wengine kujeruhiwa
majambazi hayo yalifamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla nakufanikiwa kuchukua peza
wakati wa prukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaoni alipokuwa akimlilia baba yake rogasiani mushi alipopigwa risasi ya kifuani,
R.I.P Kijana
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Bila shaka ni wakati mwingine wa jeshi lengwa kufanya kazi yao barabara na hata hivyo mpaka wafanikishe kazi yao ya kuwakamata majambazi hao!

Mtoto aliyepoteza maisha MUNGU amlaze mahala pema peponi!
 
broken ages

broken ages

Senior Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
172
Points
225
broken ages

broken ages

Senior Member
Joined Mar 23, 2012
172 225
eeka mmiku karibu mbeke mmiku
nyaa lunaa mbeke saa
Mhhh!!! Sifikirii kama ni jambo la dhihaka na kukaribishana mbege ila ni tatizo linlosikitisha na kutisha risasi hadi vijijini sijui litadhibitiwa namna gani maana siku hizi kila mtu anayo silaha ya moto kigezo ni pesa ya kuhonga awe nayo, ningeshauri serekali kupitia wizara ya mambo ya ndani utafakari upya uamuzi wa kuruhusu raia kumiliki silaha za moto,sipati picha nikifikiri ni jinsi gani itakuwa siku watanzania watachochewa kufanya vurugu maana wengi wanazo silaha.ni bora ingekuwa si ruhusa kwa raia kumiliki silaha kwa jinsi hii hata uhalifu ukitokea ingekuwa rahisi kufuatilia silaha gani imetumika na nani anayehisiwa kuwa anamiliki silaha,kwa maana hata tungefanya utafiti kwa Wale wanaomiliki silaha ni kwa kiwango gani zimewasaidia(zimetumika) kuzima ama kuzuia uhalifu utapata jibu y kuwa ni kwa asilimia kidogo sana ukilinganisha na matukio yanayotokea kwa sasa...
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro, Moshi Vijijini kijiji cha Uchau kaskazini kata Kibosho Kati na kumuua mtoto mmoja na wengine kujeruhiwa.

Majambazi hayo yalivamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla na kufanikiwa kuchukua pesa
wakati wa purukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaona, alipokuwa akimlilia baba yake Rogasiani Mushi alipigwa risasi ya kifuani.
Inasikitisha sana, ila humo kwenye red... wewe kweli ni clemee... Mbonyi shafoo...
mbonyi nsafo mbee.....poleni sana wafiwa hawa kajambazi wanatumaliza
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,479
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,479 2,000
X-mass hiyo....Watu wanasaka njuru arif...
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Points
1,225
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 1,225
Hii HABARI NIMEISIKIA SI PALE KWA MANKA KILO PALE KARIBU NA MALANJA!
 
broken ages

broken ages

Senior Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
172
Points
225
broken ages

broken ages

Senior Member
Joined Mar 23, 2012
172 225
eeka mmiku karibu mbeke mmiku
nyaa lunaa mbeke saa
Kwekyo ewe kosikitika na tukio badalaawayo kuburudika na mbeke!sikitika na wasikitikao!! Omboleza na waombolezao!!!!
 
M

mnyinda

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
277
Points
0
M

mnyinda

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
277 0
Hii HABARI NIMEISIKIA SI PALE KWA MANKA KILO PALE KARIBU NA MALANJA!
nilifikiri msomi niko peke yangu jf,
hapo hapo risasi zimelia mtindo mmoja plato kapigwa ya kifua na anaendelea visuri,
 
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2009
Messages
953
Points
250
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2009
953 250
nilifikiri msomi niko peke yangu jf,
hapo hapo risasi zimelia mtindo mmoja plato kapigwa ya kifua na anaendelea visuri,
RIP mwanangu MKARIZIKI!
Hakika ni mauaji ya kusikitisha kwa kukatisha maisha ya mtoto(kasichana) mdogo wa miaka 12 tu. Ni damu itakayo walilia wauaji hao hadi wakamatwe. Mtoto alikuwa kidato cha kwanza sekondari ya Mangi sina na si Okaoni kama mleta mada alivyoeleza hapo juu.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Points
1,225
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 1,225
nilifikiri msomi niko peke yangu jf, hapo hapo risasi zimelia mtindo mmoja plato kapigwa ya kifua na anaendelea visuri,[/MANKA KILO NA ILE KITIMOTO YAKE NA ILE MBEGE ANAPIGA HELA SANA! YAAN MTU ANAWEZA KUTOKA KM 3 KUMFUATA YEYE!
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Poleni sana wahanga.Siku hizi watu wamesahau mila mpaka imefikia hatua majambazi yanarudi kuiba kwenye asili yao na kuua.
 

Forum statistics

Threads 1,284,358
Members 494,038
Posts 30,822,736
Top