Kilimanjaro: majambazi yavamia na kuua Moshi Vijijini

mnyinda

JF-Expert Member
Sep 25, 2012
277
0
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro, Moshi Vijijini kijiji cha Uchau kaskazini kata Kibosho Kati na kumuua mtoto mmoja na wengine kujeruhiwa.

Majambazi hayo yalivamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla na kufanikiwa kuchukua pesa
wakati wa purukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaona, alipokuwa akimlilia baba yake Rogasiani Mushi alipigwa risasi ya kifuani.
 

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Jun 29, 2007
654
195
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro moshi vijijini kijiji cha uchau kaskazini kata kibosho kati nakumuua mtoto mmja na wengine kujeruhiwa
majambazi hayo yalifamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla nakufanikiwa kuchukua peza
wakati wa prukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaoni alipokuwa akimlilia baba yake rogasiani mushi alipopigwa risasi ya kifuani,
Inasikitisha sana, ila humo kwenye red... wewe kweli ni clemee... Mbonyi shafoo...
 

Adrian Stepp

Verified Member
Jul 1, 2011
2,453
2,000
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro moshi vijijini kijiji cha uchau kaskazini kata kibosho kati nakumuua mtoto mmja na wengine kujeruhiwa
majambazi hayo yalifamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla nakufanikiwa kuchukua peza
wakati wa prukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaoni alipokuwa akimlilia baba yake rogasiani mushi alipopigwa risasi ya kifuani,
shimbon shafoo'
 

Jalem

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
217
0
Kafo meku, poleni sana japo kuchapia kikwetu imo, basi Mungu airehemu familia ya mangi,
 

Ndachuwa

JF-Expert Member
Mar 8, 2006
5,888
2,000
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro moshi vijijini kijiji cha uchau kaskazini kata kibosho kati nakumuua mtoto mmja na wengine kujeruhiwa
majambazi hayo yalifamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla nakufanikiwa kuchukua peza
wakati wa prukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaoni alipokuwa akimlilia baba yake rogasiani mushi alipopigwa risasi ya kifuani,
mnyinda ------yafamia kweli wewe ni wa nyumbani. Kwadembe
 
Last edited by a moderator:

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,501
1,500
aisee babaangu poleni sana kama wamefamia, wamepora peza na kuua
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
8,836
2,000
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro moshi vijijini kijiji cha uchau kaskazini kata kibosho kati nakumuua mtoto mmja na wengine kujeruhiwa
majambazi hayo yalifamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla nakufanikiwa kuchukua peza
wakati wa prukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaoni alipokuwa akimlilia baba yake rogasiani mushi alipopigwa risasi ya kifuani,
R.I.P Kijana
 

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
11,016
1,250
Bila shaka ni wakati mwingine wa jeshi lengwa kufanya kazi yao barabara na hata hivyo mpaka wafanikishe kazi yao ya kuwakamata majambazi hao!

Mtoto aliyepoteza maisha MUNGU amlaze mahala pema peponi!
 

broken ages

Senior Member
Mar 23, 2012
194
225
eeka mmiku karibu mbeke mmiku
nyaa lunaa mbeke saa
Mhhh!!! Sifikirii kama ni jambo la dhihaka na kukaribishana mbege ila ni tatizo linlosikitisha na kutisha risasi hadi vijijini sijui litadhibitiwa namna gani maana siku hizi kila mtu anayo silaha ya moto kigezo ni pesa ya kuhonga awe nayo, ningeshauri serekali kupitia wizara ya mambo ya ndani utafakari upya uamuzi wa kuruhusu raia kumiliki silaha za moto,sipati picha nikifikiri ni jinsi gani itakuwa siku watanzania watachochewa kufanya vurugu maana wengi wanazo silaha.ni bora ingekuwa si ruhusa kwa raia kumiliki silaha kwa jinsi hii hata uhalifu ukitokea ingekuwa rahisi kufuatilia silaha gani imetumika na nani anayehisiwa kuwa anamiliki silaha,kwa maana hata tungefanya utafiti kwa Wale wanaomiliki silaha ni kwa kiwango gani zimewasaidia(zimetumika) kuzima ama kuzuia uhalifu utapata jibu y kuwa ni kwa asilimia kidogo sana ukilinganisha na matukio yanayotokea kwa sasa...
 

kashesho

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
4,990
2,000
Majambazi yamevamia mkoani kilimanjaro, Moshi Vijijini kijiji cha Uchau kaskazini kata Kibosho Kati na kumuua mtoto mmoja na wengine kujeruhiwa.

Majambazi hayo yalivamia nyumba tatu za wafanyabiashara wa bia za jumla na kufanikiwa kuchukua pesa
wakati wa purukushani hizo ndipo mtoto huyo wa kidato cha pili katika shule ya sekondari okaona, alipokuwa akimlilia baba yake Rogasiani Mushi alipigwa risasi ya kifuani.
Inasikitisha sana, ila humo kwenye red... wewe kweli ni clemee... Mbonyi shafoo...
mbonyi nsafo mbee.....poleni sana wafiwa hawa kajambazi wanatumaliza
 

Kyachakiche

JF-Expert Member
Feb 16, 2009
979
250
nilifikiri msomi niko peke yangu jf,
hapo hapo risasi zimelia mtindo mmoja plato kapigwa ya kifua na anaendelea visuri,
RIP mwanangu MKARIZIKI!
Hakika ni mauaji ya kusikitisha kwa kukatisha maisha ya mtoto(kasichana) mdogo wa miaka 12 tu. Ni damu itakayo walilia wauaji hao hadi wakamatwe. Mtoto alikuwa kidato cha kwanza sekondari ya Mangi sina na si Okaoni kama mleta mada alivyoeleza hapo juu.
 

Apolinary

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
4,464
2,000
nilifikiri msomi niko peke yangu jf, hapo hapo risasi zimelia mtindo mmoja plato kapigwa ya kifua na anaendelea visuri,[/MANKA KILO NA ILE KITIMOTO YAKE NA ILE MBEGE ANAPIGA HELA SANA! YAAN MTU ANAWEZA KUTOKA KM 3 KUMFUATA YEYE!
 

MLERAI

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
671
475
Poleni sana wahanga.Siku hizi watu wamesahau mila mpaka imefikia hatua majambazi yanarudi kuiba kwenye asili yao na kuua.
 
Top Bottom