Kilaza ni kilaza tu!msikie huyu...

Kilaza ni kilaza tu!msikie huyu...

Kiraka Kikuu

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Posts
5,903
Reaction score
2,001
Mtoto:Babaaaaaa,kila siku unasema nipate mia kwenye mitihani,leo sasa nimeipata!!!

BABA:Ohooo,safi sana,umepata mia kwenye mtihani gani?

MTOTO: HISABATI 30%, KISWAHILA 25%, ENGLISH 25% na SAYANSI 20%!!!!!!! JUMLA...

Hivi nimemuacha mbaba yupo sokoni kutafuta wauza ng'ombe ili wabadilishane na huyu mtoto!!
 
ha ha ha h aha h mtoto kaonyesha ubinifu lakini:A S-coffee:
 
huyo mtoto ni genius ndo maana amewaza hivyo ni wangapi kwani wangewaza hivyo hata baba yake alikuwa hajawahi kufikiri
 
Back
Top Bottom