Kikwete vs Lissu, naomba tujikumbushe ya nyuma!

Kikwete vs Lissu, naomba tujikumbushe ya nyuma!

TEC na CCT waseme nini? wanamuona punguani tu, wangepinga kama kweli hawajashirikishwa.

You must be out of your humanly senses when you consider a liar to be an asset.

Kama ungalisoma elementary history, ungalijua kwamba kuna kitu kinaitwa PASSIVE RESISTANCE..
Sasa ni bahati mbaya kwako ndo maana huelewi.
 
Wadau, jana mkuu wa kaya alimchana live jembe la ukweli tundu lissu! Lakini naomba mwenye video clip ya yale maneno ya mkuu kuhusu tundu lissu kwenda bungeni, plz tuwekeeni ili ukweli udhihirike kuwa jk anamhanya tundu tangu kitambo! (samahani kwa ku2mia lugha ya vijana wa dijitali, am sorry)

Hivyo ni vijembe vya capt Komba.
Aliyoyasema TL bungeni ni kwa niaba ya Kambi rasmi ya Upinzani,
sas mzee wa kaya kumshamb ulia individual tena kumtuhumu kwa mambo ya kuambiwa inatia shaka,kwa nn hakumuita KUB magogoni wakazungumza kabla ya hiyo hotuba?
ni wale wale.
 
calling someone a liar doesnt in fact make him so....am missing your proof....every one is innocent till proved guilty...kuna msemo wa kifaransa "Qui veut noyer son chien l'accuse d'avoir la rage" (tafsiri isiyokuwa rasmi anayetaka kuua mbwa wake humsingizia kuwa na ugonjwa mbaya) sipendi kuamini kama huu msemo unadhihirika kwa TL, sitaki kuaminishwa kuwa TL ana ugonjwa mbaya,ninachotaka ni kuhakikishiwa huu ugonjwa na si kuongea kiswahili kiiingi hadi nipumbazike na niishie kuamini kuwa TL ni mgonjwa....alafu lugha ya "nimeambiwa" siipendi sana maana ina portray slack flani...na kama ukiwa na akili utaona hata huyu anaye mtuhum mwenzie anakwepa kuwa held accountable pale atapokosea....maana cha kuambiwa ni cha kuambiwa tu .....uswahili hausaidii katika mambo ya kitaifa ..mahali pake ni kwenye taarab tu yaishie huko...

nadhani mwalimu umenielewa....

Soma hansard.
 
Majibu ya mtu aliyeishiwa jawabu!
Ulitakiwa kututhibitishia humu humu na si kurusha mpira....
Unapokuwa na uchache wa ushahidi, waweza kuamua kutoa LIKE peke yake pasipo kuandika....
Utajulikana kama mchangiaji maana hata wabunge wa CCM asipoongea husubiria wakati wa NDIYOOOOOOOOOOOOOO!

Naona mnapayuka tu, Tundu kagusia hilo la TEC na CCT katika press conference yake? na hilo ndilo alilolisema Mheshimiwa Rais wa Jmahuri ya Muungano wa Tanzania, Dr. Jakaya Mrisho Khalfan Kikwete kuwa ni uongo, uzushi, unafik, uzandik.

Mbona hajalisema hilo karukia ya Zanzibar? jiulize kwanini?
 
Kama ungalisoma elementary history, ungalijua kwamba kuna kitu kinaitwa PASSIVE RESISTANCE..
Sasa ni bahati mbaya kwako ndo maana huelewi.

Unataka kuleta mambo ya historia tafuta nyuzi zake au anzisha, hapa anasutwa Tundu. Na uongo na ufataani na uzandik wake.
 
Naona mnapayuka tu, Tundu kagusia hilo la TEC na CCT katika press conference yake? na hilo ndilo alilolisema Mheshimiwa Rais wa Jmahuri ya Muungano wa Tanzania, Dr. Jakaya Mrisho Khalfan Kikwete kuwa ni uongo, uzushi, unafik, uzandik.

Mbona hajalisema hilo karukia ya Zanzibar? jiulize kwanini?

JK, dr anayekimbia midahalo! tehe tehe tehe!! Huyo mswahili anaweza kuimba mipasho!
 
Unataka kuleta mambo ya historia tafuta nyuzi zake au anzisha, hapa anasutwa Tundu. Na uongo na ufataani na uzandik wake.

Pole sana kama unategemea chanzo kimoja cha taaluma kuwa GT.
GT means MULTIDISPLINARY........
 
Naona mnapayuka tu, Tundu kagusia hilo la TEC na CCT katika press conference yake? na hilo ndilo alilolisema Mheshimiwa Rais wa Jmahuri ya Muungano wa Tanzania, Dr. Jakaya Mrisho Khalfan Kikwete kuwa ni uongo, uzushi, unafik, uzandik.

Mbona hajalisema hilo karukia ya Zanzibar? jiulize kwanini?

Umesahau jina la Sheikh!
Sikutaka kulisemea kwa sababu wapo wengine wanaolijua zaidi yangu JAPO si wewe!
 
"Ndugu Wananchi;
Kama mtakavyokumbuka, Bunge lilitunga Sheria ya Mabadiliko ya Katiba Novemba, 2011. Sheria hii imeweka mchakato mzima wa kupata Katiba hiyo na kuunda taasisi zake. Mwezi Mei, 2012, Tume ya Mabadiliko ya Katiba iliundwa na imekamilisha hatua tatu muhimu katika mchakato huo. Hatua hizo ni kupokea maoni ya wananchi, kutayarisha rasimu ya kwanza ya Katiba Mpya na kupokea maoni ya Mabaraza ya Katiba ya Wilaya na ya taasisi. Hivi sasa Tume inaandaa mapendekezo ya Rasimu ya Pili ya Katiba itakayopelekwa kwenye Bunge Maalum. Baada ya tafakuri zake, Bunge Maalum litatoa rasimu ya mwisho ya Katiba ambayo itapelekwa kwa wananchi kwa ajili ya uamuzi wa mwisho kupitia kura ya maoni. Baada ya hatua hiyo, ndipo tutakapokuwa tumepata Katiba Mpya.
"

Ulichofanya ni ku-paste basi!
Hukujibu hoja maana hotuba uliyoinya jamvini inaongelea tukio la mwaka 2011 tofauti na ulichoulizwa...
Lakini siwezi kukulaumu maana udhaifu uliopitiliza kwa mwana-CCM ni jambo la kawaida.
SANA.
 
Kitendo cha rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania jakaya kikwete kumweleza ndugu Lisu ukweli juu ya tabia yake mbaya ya :
-uongo
-uzushi
-uzandiki
-unafiki
Haya ni mambo ambayo lisu amekuwa akiyafanya kitambo kwenye ulingo wa siasa akiwa bungeni na kokote kwenye siasa ambapo tabia kama hizi zikiachwa huota sugu na kuchafua jamii na watu wake.
hali hii ibebidi rais aikemee ili iwe fundisho kwa Lisu na wanasiasa wengine wa namna hiyo wajue kuwa wanapotoka na kudanganya watu.
lakini pia kwa tabia hii ya lisu hata mimi ningeambiwa nimsaidie lisu juu ya hiyo tabia yake na mimi ningefanya alichofanya jk kumwambia ukweli lisu kwani amekuwa na tabia ya kupotosha jamii kwa kiwango kikubwa sana hivyo ni vema aelezwe ukweli ili aache tabia hiyo.
 
Je, unajua kitu inaitwa "ukoo wa panya"? nani atakutarajia ufanye au ufikiri tofauti?
 
Kitendo cha rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania jakaya kikwete kumweleza ndugu Lisu ukweli juu ya tabia yake mbaya ya :
-uongo
-uzushi
-uzandiki
-unafiki
Haya ni mambo ambayo lisu amekuwa akiyafanya kitambo kwenye ulingo wa siasa akiwa bungeni na kokote kwenye siasa ambapo tabia kama hizi zikiachwa huota sugu na kuchafua jamii na watu wake.
hali hii ibebidi rais aikemee ili iwe fundisho kwa Lisu na wanasiasa wengine wa namna hiyo wajue kuwa wanapotoka na kudanganya watu.
lakini pia kwa tabia hii ya lisu hata mimi ningeambiwa nimsaidie lisu juu ya hiyo tabia yake na mimi ningefanya alichofanya jk kumwambia ukweli lisu kwani amekuwa na tabia ya kupotosha jamii kwa kiwango kikubwa sana hivyo ni vema aelezwe ukweli ili aache tabia hiyo.
Mkuu, hilo kila mtu anajua. Ila ni hawa bavicha tu na akili zao za kibavichabavicha ndo wanamtetea Lisu
 
Bora panya ni mnyana anayeliwa mikoa ya kusini kuliko kuwa na siasa za kinafiki na uongo kama lisu.
 
Kama uko kishabiki nitakubali lakini kama unaongelea utaifa naomba nikupinge kwa hoja zifuatazo:
(1)Kikwete alitoa ahadi zisizo tekelezeka 2010 hivyo nae ni mwongo, (2)Viongozi wengi wa CCM walipinga mchakato wa katiba wakati unaazishwa na wapinzani nao ni wanafiki (3)Serikali ya CCM kuendelea kupakazia wapinzani kesi na kufungia magazeti kisa tu yanawagusa ni uzandiki . PINGA KWA HOJA SIO KUROPOKA
 
Back
Top Bottom