Kikwete vs Lissu, naomba tujikumbushe ya nyuma!

Kikwete vs Lissu, naomba tujikumbushe ya nyuma!

mfano hayo kwa bahati mbaya yakawa maneno ya babangu kwa kakangu mkubwa...wallaaah naanza kufanya tiz ya kuwa head wa family maana duh...kama kamshindwa bro vile?au hisia zangu tu?

Tundu Lissu alipoamua kuzuwa na kutumia TEC na CCT alifanya hivyo kwa makusudi kabisa kufitinisha watu kwa kutumia mgongo wa imani za watu.

Ni mtu hatari na fitna mkubwa sana tena sana tena ni wa kuogopwa sana. Huyu si wakuonewa haya hata kidogo. Ni mtu anaeweza kuleta machafuko kwenye nchi kwa kauli zake za unafik na uzandik.
 
Mnajitahidi sana kuwaaminisha watanzania kuwa kauli za tundu lisu ni za uongo wakati sisi wenyewe tunamfahamu kwa umakini wake na amewashinda mara kibao mahakamani na bungeni pamoja na kumtumia spika wenu wa kichina na naibu wake! ona sasa mswada unarudi bungeni hilo ni pigo jingine kwa maccm! poleni sana wanafiki nyie!

Wenyewe wa nini?

Kwani mahakamani kuna mashindano? amewashinda kina nani mahakamani? kuna kesi aliyoipeleka mahakamani kuhusu huu mchakato wa katiba? hebu kuwa makini kidogo usitake kujidharaulisha kwa kuandika mradi uandike tu.
 
wewe dada ondoa uswahili hapa akili yako imeganda kama ya wazazi wako na ya viongozi wa ccm, ukitetea ccm na jk unatakiwa uwe na akili ya maiti, peleke pumbazo huko, LISSU HAHITAJI PROMO ZENU WENYE AKILI TIMAMU TUMESHAJUA KILICHO MBELE YETU,

Ungekuwa una akili timamu ungeandika huo utumbo wako?
 
Busara itumike, hivi Tundu Lissu akitumia maneno kama haya kwa JK, saa hiyo hiyo. atapelekwa gerezani kwamba amemtukana rais!

HISTORIA INAJURUDIA: Ulimboka alishutumiwa kama. hivi mwisho wa siku aling'olewa kucha na meno bila ganzi! TUNDU LISU KUWA MAKINI HUENDA YAKAKUTOKEA YA ULIMBOKA, AU AJALI YA KUBUMBA.

Muongo ukimuita muongo umemtukana? unajuwa matusi ni nini lakini au ndio ufataani wenyewe huo?
 
Kwa kupindisha ukweli munaongoza!

Je na Zanzibar nayo ilishirikishwa siyo!



Mfuteni Kazi mshirika mwenzenu kwenye ndoa ya Kisiasa!

Kaisome hotuba ya Kikwete, inaonesha hata hujui alichokizungumza.
 
Mkuu Sizinga....Buku 7 AKA punda wa mafisadi, wauza unga, magaidi na majangili ndani ya CCM wamekasirishwa na kitendo cha DHAIFU kukubali hoja ya vyama vitatu. Sasa wameamua kumshambulia Tundu Lissu kiboko ya MACCM. Ndio unaona povu zinawatoka katika mashambulizi yao. Wanaweweseka sana kuelekea 2015 maana wanajua fika ikipatikana katiba mpya na tume mpya ya uchaguzi basi ndio chama chao kinapotea rasmi katika anga za kisiasa nchini. Ndio wanajaribu kwa kila hila kujishebedua na kujibaraguza ili kuteka zoezi la upatikanaji wa katiba mpya na hivyo waandike katiba waitakayo wao waendelee kupeta kama Chama TWAWALA.

Nini kinaendelea hapa? Maana jana mi sikujisumbua kumsikiliza mkuu wa fastjet...
 
Kaisome hotuba ya Kikwete, inaonesha hata hujui alichokizungumza.

Gamba,yaani kila jambo usanii tu.Kama wewe umeelewa, je Jakaya alikuwa kuzimu? Hotuba nzima nimeambiwa yaani hana uhakika na aongealo.Kama taratibu zilifuatwa kwa nini mjadala unarudi tena bungeni?
 
Gamba,yaani kila jambo usanii tu.Kama wewe umeelewa, je Jakaya alikuwa kuzimu? Hotuba nzima nimeambiwa yaani hana uhakika na aongealo.Kama taratibu zilifuatwa kwa nini mjadala unarudi tena bungeni?

Kwa hiyo leo unakubali kuwa Mheshimiwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete ni Rais wako?
 
Tundu Lissu alipoamua kuzuwa na kutumia TEC na CCT alifanya hivyo kwa makusudi kabisa kufitinisha watu kwa kutumia mgongo wa imani za watu.

Ni mtu hatari na fitna mkubwa sana tena sana tena ni wa kuogopwa sana. Huyu si wakuonewa haya hata kidogo. Ni mtu anaeweza kuleta machafuko kwenye nchi kwa kauli zake za unafik na uzandik.

reaction ya hao tec na wengine ipoje?hawajaongea chochote?nadhani kuna tatizo hapo maana sioni kama inawezekana mtu kusema uongo hadharani wakati anaowaongopea i.e TEC,CCT wapo .....am not a lawyer neither am i good in politics but using common sense i see a problem there...simpuuzi tundu lisu coz he is among the smart guys especially in the area of his specialization....at times i think Lissu sees what many are made(by leaders) to think are wrong or never exist...i believe TL is an asset Tz gotta utilize....
 
TUNDU LISSU VS JK WA BANDIA
kwa wasio na akili tu wanaweza kuendelea kutilia shaka uwezo wa lissu(Mzee wa sheria) bali kwa wenye akili tu ndio watatilia shaka uwezo wa fake jk(mzee wakuambiwa)

mimi naamini fake jk amezungukwa na washeria wazuri wenye uwezo lakini hawana nia nzuri na mustakabali wa nchi hii, wakati wa orginal jk watu hawakutaka katiba mpya kwakuwa majority walikuwa na imani naye but now under this fake jk only wazee wa takrima trusted him. Ningumu sana kupata katiba bora chini ya bunge la katiba ambalo zaidi ya nusu ni mawakala wa ufisadi, LAKINI TUSIKATE TAMAA TUTASHINDA TU
 
reaction ya hao tec na wengine ipoje?hawajaongea chochote?nadhani kuna tatizo hapo maana sioni kama inawezekana mtu kusema uongo hadharani wakati anaowaongopea i.e TEC,CCT wapo .....am not a lawyer neither am i good in politics but using common sense i see a problem there...simpuuzi tundu lisu coz he is among the smart guys especially in the area of his specialization....at times i think Lissu sees what many are made(by leaders) to think are wrong or never exist...i believe TL is an asset Tz gotta utilize....

TEC na CCT waseme nini? wanamuona punguani tu, wangepinga kama kweli hawajashirikishwa.

You must be out of your humanly senses when you consider a liar to be an asset.
 
Wenyewe wa nini?

Kwani mahakamani kuna mashindano? amewashinda kina nani mahakamani? kuna kesi aliyoipeleka mahakamani kuhusu huu mchakato wa katiba? hebu kuwa makini kidogo usitake kujidharaulisha kwa kuandika mradi uandike tu.

Duh kiongozi povu mbona linakutoka? Kumbuka kesi ni nyingi wanazobambikiwa CHADEMA mpaka zingine mmeanza kuogopa kuzisema na kuzitaja majukwaani kwa kilichotokea West gate na LISU KAZIPANGUA
CHEZEA MNYAMPAA WEWE!
 
JK anajua kuwa TUNDU LISU ana matatizo ya akili na alishaugua kichaa. so kauli hiyo ilikuwa na maana kubwa na ujumbe mzito kwa watanzania. kwa maana mtu kichaa anaweza kuleta maangamizi kwa muda mfupi

kwan adi leo anaugua?? mbn unaongozwa na hisia boss!! 7000 nn??
 
Pole sans Chabruma....
Kama kichaa ameweza kumbwaga AG wa JK mara kibao mahakamani,ukichaa wake Una manufaa kuliko hekima ya AG na aliyemteua....

Hata enzi zile mlisema Mrema mwehu na kweli mlifanikiwa
sasa hamuwezi tena kuendelea kutudanganya
 
TEC na CCT waseme nini? wanamuona punguani tu, wangepinga kama kweli hawajashirikishwa.

You must be out of your humanly senses when you consider a liar to be an asset.

calling someone a liar doesnt in fact make him so....am missing your proof....every one is innocent till proved guilty...kuna msemo wa kifaransa "Qui veut noyer son chien l'accuse d'avoir la rage" (tafsiri isiyokuwa rasmi anayetaka kuua mbwa wake humsingizia kuwa na ugonjwa mbaya) sipendi kuamini kama huu msemo unadhihirika kwa TL, sitaki kuaminishwa kuwa TL ana ugonjwa mbaya,ninachotaka ni kuhakikishiwa huu ugonjwa na si kuongea kiswahili kiiingi hadi nipumbazike na niishie kuamini kuwa TL ni mgonjwa....alafu lugha ya "nimeambiwa" siipendi sana maana ina portray slack flani...na kama ukiwa na akili utaona hata huyu anaye mtuhum mwenzie anakwepa kuwa held accountable pale atapokosea....maana cha kuambiwa ni cha kuambiwa tu .....uswahili hausaidii katika mambo ya kitaifa ..mahali pake ni kwenye taarab tu yaishie huko...

nadhani mwalimu umenielewa....
 
calling someone a liar doesnt in fact make him so....am missing your proof....every one is innocent till proved guilty...kuna msemo wa kifaransa "Qui veut noyer son chien l'accuse d'avoir la rage" (tafsiri isiyokuwa rasmi anayetaka kuua mbwa wake humsingizia kuwa na ugonjwa mbaya) sipendi kuamini kama huu msemo unadhihirika kwa TL, sitaki kuaminishwa kuwa TL ana ugonjwa mbaya,ninachotaka ni kuhakikishiwa huu ugonjwa na si kuongea kiswahili kiiingi hadi nipumbazike na niishie kuamini kuwa TL ni mgonjwa....alafu lugha ya "nimeambiwa" siipendi sana maana ina portray slack flani...na kama ukiwa na akili utaona hata huyu anaye mtuhum mwenzie anakwepa kuwa held accountable pale atapokosea....maana cha kuambiwa ni cha kuambiwa tu .....uswahili hausaidii katika mambo ya kitaifa ..mahali pake ni kwenye taarab tu yaishie huko...

nadhani mwalimu umenielewa....

Go read the hansard.
 
Du jamani punguzeni jazba, time will tell,

Ila kwa kifupi Tundu Lissu huwa kila anapoongea kwangu huwa ni somo jipya .

Na JK kila anapoongea kwangu huwa ni hofu ya kejeli.
 
Go read the hansard.

Majibu ya mtu aliyeishiwa jawabu!
Ulitakiwa kututhibitishia humu humu na si kurusha mpira....
Unapokuwa na uchache wa ushahidi, waweza kuamua kutoa LIKE peke yake pasipo kuandika....
Utajulikana kama mchangiaji maana hata wabunge wa CCM asipoongea husubiria wakati wa NDIYOOOOOOOOOOOOOO!
 
Back
Top Bottom