Kikwete vs Lissu, naomba tujikumbushe ya nyuma!

Kikwete vs Lissu, naomba tujikumbushe ya nyuma!

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Posts
2,326
Reaction score
1,316
Wadau, jana mkuu wa kaya alimchana live jembe la ukweli tundu lissu! Lakini naomba mwenye video clip ya yale maneno ya mkuu kuhusu tundu lissu kwenda bungeni, plz tuwekeeni ili ukweli udhihirike kuwa jk anamhanya tundu tangu kitambo! (samahani kwa ku2mia lugha ya vijana wa dijitali, am sorry)
 
2010 wakati wa kampeni Kikwete alinukuliwa akisema "Heri Dk Slaa awe Rais kuliko Tundu Lissu kuwa Mbunge", May be Rais naye ana Lissuphobia.
 
wadau, jana mkuu wa kaya alimchana live jembe la ukweli tundu lissu! Lakini naomba mwenye video clip ya yale maneno ya mkuu kuhusu tundu lissu kwenda bungeni, plz tuwekeeni ili ukweli udhihirike kuwa jk anamhanya tundu tangu kitambo! (samahani kwa ku2mia lugha ya vijana wa dijitali, am sorry)

my take,
ninashauri pia mkuu wa kaya akutane na muheshimiwa tundulisu ili kujiridhisha juu ya maneno aliyosema. Hii itamsaidia sana kupembua ukweli na uongo ni upi. Mara nyingi kusikia habari kutoka kwa mtu wa pili badala ya muhusika hupotosha. Nashauri apate audiene na mh. Tundulisu. Pia ni vyema mkuu wa kaya akafungua masikio kusikia wananchi wanasemaje bara na huko zanzibar akakosema wameshirikishwa. Ikiwa waziri wa sheria zanzibar analalamika juu ya mswaada huo huo je ukweli ni upi. Tunajua nia njema aliyonayo mkuu wa kaya hasa ktk mchakato huu wa katiba. Mungu bariki tanzania, tunataka katiba ya nchi.
 
Tumwamini nani?ila najua siku zote JK hudanganywa na wanaomzunguka
 
2010 wakati wa kampeni Kikwete alinukuliwa akisema "Heri Dk Slaa awe Rais kuliko Tundu Lissu kuwa Mbunge", May be Rais naye ana Lissuphobia.

JK anajua kuwa TUNDU LISU ana matatizo ya akili na alishaugua kichaa. so kauli hiyo ilikuwa na maana kubwa na ujumbe mzito kwa watanzania. kwa maana mtu kichaa anaweza kuleta maangamizi kwa muda mfupi
 
Nini kinaendelea hapa? Maana jana mi sikujisumbua kumsikiliza mkuu wa fastjet...
 
Sitegemei Jk angekuja kwenye media aseme "Ndg. zangu Watanzania Tundu Lisu na CDM walikuwa sahihi kabisa maana Zanzibar hawakushirikishwa hivyo wapongezwe" . Hivi nani wa ccm anaweza kusema haya? Kwa wale wenye uelewa wa falsafa kitendo cha Jk kuunga mkono hoja ya tume kuuwepo kwenye bunge la katiba ambayo ni moja ya hoja za Lisu tayari ameshakubali kuwa lisu yuko sahihi. Pia kitendo cha kusema warudi wakazungumze tayari anakubaliana na lisu na cdm kuwa kuna mapungufu japo hasemi..kwanini asingetamka kuwa sitaki na nitasaini? Halafu wapinzani si kwamba hawtaki mazungumzo ila ndungai ndiye hataki mazungumzo ndio maana alimnyima KUB nafasi ya kuzungumza bungeni
 

hii kauli ya Kikwete ina maana kubwa.

Ninachojua TL ni mwanasheria na anaizijua sheria ipasavyo na anatumia sheria kujenga hoja. Mkuu wa kaya anatumia zaidi kuambiwa na wanaomzunguka - tumia tofauti hii umake judgment.
 
na je Abdalah B ulembo naye ni mzandiki au ni msafi?JK kashindwa kuongoza nchi yeye ameshajiunga na RITZ1 katika masuala ya madawa ya kulevya ndio maaana kila siku safari,na wewe ICC inakungoja
 
Jk mjanja sana!
"NILIKUWA SAFARINI",
"NIMEELEZWA"
"LABDA SIJAELEZWA" (hapa kakwepa kwa makusudi kusema LABDA NIMEDANGANYWA). Hahahaaaaaaaa! Kama kawaida ili wasimshitukie magamba sugu kuwa amewatosa" Akazuga kumpiga madongo TL huku akijua kabisa kakubaliana na hoja zake karibu zote za msingi.Sasa ngoja tuone jangwani wanaenda kusema nini maana kamchana live Nepi,Bulemba,tyson na lukuvu waache kumshambulia Waliob na wajumbe wake.
 
Hapa JK hasitudanganye kuwa mawazo ya Mh. Lissu yalikuwa ni ya uongo na kuwa Mh. Lissu alikuwa na hiana. Kiukweli JK anamujua vizuri Mh.Lissu na ndo maana alishawai kusema kuwa ni bora Dr. Slaa awe rais kuliko Tundu Lissu kuwa mbunge. Ameishakubaliana na hoja ya Lissu kama tayari ameamuri mswaada urudishwe bungeni ili ujadiliwe tena,kwa maana hiyo JK amekataa kuusaini. Sasa JK atasemaje kuwa hoja ya Lissu ni ya uongo na wakati watanzania walio wengi wamekubaliana na hoja ya Mh. Lissu ya kuukataa mswada? Basi angesaini. Hivyo, hoja ya Mh. Lissu na Upinzani imekubalika kwa asilimia kubwa.
Hapa JK hasitudanganye, sema tu ameona aibu ya kumsifia Mh. Lissu
 


"Siyo tu kauli hiyo ya Mheshimiwa Tundu Lissu ni uzushi na uongo mtupu bali pia ni ya unafiki, fitina na uzandiki wa hali ya juu."
 
JK anajua kuwa TUNDU LISU ana matatizo ya akili na alishaugua kichaa. so kauli hiyo ilikuwa na maana kubwa na ujumbe mzito kwa watanzania. kwa maana mtu kichaa anaweza kuleta maangamizi kwa muda mfupi
Pole sans Chabruma....
Kama kichaa ameweza kumbwaga AG wa JK mara kibao mahakamani,ukichaa wake Una manufaa kuliko hekima ya AG na aliyemteua....
 
Back
Top Bottom