Kikwete, sasa umemwelewa Sumaye?

Alishasemaga pia haelewi kwanini Watanzania ni masikini!
 
Hata mimi kusema ukweli ile siku anatangaza kuamia upinzani sikumuelewa, lkn siku zinavyozidi kwenda nazidi kumuelewa
​wewe ni jiwe sasa jikumbushe mara kwa mara usije sahau kumpigia kura lowassa!
 
Gold, Silver na Stone. Na mimi naongezea moja hapo...Dafu! Huyu sio tu hafundishiki bali hata kusikia hasikii. Hata mkimwambia asisafiri, atasafiri tu.
 
Vipi CCM wanaojifariji kwa kujaza umati kwa malori...kuhonga....wanafunzi...wasanii inawasaidia nini?

Ingekuwa haiwasaidii ungekuwa shaba ranks hapa unafoka foka tu si utulie au wasanii ulitaka waje UKAWA hahaha . tufe bwana
 
Atakuwa kamwelewa ndio maana kuna Kikao kilfanyika ....Ndoto Hotel Arusha
 
Atakuwa kamwelewa ndio maana kuna Kikao kilfanyika ....Ndoto Hotel Arusha


Ndio maana nimemkumbusha kwa swali ili tujue kaelewa au bado anahitaji nondo zaidi...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…