Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni mzigo kwa taifa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Prophet, May 2, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana vision, hana plan, hana lolote. yaani yupo yupo tu ili mradi yupoyupo. he is a joke. simpendi kama nini! 6 years in power, nothing tangible delivered. kazi kuchekacheka tu. what a president is this? ivi Mungu ana mpango gani na sisi Watanzania?
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,341
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Taifa lipi? Hili linalomomonyoka likiwa mikononi mwake? Ningekua mhariri wako ningeanza na kichwa "Taifa ni mzigo kwa Kikwete"...hence nimekusoma mkuu,ni changamoto tu nilikua natoa
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180

    Alichaguliwa kwa sababu ya sura nzuri...
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,140
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    Ninachojisikia faraja nafsini mwangu, licha ya watu wengi kuingizwa mkenge na huyu msanii kwenye uchaguzi ule wa mwaka 2005, lakini mimi kura yangu nilimpigia Freeman Mbowe. mwaka 2010 Huyu msanii amerudishwa madarakani na NEC na sio kura za Watanzania, ushahidi ingia kwenye website ya NEC mpaka leo hawana final results, ni utata mtupu. kwahiyo sina cha kujutia.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Alichaguliwa 2005 tu. 2010 hatukumchagua. Kachaguliwa na NEC.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,128
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ni maumivu kwa miaka mingine mitano!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Raisi asiye na uwezo wa kufikiri hata kutenda vilivyo wazi! Zaidi ya ufisadi Hana ajuacho.....Hii ni laaana kuwa na kiongozi wa namna hii
     
  8. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Sijui tulimkosea nini M/mungu! kuliko yeye bora lingekaa Jiwe...ikulu
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    AMA vinginevyo tungelipewa Chimpanzee naambiwa wale wana utashi!
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,667
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Na tutalia sana mpaka tukome,subiria bajeti ya Serikali siku sio nyingi ndio mtaongeza kelele Kama vuvuzela,,,,,,,baaada ya miaka minne kuisha bado mtaibiwa na Nec na wimbo wenu hautabadilika sbb mmezoeleka kwa kelele bila vitendo
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    HANA UWEZO WA KUUMIZA UBONGO NA KULETA NEW IDEA, ANAFIKIRI AKILI ZA UASHERATI ZINAWEZA LETA MABADILIKO,NDO MAANA ANAOA MKE WA KIARABU KWA SABABU AKILI IMELALA INATOA MWANYA WA KUWAZA SANA UASHERATI,WANAUME WENYE AKILI WANAUMIZA MAVICHWA:frusty:
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    acheni kumsingizia Mungu, wakati mlikwenda kupiga kura ninyi wenyewe na Mungu akawapa mlichotaka.
     
  13. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180

    Naunga mkono hoja 100%:ranger:
     
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Dah! tuombe radhi Utingo! waliompa ushindi ni NEC mkuu
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,543
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    nilifikiri ni mimi ndo nimeona kumbe wabongo kibao mmemshtukia duu..haya sasa tufanye nini ili tuwezekufanikiwa..
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,545
    Likes Received: 11,912
    Trophy Points: 280
    Wengine wakathubutu kumuita eti ni chaguo la Mungu! Tumemkosea nini Mungu siye Watanzania mpaka atupe Rais wa hovyo kiasi hiki!

     
  17. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,676
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kama Rev alivyosema ni laana.
    Na bado itaendelea kuwatafuna....nasikia mna mawazo ya ujamaa (kurudisha ujamaa ikiwemo Azimio la Arusha). Poleni
     
  18. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,676
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Naomba pindi Tz itakapoungana na rafiki zake China & Russia kulaaani mauaji ya kikatili ya Osama bin Laden na majeshi ya America. Asante
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,026
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    The lost Decade mmh
     
  20. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,676
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Oop! Sahihisho
    Naomba KUJULISHWA pindi Tz itakapoungana na rafiki zake China & Russia kulaaani mauaji ya kikatili ya Osama bin Laden na majeshi ya America. Asante
     
Loading...