Kikwete: Nataka kurithiwa na rais kijana!

Kikwete: Nataka kurithiwa na rais kijana!

Ni hoja pia wapo vijana wazuri kama january makamba na jery silaa lakini tunajua wazee dawa ni bora tumuachie mzee wa nywele nyeupe asimamie taifa hili la vijana.
 
dhaifu hawezi kutuchagulia dhaifu mwenzie tukakubali,hakuna kijana yeyote ndani ya magamba mwenye sifa za kuwa rais
 
Ni hoja pia wapo vijana wazuri kama january makamba na jery silaa lakini tunajua wazee dawa ni bora tumuachie mzee wa nywele nyeupe asimamie taifa hili la vijana.


Unaongelewa urais wa nchi kumbuka!!!!!!
 
JK amesema anataka kuridhiwa na rais kijana. Kauli hii inenishangaza na kunichanganya.

Najiuliza maswalii mengi:
Je, JK anatumia nafsi hii kuanza kupiga mawe rafiki yake EL?!, je, anatumia nafasi hii kumnadi Nape au Zito?!.

Hata hivyo ni aibu kuandaa kampeni kwa kisingizio cha rika, alipoingia kwenye kinyanganyiro cha uraisi ilijinadi kwa sifa ya "kijana" lakini ufanisi wake ni hafifu ni bora kama angewaachia nafasi hiyo wazee kama SAS huenda tungepiga hatua.


Habari ya maslahi ya nchi bila chanzo mkuu?????
Hebu fanya yanayohitajika
 
JK amesema anataka kuridhiwa na rais kijana. Kauli hii inenishangaza na kunichanganya.

Najiuliza maswalii mengi:
Je, JK anatumia nafsi hii kuanza kupiga mawe rafiki yake EL?!, je, anatumia nafasi hii kumnadi Nape au Zito?!.

Hata hivyo ni aibu kuandaa kampeni kwa kisingizio cha rika, alipoingia kwenye kinyanganyiro cha uraisi ilijinadi kwa sifa ya "kijana" lakini ufanisi wake ni hafifu ni bora kama angewaachia nafasi hiyo wazee kama SAS huenda tungepiga hatua.

- Amesema lini na wapi?

Le Mutuz
 
Kwakuwa alishawahi kusema kuwa atahakikisha nchi anaiacha mikononi mwa CCM basi namsihi sana asije akatuletea vijana tunaowaona sasa hivi ndani ya CCM akidhani wana uwezo wa kuongoza nchi kwani hata yeye mwenyewe ni shahidi wa yale aliyo yaona akiwa raisi wa nchi hii.

Watanzania wamechoka sana tena sana wanahitaji kiongozi atakayetatua kero zao za umaskini, maradhi na elimu duni. Hatuhitaji raisi jina wa kudhurura dunia nzima kama MC (master of ceremony) NOOO...

CCM ya sasa haina kijana muadilifu karibu woote ni mafisadi, wezi, wapiga majungu na wafitini. Ni vema nchi ikasimasima sasa kuokoa rasilimali za taifa hili kwa manufaa ya watanzania wote bila kujali itikadi ya dini, siasa wala kabila.
 
JK amesema anataka kuridhiwa na rais kijana. Kauli hii inenishangaza na kunichanganya.

Najiuliza maswalii mengi:
Je, JK anatumia nafsi hii kuanza kupiga mawe rafiki yake EL?!, je, anatumia nafasi hii kumnadi Nape au Zito?!.

Hata hivyo ni aibu kuandaa kampeni kwa kisingizio cha rika, alipoingia kwenye kinyanganyiro cha uraisi ilijinadi kwa sifa ya "kijana" lakini ufanisi wake ni hafifu ni bora kama angewaachia nafasi hiyo wazee kama SAS huenda tungepiga hatua.

REFERENCE YA RAIS KIJANA KWAKE NI MIAKA MINGAPI ? kwakua hata yeye alijinasibu ni kijana wakati ule anagombea Urais kwa mara ya kwanza
 
JK amesema anataka kuridhiwa na rais kijana. Kauli hii inenishangaza na kunichanganya.

Najiuliza maswalii mengi:
Je, JK anatumia nafsi hii kuanza kupiga mawe rafiki yake EL?!, je, anatumia nafasi hii kumnadi Nape au Zito?!.

Hata hivyo ni aibu kuandaa kampeni kwa kisingizio cha rika, alipoingia kwenye kinyanganyiro cha uraisi ilijinadi kwa sifa ya "kijana" lakini ufanisi wake ni hafifu ni bora kama angewaachia nafasi hiyo wazee kama SAS huenda tungepiga hatua.

Amekosa cha kuongea kabisa anaweseka weseka
 
Madudu ya Jk yamefanya tusahau madudu ya ben mkapa. Sasa na JK anapenda atayefuata exponent ya madudu iongezeke yaani huyo rais kijana afanye kipeuo cha pili cha madudu aliyofanya JK.

Ndio maana Mkapa hakupenda JK awe mrithi wake. Ni Kingunge alimomalia Mkapa sana kuwa Hayo ni Maagizo ya Mwalimu. Ikabidi mkapa awe mpole.


Mpango mzima ilikuwa JK aendee kuuza sura pale foreign. Basi tu mafisadi na mtandao walimzidi nguvu Mkapa. Ingekuwa TISS inafanya kazi ya taifa wangemsaidia Mkapa kufanikisha mpango wake.

una details mtalam?!?!?!?!kha
 
JK amesema anataka kuridhiwa na rais kijana. Kauli hii inenishangaza na kunichanganya.

Najiuliza maswalii mengi:
Je, JK anatumia nafsi hii kuanza kupiga mawe rafiki yake EL?!, je, anatumia nafasi hii kumnadi Nape au Zito?!.

Hata hivyo ni aibu kuandaa kampeni kwa kisingizio cha rika, alipoingia kwenye kinyanganyiro cha uraisi ilijinadi kwa sifa ya "kijana" lakini ufanisi wake ni hafifu ni bora kama angewaachia nafasi hiyo wazee kama SAS huenda tungepiga hatua.

Hapana, hapo kwenye red anampiga mawe mzee willy slaa
 
Huyo alieleta hii mada ana ushahidi wa maneno yake au sikuhizi tuna machizi tunawafuga humu jamii,acheni upuuzi huo wa kumchafua rais
 
Back
Top Bottom