Kikwete na familia yake mstari wa mbele kujiandikisha (sensa) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na familia yake mstari wa mbele kujiandikisha (sensa)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Ana familia kubwa sana huyu mzee..
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    He is a Father of All just like you!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kumbe kuna baadhi ya makarani wa sensa wenye uniforms? Makubwa!
    Father of All, kupanga uzazi ni pamoja na kuzaa idadi ya watoto utakaowamudu. Yeye anaweza ku-afford, muache azae hadi mayai yaishe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    No offence mkuu Father of All, that was just a little joke to start a day with, we know KJ, nahisi alipoenda kuhudhuria mkutano wa uzazi wa mpango alikuwa serious though very late!
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Okey Baba V. KJ was not late as you think. You can take this to the bank. Soon he will sire others and three years to come you will see them on TV. KJ and Zuma are not the guys who can stop eloping otherwise something should intervene-mdudu. Dankye for your joke Baba V.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,053
    Trophy Points: 280
    YES, he was deadly serious. Lakini aliposikia kuwa ukifanyiwa Vasectomy utakuwa hufungi magoli, akaruka kimanga... Si mnajua utamu wa mechi mabao!!!!!!
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,169
    Likes Received: 4,038
    Trophy Points: 280
    Ameshasema mara nyingi kuwa yeye ni ****** asilia na jando la kikwere alienda sasa wategemea nini mkuu?
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,622
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280

    nimependa watoto wa kike walivyojistiri ... kumbe JK ni kiongozi mzuri hadi kwenye ngazi ya family yake


     
  10. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    hamfikii Dr Silaa!
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,622
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaha! ... anyways nikae kimya nisiwaudhi pro chadema
     
  12. lowale

    lowale Senior Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Si walisema kuhesabiwa ni siri?inakuwaje familia imeanikwa kiasi hicho?
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    kiongozi mzuri my neck!!!
     
  15. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 486
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hongera kwa kuongoza kwa mfano hasa katika suala hili la sensa.
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Inaelekea huyu mkweree kama kawaida yake,he does not walk the UZAZI WA MPANGO talk; ni full usanii!! How can you trust such a person to lead a country to prosperity.?
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    I bet you this must be the famous/notorious Mwanaasha!! Anaonekana mtundu tundu hivi; smile kama ya baba.
     
  18. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 672
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Je hao wa picha ya kwanza ni watoto wake au wajukuu?
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,622
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280
    katika family lazima kutakuwa na watoto watukutu inaelekea mwanasha mtukutu sana hamsikilizi baba si unajua teenagers keshamaliza form four dunia yote anaona yake .. kuonesha JK ni kiongozi mzuri we angalia picha ya kwanza watoto walivyovaa na kukaa kiheshima...

    kudos! rais wangu!
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Utamaduni wa watu wa pwani usishangae
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...