Kikwete hata hili linakushinda? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete hata hili linakushinda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Nov 3, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jana nimesikiliza taarifa ya habari channel ten na kuona wafanya biashara wa soko linaloitwa la sokom la kimataifa la samaki Feri eti halina maji na wakati huo huo jiji wanakusanya kodi kwenda mbele.

    Najiuliza JK hata hili jambo ambalo lipo karibu kabisa na ofisi na makazi yake ya uraisi yana mshinda?atawezaje zile ahadi zaidi ya 100 alizotoa?
    Wa Japan walilitengeneza kwa msaada tunahitaji tena msaada wa kulitunza?tuache kujifedhehesha jamani
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,573
    Likes Received: 14,990
    Trophy Points: 280
    anatumia masaburi bila shaka
     
  3. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbaya zaidi huyo masaburi ndio diwani wa kata hiyo, na ni meya wa jiji, aibu jamani au na hili tutawaita tena wajapan waje kulitunza soko?iko wapi taswira ya taifa?
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yaani hata kukosekana maji soko la samaki tunamwelekeza zigo JK? Hapana,kwann c waziri husika? ikiwa tumeamua kuruka Mkurugenzi wa jiji,na uongozi mzima wa jiji la dar?
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,795
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Aibu kwa nchi,aibu kwa rais,aibu kwa meya,aibu kwa mkuu wa mkoa!!!!Shame on them all
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,923
    Likes Received: 1,703
    Trophy Points: 280
    "Nikumbushe hili soko lipo wapi tena?"
    Your's JK
     
  7. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,293
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Nadhan kuna tatizo la kiufundi katika mfumo wa kusukuma maji..,!
    Hata hivo ikiwezekana watumie maji ya bahari kwa muda hope yatasaidia..
     
  8. nzumbe

    nzumbe Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ndio viongozi wetu, tumewachagua wenyewe, sasa malalamiko ya nini!!...
     
  9. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,368
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Hapo ni Tanzania,mbona sisi tunawajua nyie bwana sasa unalalamika nini?
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,499
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Bruker punguza mukhari, hivi ukiambiwa utaambatana naye marekani uwakilishe kikundi cha jamii then ufikie five star hotel utakataa? Nchi ni kubwa yeye hawezi kutatua matatizo ya watu wote -- mwacheni amalizie muda wake kwa amani.

    Kama vitu viiwashinda marais waliopita miaka 50 iliyopita, yeye ataweza kwa miaka 10 tu?

    Sitaki maswali please!!!.
     
  11. M

    Maengo JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa aliingia ikulu kufanya nini?
     
  12. M

    Maengo JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akhu....! Silijui soko hili, sina ukaribu nalo na wala mimi sihusiki nalo kabisa soko hili....!

    by: JK
     
  13. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fuso sawa nchi ni kubwa hata anapotizamana na ofisi yake?harufu mbaya haisikii hata kidogo?
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,415
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Hili wala siyo la waziri ni la Meya wa Darisalama Mh. Didas Masaburi
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    harufu mbaya kwake sio ishu, kwa sababu yeye ni mtoto wa Pwani na hiyo harufu ameshaizoea tangu yuko mtoto ongea jingine.
     
  16. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmbangifingi, Hapa JK inamuhusu kwa kuwa ofisi yake iko pua na mdomo na hapo sokoni, ina maana haoni?wasaidizi wake hawaoni?huyo waziri na mkurugenzi na takataka zingine wakienda kumpa habari za utekelezaji hawaoni?
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,346
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha sana.
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa upeo wako mdogo (au utahira wako) unafikiri kila kitu ni cha kulaumu kikwete. vitu kama hivi muulize meya wa jiji aka masaburi au jerry slaa kale kameya kwa manispaa ya ilala.
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu lawama zimakwenda kwakd 7bu ameshindwa kuianda timu yakd ya kufanya kazi ikawa efficent
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Unataka kusema kama wakubwazako waliopita walishindwa mtihani wa kidato cha 2 au 4 wewe hutoweza kufaulu? Nadhani kosa kubwa kwake nikushindwa kuandaa timu yake nzima anayofanya nayo kazi nakushindwa kuthubutu kukdmea wanapoboronga
     
Loading...