ustadhijuma
JF-Expert Member
- Jul 20, 2015
- 3,133
- 2,118
sijui hata chakukujibu!!
kina nani wanafiki?Wanafiki tu hawana lolote
Mna laana ya kumtukana matusi mengi.Chonde chonde baba yetu sio wote tuliokuona mbaya wengi tunakukumbuka baba. Semasema kidogo tunakufa na hali ngumu ya maisha duu!! Uuwi tunaipata mbaya biashara ndo usiseme haziendi tumenyooka mbaya..
Ktk wapangaji woote wa pale magogoni, huyu nisingependa lisikia jina lake coz alinicheleweshea maendeleo yangu sehem flani hiv..,Chonde chonde baba yetu sio wote tuliokuona mbaya wengi tunakukumbuka baba. Semasema kidogo tunakufa na hali ngumu ya maisha duu!! Uuwi tunaipata mbaya biashara ndo usiseme haziendi tumenyooka mbaya..
Hapa kazi tu, hakuna ujanja ujanja!
Mbona mi naona kawaida tu ofisi yako IPO bandarini au TRAWatanzania tulio wengi hatuna ujasiri wa kuwakoromea watawala wetu.
Hivi unadhani Watanzania wanaweza wakafanya uasi wa kupinga watawala waliopo madarakani?
Mi bado sijauona huo ujasiri aisee.
Chinchilla nilikuona umzuri sura,nikafikiri na akili yako na roho yako ni nzuri pia?,kumbe sheitwain ,yaani nani asiemkumbuka Kikwete? hata mifugo inamkumbuka Kikwete,wakati wake tulikuwa kama tuko Ulaya au Marekani au Tuseme Peponi,sio sasa hivi tupo Jehanamu marabuku,mimi siku hizi hata karanga nazouza mtaani hazinunuliwi kabisa sababu ya Pombe ya Mambodawakali.Magufuli japokuwa nampinga kwenye mambo kadhaa, siwezi sema bora kikwete, huyu hakuwa rais huyu, alikuwa anatawala tu ili mradi liende baasi...leo hii watu nashangaa mnasema mnammiss, napatwa wasiwasi na maono yenu
Mshana mkuu,i salute you,.,.,.,.periooooood,umejaza material kichwani mkuu.Tusiwe vigeugeu kiasi hiki huu ni unafiki na uzandiki wa kiasi chake
Bob ni tunda la JK , mapungufu yao yanafanana kwa ujumla wake
JK alikuwa mwanasiasa kuliko mtendaji, bob ni mtendaji hana siasa
JK alisikiliza sana watu, bob hasilizi yeyote
Wote hawa wawili walishindwa kubalance siasa na utendaji
Ujue Chinchilla nilichukua picha yako nikaweka kwenye wallet yangu kwa jinsi ulivyonipa raha,lakini sasa hivi naitupa toilet na kuiflash iende na maji taka,na ukizidi kumsema Kikwete nakutumia jini kisoke,chunga sana.Siishi kijijini wala simtegemei mtu, na sera ya Magufuli ya kubana matumizi imenisababishia hasara kubwa pengine kuliko hata wewe, lakini sii kitu kitakachonifanya nimuone Kikwete ni bora kuliko Magufuli,
Magufuli ni decisive leader ambaye haogopi kufanya maamuzi
na hata kama yatakuwa na negative impact, mimi naamini afadhali niwe na kiongozi mwenye ujasiri wa kufanya maamuzi hata kama atakosea (kitu ambacho ni human) kuliko yule asiye na maamuzi
A WRONG DECISION IS BETTER THAN INDECISION
Kama mzee mstaafu atuombee tulegezewe kamba
Utakumbuka hadi marehemu siyo muda wa kukumbuka Giza lilopita tuangalie Giza lililopoChonde chonde baba yetu sio wote tuliokuona mbaya wengi tunakukumbuka baba. Semasema kidogo tunakufa na hali ngumu ya maisha duu!! Uuwi tunaipata mbaya biashara ndo usiseme haziendi tumenyooka mbaya..