Kikwete baba tunakukumbuka na tunazidi kukukumbuka

Kikwete baba tunakukumbuka na tunazidi kukukumbuka

Watanzania tulio wengi hatuna ujasiri wa kuwakoromea watawala wetu.

Hivi unadhani Watanzania wanaweza wakafanya uasi wa kupinga watawala waliopo madarakani?

Mi bado sijauona huo ujasiri aisee.
Walibya walitaka waitwe Majasiri wakafanya Uasi kama unavyotaka itokee Tz lakini leo wanatamani wangebaki kuitwa Mafala kama Watanzania!
 
Nachukua nafasi hii kuomba radhi kwa rais mstaafu mh jakaya mrisho. Kipindi upo madarakan jamii ilikuwa ikilaumu hali ya uchumi

Mh kwa sasa nakukumbuka sana. Mh huko ulipo nachukua nafasi hii kukuambia mishahara atujaongezewa july hii. Badala ya kuwa july mwez wa watumishi imegeuka kuwa mwez wa msiba mkubwa

Mh huku hali sio shwali. Kili nikipita kwenye daraja lako la kigambon nazid kukukumbuka japo haukufanikiwa kulizindua.
Nakumbuka ulipowalisha wahanga wa mabom ya gongo la mboto kwa moyo wa dhat. Sasa hv tumeambiwa hapewi mtu chakula hapa. Sasa yakitokea ya gongo la mboto cjui itakuwaje.

Ulikuwa unatupa moyo kuwa nchi ipo shwali. Lkn hv karibuni tumeambiwa yaliyotokea rwanda na burundi yanaweza tokea na hapa. Tunaogopa sana myoyo imejaa hofu

MUNGU AKUBALIKI KWA MAMBO ULIYOWAH KUFANYIA WANANCHI. JAPO KWA KIPINDI HICHO HAYAKUONEKANA
 
Aliruhusu wajanja wajanja mtusumbue sna wastarabu....enzi zile ukitaka hata ukuu wa wilaya unapata just uwe janja janja na kupost picha nyingi fb.
Someni namba
 
Walioishi maisha ya kijanja kijanja lazima mumkumbuke sana. Wakati wa ujanja na utapeli umepita
 
Jakaya alikuwa na akili nyingi sana za kisiasa akawahadaa waliodhani ni dhaifu kisiasa.....Mbinu ya kumshinda adui yako ni kujifanya dhaifu ili avimbe kichwa kama vile chui akinyatia kitoweo

Alimtumia Sitta kumsambaratisha Lowasa 2007
Alimtumia Lowassa 2010 kumsambaratisha Sitta 2010 kwny uspika.
Akawatumia Chadema kusambaza Sumu za wizi wa Lowassa kwa wananchi 2007-2015.
Kawatumia Maadui zake kutimiza malengo ya kisiasa kuliko marafiki zake
 
Kwa Kifupi JK sawa alikuwa na mapungufu yake lakini hakuwa na kauli mbaya na za kukatishana tamaa kama hizi zinazoendelea sasa hivi. Long live Kikwete
Kauli zake zitawaudhi wapigaji tu. Kwa wanyonge ni makofi
 
Tusiwe vigeugeu kiasi hiki huu ni unafiki na uzandiki wa kiasi chake
Bob ni tunda la JK , mapungufu yao yanafanana kwa ujumla wake
JK alikuwa mwanasiasa kuliko mtendaji, bob ni mtendaji hana siasa
JK alisikiliza sana watu, bob hasilizi yeyote
Wote hawa wawili walishindwa kubalance siasa na utendaji
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom