Kikwete azungumza na Dirk Kempthorne


M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Daily News; Wednesday,June 04, 2008 @00:03

Rais Jakaya Kikwete jana alikutana na kufanya mazungumzo na Waziri wa Mambo ya Ndani wa Marekani, Dirk Kempthorne kwenye Ukumbi wa Mikutano ya Kimataifa wa Arusha (AICC) mjini Arusha.

Kwa mujibu wa taarifa ya Ikulu, katika mazungumzo hayo, Rais Kikwete alimweleza Waziri Kempthorne kuhusu juhudi ambazo Tanzania inafanya katika kuhifadhi na kulinda mbuga zake za taifa za wanyama.

Rais pia alimweleza waziri huyo juu ya mafanikio ambayo Tanzania imeanza kuyapata katika kupambana dhidi ya ujangili katika mbunga zake za wanyama. Waziri huyo anamwakilisha Rais George W. Bush na kuongoza ujumbe wa Marekani kwenye Mkutano wa Nane wa Sullivan uliofunguliwa juzi usiku na Rais Kikwete katika Ukumbi wa Simba wa AICC.

Baada ya kukutana na Waziri Kempthorne, Rais Kikwete alikutana na kufanya mazungumzo na mpigania Haki za Binadamu hodari na mwanasiasa wa Marekani, Mchungaji Jesse Jackson. Mkutano huo pia ulifanyika katika Ukumbi wa AICC.

....

http://www.habarileo.co.tz/kitaifa/?id=9435
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
wengine wanapigania vyama, kwi kwi kwi ! wengine wanarithishwa vyama na wakwe zao !
 
Nikifufukammekwisha

Nikifufukammekwisha

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
260
Likes
5
Points
0
Nikifufukammekwisha

Nikifufukammekwisha

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
260 5 0
Daily News; Wednesday,June 04, 2008 @00:03

Rais Jakaya Kikwete jana alikutana na kufanya mazungumzo na Waziri wa Mambo ya Ndani wa Marekani, Dirk Kempthorne kwenye Ukumbi wa Mikutano ya Kimataifa wa Arusha (AICC) mjini Arusha.

Kwa mujibu wa taarifa ya Ikulu, katika mazungumzo hayo, Rais Kikwete alimweleza Waziri Kempthorne kuhusu juhudi ambazo Tanzania inafanya katika kuhifadhi na kulinda mbuga zake za taifa za wanyama.

Rais pia alimweleza waziri huyo juu ya mafanikio ambayo Tanzania imeanza kuyapata katika kupambana dhidi ya ujangili katika mbunga zake za wanyama. Waziri huyo anamwakilisha Rais George W. Bush na kuongoza ujumbe wa Marekani kwenye Mkutano wa Nane wa Sullivan uliofunguliwa juzi usiku na Rais Kikwete katika Ukumbi wa Simba wa AICC.

Baada ya kukutana na Waziri Kempthorne, Rais Kikwete alikutana na kufanya mazungumzo na mpigania Haki za Binadamu hodari na mwanasiasa wa Marekani, Mchungaji Jesse Jackson. Mkutano huo pia ulifanyika katika Ukumbi wa AICC.

....

http://www.habarileo.co.tz/kitaifa/?id=9435

Baada ya kusoma story hii mbona sioni kuipigania nchi kokote? Kukutana na Kemptone na Jesse ndio kupigania nchi? I don't think so...
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Baada ya kusoma story hii mbona sioni kuipigania nchi kokote? Kukutana na Kemptone na Jesse ndio kupigania nchi? I don't think so...
ulitaka ashike mkuki ndio ujue anapigania nchi??
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,705
Likes
373
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,705 373 180
Kweli kabisa. Si lazima ashike mkuki. Naona anapigania nchi katika mapambano dhidi ya ujangili katika mbuga zetu za wanyama:)
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Nasapoti juhudi zozote za kuinasua nchi kutoka ktk lindi la ufukara na matata yanayiokabili...
Kama anaipigania kwa mema ni budi kumpongeza ila kama ndo ile kutaka kujulikana basi tumekwisha
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
ulitaka ashike mkuki ndio ujue anapigania nchi??
wewe nawe tumekuchoka na vioja vyako. Unajua tunaweza kukutoa duniani, au haujui ya kwamba sauti ya wengi ni sauti ya Mungu we endelea. Tutakukabizi rasm kwa mpenda haki siku moja akushungurikie
 
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
283
Likes
33
Points
45
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
283 33 45
Hapo JK anachofanya ni kuitangaza nchi ili watalii waongezeke na pato la taifa likuwe!!!

But kama anapigania nchi as you say "masaka", angedili na hawa wezi(mafisadi) basi wanaopita na hizi fwedha pindi zinapoingia serikalini???mbona yuko kimya.?

Bado nna dought naye!!!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Daily News; Wednesday,June 04, 2008 @00:03

Rais Jakaya Kikwete jana alikutana na kufanya mazungumzo na Waziri wa Mambo ya Ndani wa Marekani, Dirk Kempthorne kwenye Ukumbi wa Mikutano ya Kimataifa wa Arusha (AICC) mjini Arusha.

Kwa mujibu wa taarifa ya Ikulu, katika mazungumzo hayo, Rais Kikwete alimweleza Waziri Kempthorne kuhusu juhudi ambazo Tanzania inafanya katika kuhifadhi na kulinda mbuga zake za taifa za wanyama.

Rais pia alimweleza waziri huyo juu ya mafanikio ambayo Tanzania imeanza kuyapata katika kupambana dhidi ya ujangili katika mbunga zake za wanyama. Waziri huyo anamwakilisha Rais George W. Bush na kuongoza ujumbe wa Marekani kwenye Mkutano wa Nane wa Sullivan uliofunguliwa juzi usiku na Rais Kikwete katika Ukumbi wa Simba wa AICC.

Baada ya kukutana na Waziri Kempthorne, Rais Kikwete alikutana na kufanya mazungumzo na mpigania Haki za Binadamu hodari na mwanasiasa wa Marekani, Mchungaji Jesse Jackson. Mkutano huo pia ulifanyika katika Ukumbi wa AICC.

....

http://www.habarileo.co.tz/kitaifa/?id=9435

Katika habari nzika sijaona ambapo inaonyesa JK anapigania Nchi .Naomba mwongozo wa mleta hoja tafadhali .
 
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
Huyu yuko kwenye ile listi of shame...sina uhakika nayo hii
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Hii naona tumuachie kadaMpinzani na Masaka wadiscuss
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Kweli kabisa. Si lazima ashike mkuki. Naona anapigania nchi katika mapambano dhidi ya ujangili katika mbuga zetu za wanyama:)
Anapigania ujangili katika mbuga za wanyama?? ama anavutia watalii wakuja lala kwenye hoteli yake na shemejize ya kitalii aliyo ijenga kwenye mbuga zetu??

Ndo maana sitoshangaa marekebisho ya mikataba ya madini yanakuja na sera za kuwanufaisha watafiti zaidi kuliko wawekezaji! ( refer Sinclair)

Hakuna jambo analolifanya JK la kuipigania nchi, nyuma ya pazia daima katika move zake ni kuipiga nchi ama kwa kulinda fisadi wenziwe ama kujitengenezea mazingira ya faida zake binafsi!

Haipiganii nchi bali anaipiga kwa hakika, na tusipo simama kidete, makonzi yake yaweza idondosha milele.
Ee maulana tusaidie!
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Hii naona tumuachie kadaMpinzani na Masaka wadiscuss
Kweli kila ngoma ina mchezaji wake, na jinsi tunavyoendelea kujadili tunapoteza muda wa kujadili EPA na mengineyo, na muda unaenda na wao wanapeta wanakua wametimiza matakwa yao
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
Sasa hivi kaamua pigana katika Sekta ya Wanyamapori kwa kueleza kuna pundamilia na swala na tembo wenye masikio makubwa wangapi sasa hapa Tanzania.

Mbona sioni kama anapigania nchi kwa kupambana na Mikataba Mibovu ya Madini ambatyo inaliingiza taifa gizani katika Bottomless Pit!

Mbona sioni kama anafanya lolote kupigana dhidi ya Mafisadi ambao kafanya juhudi zote kuhakikisha ya kwamba anawakumbatia na kuwalinda kwa uwezo wake Wote akiwa kama Rais wa Jamuhuri?

Tuongelee hao.
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,705
Likes
373
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,705 373 180
Anapigania ujangili katika mbuga za wanyama?? ama anavutia watalii wakuja lala kwenye hoteli yake na shemejize ya kitalii aliyo ijenga kwenye mbuga zetu??

Hakuna jambo analolifanya JK la kuipigania nchi, nyuma ya pazia daima katika move zake ni kuipiga nchi ama kwa kulinda fisadi wenziwe ama kujitengenezea mazingira ya faida zake binafsi!

Haipiganii nchi bali anaipiga kwa hakika, na tusipo simama kidete, makonzi yake yaweza idondosha milele.
Ee maulana tusaidie!
Nilitaka "kumuunga" mkono kada kuhusu kuwa hatuna haja ya kuona JK ameshika mkuki kujua kuwa anapigania nchi, isipokuwa ni katika masuala ya ujangili kutokana na mada yenyewe. Hapa ameona kuwa JK kweli anapigania nchi.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
wewe nawe tumekuchoka na vioja vyako. Unajua tunaweza kukutoa duniani, au haujui ya kwamba sauti ya wengi ni sauti ya Mungu we endelea. Tutakukabizi rasm kwa mpenda haki siku moja akushungurikie
just deal with it !
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Na sasa Kikwete amekwenda UK kutetea masilahi ya nchi na amewakoromea wazungu kwa matatizo ya uchumi. kiongozi gani afrika anayeweza kuwakoromea wazungu?

Hongera kikwete kwa kuleta maendeleo ya Tanzania!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Self serving submissives stupidly supporting a succiduous suicidal stagnant stupor succès de scandale styled staled state.
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
Self serving submissives stupidly supporting a succiduous suicidal stagnant stupor succès de scandale styled staled state.
itabidi sasa tuwekewe kamusi!maana kazi kweli kweli!
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
852
Likes
43
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
852 43 45
Self serving submissives stupidly supporting a succiduous suicidal stagnant stupor succès de scandale styled staled state.
Pls, layman language(plain English)....inakuwa unatupa kazi kila mara kuangalia dictionary hayo ma jargon yako ni mazito......leave it for crosswords puzzle
 

Forum statistics

Threads 1,236,520
Members 475,174
Posts 29,260,558