Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,918
- 38,244
Laiti haya maombi yangefanyika kwenye ofisi ya bunge basi viti vingebaki vitupu
Mkuu subiri BUNGE lijalo;watu wako kwenye michakato;natumaini hawa wa mwanza watakuwa included kwenye maombi hayo...tunawafwata huko huko DOM
wale wanaokimbizana na machangu wa dar MOTO LAZIMA UWAKE
Mkuu subiri BUNGE lijalo;watu wako kwenye michakato;natumaini hawa wa mwanza watakuwa included kwenye maombi hayo...tunawafwata huko huko DOM
wale wanaokimbizana na machangu wa dar MOTO LAZIMA UWAKE