Kikwete azidiwa jukwaani, akimbizwa mapumziko

Kikwete azidiwa jukwaani, akimbizwa mapumziko

Laiti haya maombi yangefanyika kwenye ofisi ya bunge basi viti vingebaki vitupu

Mkuu subiri BUNGE lijalo;watu wako kwenye michakato;natumaini hawa wa mwanza watakuwa included kwenye maombi hayo...tunawafwata huko huko DOM
wale wanaokimbizana na machangu wa dar MOTO LAZIMA UWAKE
 
Wakuu mimi hadi nisikie maelezo wa watalaam wanaojua kilichotokea.. Na nadhani sisi wananchi tuna kila haki ya kufahamu kilichotokea na kimesababishwa na nini..Kujua afya ya rais ni right ya wananchi na sii personal issue hata kidogo...JK ana maradhi gani?..Tunaposhindwa kutamka hadharani matatizo yetu ni sawa kabisa na maradhi ya uchumi wetu kwa sababu leo hii ukiniuliza kwa nini JK anaanguka kila siku nitajibu - sifahamu kwa nini JK anaanguka kila siku!.. yale yale majibu ya Umaskini wa Tanzania yakitanguliwa na usiri mkubwa.
Nimesubiri sana kusikia toka vyombo vya Taifa lakini baada ya siku mbili ndio imetoka hiyo, inaonyesha wazi kuna usiri fulani..

Mkandara mkuu, nimependa sana analogy yako. You are absolutely right na ningependa kupigilia mstari kwa msisitizo kuwa kujua afya ya rais ni PUBLIC KNOWLEDGE and our right as citizens.
Mi naona kapata sababu ya kuondoka kwa heshima, ajiuzulu tu kutokana na matatizo ya kiafya. Asije akatufia kama yule waziri wa Japan aliyekuwa anachapa usingizi, kumbe maradhi!
 
Nilishawahi kuambiwa huyu jamaa (JK) anamatatizo ya "kuzimika" ghafla. Naona safari hii imemtokea pabaya.
 
Wakuu naomba mnikumbushe nimesahau sio kidogo ila sana, kuna Rais wa USA alidaiwa kuwa na ugonjwa fulani (nadhani wa akili au ulevi kupindukia) kiasi kwamba alikuwa ana mpiga mkewe na wanasema katika kipindi cha utawala wake kulikuwa na maamuzi mengi yenye utata kiasi kwamba CIA walikuwa wanafikiria kumueliminate. (sina uhakika nilisomaje, natafuta mahali niliposoma sipaoni, Nondoz nyingi mno hapa library kwangu) Tafadhari naomba kukumbushwa!
 
Hapana this excellence is doing hard to make sure things run. He could have just stayed in Dar and nothing happens BUT seeing and saying and deciding here and there. It is not a joke. He deserves to rest a while BUT he sees no chance to rest as the country is POVERTY STRICKEN in all sectors. Jamani hazururi ni majukumu. Fikirini outside the box. Msiingie kwenye dirty politics all the time.

Kuwa head of state ukweli ni kuwa sii mchezo hata usingizi unakosa,kwani kila litalotokea nchini ni lako na uliangalie,whether ni la kijinga au la maana!well anahitak=ji apumzike sana pia!!
 
Wakuu naomba mnikumbushe nimesahau sio kidogo ila sana, kuna Rais wa USA alidaiwa kuwa na ugonjwa fulani (nadhani wa akili au ulevi kupindukia) kiasi kwamba alikuwa ana mpiga mkewe na wanasema katika kipindi cha utawala wake kulikuwa na maamuzi mengi yenye utata kiasi kwamba CIA walikuwa wanafikiria kumueliminate. (sina uhakika nilisomaje, natafuta mahali niliposoma sipaoni, Nondoz nyingi mno hapa library kwangu) Tafadhari naomba kukumbushwa!

Mbogela,

I have an immense interest in US presidents and their biographies and so far the only documented alcohol abuse issue that was clearly documented is that of President General Ulysses S. Grant (the one on the 50 dollar bill). Grant came to the White House after winning the Civil War, so you can imagine how long ago that was, he was the 18th President of the United States from 1869 to 1877.

There is no record of wifebeating, maybe you may be able to educate us on this new piece of info, one never knows with the secret lives of US Presidents.

http://en.wikipedia.org/wiki/Ulysses_S._Grant
.
 
wakuu mimi hadi nisikie maelezo wa watalaam wanaojua kilichotokea.. Na nadhani sisi wananchi tuna kila haki ya kufahamu kilichotokea na kimesababishwa na nini..kujua afya ya rais ni right ya wananchi na sii personal issue hata kidogo...jk ana maradhi gani?..tunaposhindwa kutamka hadharani matatizo yetu ni sawa kabisa na maradhi ya uchumi wetu kwa sababu leo hii ukiniuliza kwa nini jk anaanguka kila siku nitajibu - sifahamu kwa nini jk anaanguka kila siku!.. yale yale majibu ya umaskini wa tanzania yakitanguliwa na usiri mkubwa.
Nimesubiri sana kusikia toka vyombo vya taifa lakini baada ya siku mbili ndio imetoka hiyo, inaonyesha wazi kuna usiri fulani..

jk hakuanguka mwanza alipumzika kwa dakika kadhaa.ubnaposema kila siku ni kukuza jambo na kuleta uongo.amesafiri kwa masaa kama 19 toka marekani akafika saa saba usiku.alfajiri akaenda arusha kwenye mkutano wa jumuiya ya madola.ataunganisha mwanza.lazima atazidiwa na uchovu.

kama kuanguka rais bush wa marekani alikuwa anaanguka na alifanya kazi term mbili.rais wa ufaransa nicolas sacorzy anaanguka mara kwa mara lakini anafanya kazi za urais .mwacheni jk yeye ni binadamu kama mimi na wewe.

pole jk tupo pamoja nawe na mwenyezi mungu atakulinda.
 
Jamani kama mlivyosoma ukweli halisi ndio huu...wapendwa walikuwa wanakemea mapepo gafla mh RAIS akaanza kuweweseka na kushindwa kuendelea na hotuba....tunaitaji maombi kwa rahisi wetu...

Mkuu umewahi kujiuliza ni kwanini viongozi wote wa juu wa serekali ya JMT wanatoka sehemu zilizobobea kwa uchawi.Mkuu wa Kaya anatoka Bagamoyo,Makamu wa Rais anatoka Pemba na waziri mkuu Pinda anatoka Sumbawanga.

Pale mjengoni Dodoma wabunge wengi wamepata ubunge through ushirikina.Wapendwa wakati wa kungurumisha maombi ya nguvu ni huu kuliko wakati mwingine wowote.Kukemea mapepo ya kina sheikh Yahaya na wenzake wa Bagamoyo,Pemba,Sumbawanga na Tanzania yote tuikabidhi kwa Bwana wa majeshi.

Vita vyetu si juu ya nyama na damu bali..............................AICT wameanza na sisi wengine wote tusaidiane kuondoa Tanzania kwenye himaya ya yule mwovu ibilisi.
 
si ngoma kama wengi wanavyoweza kufikiri, lakini hao watu wa raia mwema hapo juu wanajua, maana katika hadithi yao wamemwandika kikwete ila kwa kificho, kwa sababu kikwete ndiye anayekataa upasuaji na anayependa kuendekeza mambo ya waganga wa kienyeji.

Uzuri au ubaya ni kwamba wenye kuujua ugonjwa hawasemi, wenye kusema hawaujui.
rais gani asiye na waganga?nyerere alikuwa akishinda bagamoyo kwa waganga.
 

Mkuu umewahi kujiuliza ni kwanini viongozi wote wa juu wa serekali ya JMT wanatoka sehemu zilizobobea kwa uchawi.Mkuu wa Kaya anatoka Bagamoyo,Makamu wa Rais anatoka Pemba na waziri mkuu Pinda anatoka Sumbawanga.

Pale mjengoni Dodoma wabunge wengi wamepata ubunge through ushirikina.Wapendwa wakati wa kungurumisha maombi ya nguvu ni huu kuliko wakati mwingine wowote.Kukemea mapepo ya kina sheikh Yahaya na wenzake wa Bagamoyo,Pemba,Sumbawanga na Tanzania yote tuikabidhi kwa Bwana wa majeshi.

Vita vyetu si juu ya nyama na damu bali..............................AICT wameanza na sisi wengine wote tusaidiane kuondoa Tanzania kwenye himaya ya yule mwovu ibilisi.

Feel good therapy.
 
true... Ameonekana mida ya saa tatu usiku msafara wake unatokea bagamoyo kurudi mjini....

...ukweli ni kuwa afya mgogoro...kwa hiyo ni lazima awasikilize madaktari wake ..kama kweli ana nia ya dhati ya kuwatumikia watanzania vipindi viwili....ana tatizo la ku collapse linalojirudia....

...katika hali ya kawaida na umri alionao wa wastani anao uwezo wa kuhimili mikiki mikiki ya sasa... Kama si vinginevyo.... Kama ni kuzimia angekuwa anazimia nyerere kila siku kwani alikuwa na ratiba ngumu kuliko ya muungwana ukizingatia miundombinu ya wakati ule na comfrortability level ya magari waliyokuwa wakitumia the best for off-road was landrover 109....au foker kama ni ndege ...you how noise it is, na hata safari za nje enzi zile zilichukua muda zaidi.....sembuse sasa ambapo ukisafiri business vip class ....ni almost unasafiri kwenye kitanda...kinachokunjika kuwa kiti....level ya fatigue imepungua sana!!!
acha uongo nyerere alikuwa ana matatizo ya akili-mara kadhaa alikuwa anapelekwa butiama.

mkapa alikuwa na matatizo ya mguu akatibiwa ukapona.lakini anatatizo la bawasili-au mgoro mbona hatukuambiwa?
 
Kikwete alikuwa na Uchovu. Habari ya mapepo kwa Rais si kweli, kwani hata jangwani alizirai, na hapakuwa na maombi pale!
Kuthibitisha ni ngumu,lakini Rais JK, ni mtu kama watu wengine chini ya JUA, KILA siku tunawaona kina Kakobe , Mwingira, Kolala, wakiwadondosha watu chini kutokana na kile kidaiwacho kua ni pepo,pia ipo Hadithi ya majini ambayomara nyingi Shehe Yahya Husein hutuambia kua Mh.JK anatenbea nayo, na Ikulu haikuwahi kukanusha hata mara moja, wala kukemea kua mh. ni Muislamu safi hana hayo madudu, huenda hii inaleta maana kua Wale Wapendwa walijaribu,kumtoa mh.pepo,ndio hayo sasa.
 
jk hakuanguka mwanza alipumzika kwa dakika kadhaa.ubnaposema kila siku ni kukuza jambo na kuleta uongo.amesafiri kwa masaa kama 19 toka marekani akafika saa saba usiku.alfajiri akaenda arusha kwenye mkutano wa jumuiya ya madola.ataunganisha mwanza.lazima atazidiwa na uchovu.

Acha uongo wewe, kwenye ndege toka US, Kikwete alikuwa amelala (alitakuwa kuwa amelala) unless kama kuna mengine alikuwa akifanya huko kwenye ndege - si unajua tena kuna wale mabinti wanaofanya kazi ya uhudumu kwenye ndege.

kama kuanguka rais bush wa marekani alikuwa anaanguka na alifanya kazi term mbili.rais wa ufaransa nicolas sacorzy anaanguka mara kwa mara lakini anafanya kazi za urais .mwacheni jk yeye ni binadamu kama mimi na wewe.

Acha uongo wewe, Bushi alianguka lini na wapi - zaidi ya vile alianguka akifanya mazoezi?

pole jk tupo pamoja nawe na mwenyezi mungu atakulinda.
NImekupa ushauri hapa kuwa upunguze muda unaoutumia madrasa na kwenye al jazeera ila inaonekana haujatilia maanani.
 
Sarkozy’s jogging collapse shoots up his popularity by 12 pc

Ani
August 6th, 2009

LONDON - French President Nicolas Sarkozy’s recent jogging collapse has shot up his popularity by 12pct.

The first opinion poll since his heath scare has shown a 12 per cent increase in those who think that the 54-year-old politician is succeeding as head of state.

The survey revealed that overall 53 per cent of the French people believe Sarkozy makes “a good president”, in contrast with 41 per cent in May, reports the Telegraph.

However, just 38 per cent think the opposite, compared to 55 per cent three months ago.

The CSA poll for the Paris magazine VSD also revealed that 90 per cent of respondents believe that Sarkozy is still “dynamic”, compared to 85 per cent in May.

And 80 per cent consider him “courageous”.

Nearly 50 per cent of the respondents now consider Sarkozy “close” to the French people.

http://blog.taragana.com/n/sarkozys-jogging-collapse-shoots-up-his-popularity-by-12-pc-132466/
 
Kanda2 thanks kwa taarifa.

Wengi hapa hawakutaka hata kuhoji uhakika wa mleta habari...kwani ukiweza kusoma michango ya watu utajua wengi wamefurahia...the so called kuanguka kwa JK....Wengine wamekwenda mbali za zaid ya kutaka JK "afe" ....Kufa ni Jambo ambalo kila mwanadam mwenye akili Timam anafikiria kuwa ipo siku atakufa.sababu na wakati na mahali ni vitu ambavyo vipo nje ya Uwezo wa kufikiri wa Binadamu....

Mwafrika..Jaribu kuwa mkweli...wahudumu wa Kike ktk Ndege wanafanya nini ktk Ndege...au wafikiri watu wote ni wajinga kama wewe...?Hata kama mtu kweli ni mpenzi wa Vimwana..upuuzi unaoufikiria hawawezi fanya ktk Ndege...!!!

Kwa Ujinga wako Hujui maana ya Madrasa...ni shule kama shule zingine...

...Sijui umekusudia nini Kuhusu Aljazeera...kama ni chombo cha Habari nafikiri wewe upo mbali sana na Dunia ya Ukweli...Mshauri Mzee Mengi basi avunje partnership na Aljazeera!!!
 
Back
Top Bottom