Kikwete azidiwa jukwaani, akimbizwa mapumziko

Kikwete azidiwa jukwaani, akimbizwa mapumziko

jk hakuanguka mwanza alipumzika kwa dakika kadhaa.ubnaposema kila siku ni kukuza jambo na kuleta uongo.amesafiri kwa masaa kama 19 toka marekani.
muda wote wa masaa 19 hakupumzika? kama kwenye dala dala zetu huwa tuna chapa usingizi..vipi kwenye ndege au angani kuna makorongo...je alienda na ndege yake iliyo nunuliwa kwa mapesa mengi na mkapa, tukaambiwa inaenda kasi balaaaaaa
 
Kwanini Daktari wake asiwajibishwe? Alikua anafanya nini mpaka Rais ahutubie akiwa amechoka kiasi cha kuhatarisha maisha yake?.
Yeye Kama Daktari inakuaje asiweze kujua kujua afya ya mheshimiwa?
Nadhani huyu Daktari anapaswa kuwa replaced asije kuwa Daktari mzembe kama yule wa Michael Jackson
sasa kama analetaubishia Daktari unataka afanye nini...
 
Pole yangu hawezi kupata, mpaka anionyeshe output. Kuchoka siyo lazima uwe umefanya kazi za maana, amechoshwa na nini?
 
watanzania wacheni kuwa Naive hiyo ni mipango ilikwisha pangwa ili jamaa apate simpati kwa wananchi .
 
......MGUU SIO KICHWA!!


...HAIINGII AKILINI MTU KUSEMA NDEGE FIRST CLASS INACHOSHA ....na wa economy wasemeje......????marais wengi duniani muda mwingi huutumia kusafiri ...mbona hawaanguki....hata boris yeltsin alikuwa haanguki kizembe kizembe..
Mkuu, yaani kwa kumtaja Boris Yeltsin umenifanya nicheke sana, yule kweli alikuwa hana discipline na alikuwa anadondoka kizembe lakini alikuwa ananyanyuka, huyu mheshimiwa wetu naona ana matatizo makubwa, maana anaishiwa nguvu kabisa akidondoka mpaka abebwe.....
 
Inawezekana kabisa ni sitroki imempiga na wanaiwahi kuitibua,kwa hisabu hii ni mara ya pili tusubiri ya tatu ambayo inakuwa haina mswali mtume ,hawatuwambii ukweli ndio huwezi kujua !!!
 
muda wote wa masaa 19 hakupumzika? kama kwenye dala dala zetu huwa tuna chapa usingizi..vipi kwenye ndege au angani kuna makorongo...je alienda na ndege yake iliyo nunuliwa kwa mapesa mengi na mkapa, tukaambiwa inaenda kasi balaaaaaa

ile ndege yake aliyokuwa akitumia mkapa kwenda marekani na asia kwa direct flight...jk hapandagi hadi amsikilize mkuu wa kamati ya ufindi ...ndiye humuambia lini apande na lini aikache.....badala ya kumsikiliza rubani mkuu!!
 
ile ndege yake aliyokuwa akitumia mkapa kwenda marekani na asia kwa direct flight...jk hapandagi hadi amsikilize mkuu wa kamati ya ufindi ...ndiye humuambia lini apande na lini aikache.....badala ya kumsikiliza rubani mkuu!!

Kama haitumii basi wawape ATC waongeze kwenye fleet yao!!!
 
Mimi bado nasubiri ikulu au serikali itoe maelezo ya nini hasa kinachoendelea, iwekwe wazi kama hii ni hadithi tu ya paukwa pakawa au ni kweli rais ali poteza fahamu kwa dakika chache na kwa nini

habari ya uchovu mimi siamini hata siku moja, yaani mtu kaweza kutembea, kusimama jukwaani na kuongea halafu ghafla bin vuup anaanguka kwa uchovu halafu anabebwa akiwa hana fahamu kupelekwa "kupumzika" kwa dk 10 kisha anarudi yuko fit kabisa uchovu fixed, nguvu imerudi kuendelea na kazi...

hata watoto huwa hadanganywi kiivyo...
 
Aisee hawakumwambia kwamba vi amulet vya Bwagamoyo havitakiwi wakati wapendwa wanakemea? Naona vilizidiwa megawatts.

inaonekana rahisi alikuwa anatumia ANALOG

wakati wapendwa walishaanza kutumia DIGITAL


Kazi kweli kweli;....hawa wapendwa wanaitajika sana;inabidi tujue maombi waliotumia ;unajua kuna mambo maombi mengine ukitaja majina husika wanakwenda na maji...mfano halisi majina ya majini yanayovunja ndoa...yaani haya ukiwasha moto kukemea kwa kuyataja na majina weeeeeeeeee akukaliki...sasa mhhh sijui

afadhali RAIS aliwahi kuchapa lapa

kwani pale jangwani palikuwa na maombi siku hiyo?
 
Isije kuwa anakifafa ? wengi wa kabila lake huwa wanasumbuliwa na ugonjwa kifafa ,na kifafa inakuwa kama ilivyotokea ,kama hukupata wataalamu unakuwa unatoka povu la mdomo ,ila hapa naona wanamuwahi na kumpepea aafu analudi tena uwanjani. Kuna watu wanasafiri na ndege kama wapanda baiskeli na hawapumziki ila hatujasikia hapa ulimwenguni mtu kupanda ndege akapata maradhi ya kuanguka na sikuanguka bali kuishiwa na nguvu na sauti kupotea yaani inakuwa kama unaelekea kufani.
 
Isije kuwa anakifafa ? wengi wa kabila lake huwa wanasumbuliwa na ugonjwa kifafa ,na kifafa inakuwa kama ilivyotokea ,kama hukupata wataalamu unakuwa unatoka povu la mdomo ,ila hapa naona wanamuwahi na kumpepea aafu analudi tena uwanjani. Kuna watu wanasafiri na ndege kama wapanda baiskeli na hawapumziki ila hatujasikia hapa ulimwenguni mtu kupanda ndege akapata maradhi ya kuanguka na sikuanguka bali kuishiwa na nguvu na sauti kupotea yaani inakuwa kama unaelekea kufani.

Hii hapa ni mpya kabisa ... inabidi madakitari waingilie kati.
 
Mimi bado nasubiri ikulu au serikali itoe maelezo ya nini hasa kinachoendelea, iwekwe wazi kama hii ni hadithi tu ya paukwa pakawa au ni kweli rais ali poteza fahamu kwa dakika chache na kwa nini

habari ya uchovu mimi siamini hata siku moja, yaani mtu kaweza kutembea, kusimama jukwaani na kuongea halafu ghafla bin vuup anaanguka kwa uchovu halafu anabebwa akiwa hana fahamu kupelekwa "kupumzika" kwa dk 10 kisha anarudi yuko fit kabisa uchovu fixed, nguvu imerudi kuendelea na kazi...

hata watoto huwa hadanganywi kiivyo...

....mtu mwenye uchovu huwa hazimiki ghafla.....kuna mtu ameelezea vizuri kuwa kuzimika ghafla ...has something to do na kushuka kwa level ya sukari ghafla...au kitu kama hicho..ni medical condition inayotokana na complication ya maradhi -ARC]....Au any form of a chronic condition..,na dawa ya ku revive ghafla ni intravenous injection ya insulin...au dawa ya kurudisha mwili sawa.

pia inaweza kuwa ni hatua ya juu ya kuharibika kwa mfumo wa CNS ..ambayo ni condition ambayo siku hizi huwatesa watu wengi ambao kwa kuwaangalia wanaonekana wazima wa afya....lakini mfumo wa fahamu unakuwa unashambuliwa....

sio mwanasiasa wa kwanza kukumwa na hali kama hii ...wameshatokea wengi hata pale bungeni...mfano mnakumbuka mbunge wa mtema Dr ALEX khalid[almarhum]...ilikuwa ikimtokea na mara ya mwisho ikamtokea akiwa bungeni...hakuzinduka tena ..akawa coma...ICU hadi mwisho.SO tunashauri mafaktari wa mkulu wasidharau hali hii kwa kuwa inamtokea [mara nyingine hadharani tunaona]....anazinduka ..anacheka anadunda...wakidharau...ipo siku itatokea kama utani ...abaki coma...sijui wataawaambia nini wananchi!!!...au watasema ...ubishi wake???..itakuwa too late...cure now!!
 
Phillemon Mikael,

..JK na timu yake ya kampeni walikuwa wanapenda sana kuwatuhumu wapinzani wake wa kisiasa kwamba wana matatizo ya kiafya.

..hii ilianza toka mwaka 1995 ambapo walikuwa wakimwandama Cleopa Msuya wakidai ana ugonjwa wa kisukari hivyo hawezi mikikimikiki ya kuwa nafasi ya Uraisi.

..haikuishia hapa walikwenda mbali zaidi mpaka kufikia lile tangazo la Godfrey Mgondo kupitia taarifa ya habari ya DTV kwamba Cleopa Msuya amefariki.

..katika kampeni za mwaka 2005 JK na timu yake wakarudia mchezo wao mchafu kwa Dr.Abdallah Kigoda kwa kumtangaza kwamba amefariki dunia.

..kuhusu mahusiano ya JK na "wataalamu wa jadi" inabidi mkaisome tena makala maalumu inayohusu historia ya JK iliyoandikwa ktk gazeti la chama Uhuru wakati wakimtambulisha kwa wapiga kura mwaka 2005.

..kulingana na makala hiyo ya toleo maalumu la gazeti la Uhuru, hata hili jina Jakaya, alipewa kutokana na ushauri wa "wataalamu wa jadi" kama ufumbuzi wa matatizo ya maumivu ya kichwa yaliyokuwa yakimsumbua wakati akiwa mdogo.

NB:

..kwenye toleo maalum la gazeti la uhuru kumtambulisha JK walizungumza watu wake wa karibu sana ikiwemo Mzee mmoja ambaye walikwenda jando na JK.

..ingekuwa vizuri sana kama moderators wangetuletea hapa jamii forums ili tuweze kulisoma kwani naamini linaweza kutupatia mwangaza wa mambo yanayotokea sasa hivi.
 
Joka Kuu
Navua kofia na kuinama kwa kumbukumbu zako.
Ugonjwa wa JK unajulikana mpaka kwao Bagamoyo.
Hospitali moja Ujerumani iko njiani kuthibitisha pia, baada ya JK kukaidi ushauri wao mara mbili.
Washauri wake wa afya sasa wako hoi kwa litakalotokea endapo hali itakuwa mbaya zaidi maana ushauri wa waganga wa jadi umekuwa ukiwazidi nguvu.
 
Back
Top Bottom