Kikwete azidiwa jukwaani, akimbizwa mapumziko

Kikwete azidiwa jukwaani, akimbizwa mapumziko

Mkuu, hebu rudia sijakusika sawawa,....... au elezea kwa kwa urefu kidoogo! Hii tsunami inadawa?

Mkuu, kuna dawa ATRIPLA... unapata kidonge kimoja kwa siku na ni first line ARV, ipo bongo na iko swafi... actually it reduces pill burden, improves compliance na unaweza pata more info kwa www.atripla.com ipo Tanzania na kwa jinsi watu wengi wasivyoitumia kwa kuwa haijapewa first line preference kuna hatari inaozea kwenye maghala!
 
Kwanini Daktari wake asiwajibishwe? Alikua anafanya nini mpaka Rais ahutubie akiwa amechoka kiasi cha kuhatarisha maisha yake?.
Yeye Kama Daktari inakuaje asiweze kujua kujua afya ya mheshimiwa?
Nadhani huyu Daktari anapaswa kuwa replaced asije kuwa Daktari mzembe kama yule wa Michael Jackson

Huenda na Daktari wake kasoma kifisadi, kapasi mitihani kifisadi, Intern kifisadi, Masters kifisadi, kateuliwa kumtibu Rais wetu kifisadi, Ushauri wake anautoa kifisadi alimradi yeye aendelee kusepa na mkulu wa kaya, njii hii kila kitu kinawezekana na ushahidi bila kwenda mbali ni Salva alivyoingia kiaina pale magogoni!
 
Kwanini Daktari wake asiwajibishwe? Alikua anafanya nini mpaka Rais ahutubie akiwa amechoka kiasi cha kuhatarisha maisha yake?.
Yeye Kama Daktari inakuaje asiweze kujua kujua afya ya mheshimiwa?
Nadhani huyu Daktari anapaswa kuwa replaced asije kuwa Daktari mzembe kama yule wa Michael Jackson

Huenda na Daktari wake kasoma kifisadi, kapasi mitihani kifisadi, Intern kifisadi, Masters kifisadi, kateuliwa kumtibu Rais wetu kifisadi, Ushauri wake anautoa kifisadi alimradi yeye aendelee kusepa na mkulu wa kaya, njii hii kila kitu kinawezekana na ushahidi bila kwenda mbali ni Salva alivyoingia kiaina pale magogoni! hebu leteni jina la huyo doctori tulijadili kwani huenda kuna mantiki fulani inayohusu hii stori
 
Mkuu, siku hizi kuna dawa poa unakula kidonge kimoja tu kwa siku....

lakini labda dawa anachukua kwa muda mrefu sana labda mwili haukubali..inazingatia lishe, sexual activities, etc etc...labda ka combine na dawa za kienyeji
 
lakini labda dawa anachukua kwa muda mrefu sana labda mwili haukubali..inazingatia lishe, sexual activities, etc etc...labda ka combine na dawa za kienyeji
ni kweli inategemea factors nyingi; ila ukae ukijua kwa sasa kumanage HIV ni rahisi kuliko miaka mitatu tu iliyopita!!!

Na nitashangaa kama kweli mtu mzito kama huyu na dakitari wake anaweza kukosa taarifa za new medserve kama hizo!!

ila pia nadhani hana huo ukimwi, na kama anao, hilo ni suala lake kwani masuala ya afya ni ya mtu binafsi na caregiver wake
 
Au na madawa haya ya kuongeza nguvu za kiume yanamsumbua!! nasikia wakubwa ndiyo wateja wakubwa wa dawa hizi ambazo zimethibitishwa kuwa na madhara makubwa kwa mtumiaji! si unajua tena mzee ni "mchapakazi mzuri tu" sasa umri unakwenda na anataka ku-mantain kiwango!
 
ni kweli inategemea factors nyingi; ila ukae ukijua kwa sasa kumanage HIV ni rahisi kuliko miaka mitatu tu iliyopita!!!

Na nitashangaa kama kweli mtu mzito kama huyu na dakitari wake anaweza kukosa taarifa za new medserve kama hizo!!

ila pia nadhani hana huo ukimwi, na kama anao, hilo ni suala lake kwani masuala ya afya ni ya mtu binafsi na caregiver wake

awe nao, asiwe nao it wouldnt make a difference, kama anao then yeye ni kama mamilioni ya watanzania, kama hana, atakuwa mmoja ya mamillioni ambao hawana...same thing...(masuala ya afya ya Rais kidogo its different, yeye ni institution so thats very debatable)

Its very managable these days and also it all depends on the drug regiment one takes, how long, the type of cocktail, etc etc maybe he started a new regiment which has side effects. sometimes they take you out of the ones you have and and reintroduce another cocktail...maybe
(he'd make a good advocate for the fight against it if he announced it ....thats if he has it)
 
Au na madawa haya ya kuongeza nguvu za kiume yanamsumbua!! nasikia wakubwa ndiyo wateja wakubwa wa dawa hizi ambazo zimethibitishwa kuwa na madhara makubwa kwa mtumiaji! si unajua tena mzee ni "mchapakazi mzuri tu" sasa umri unakwenda na anataka ku-mantain kiwango!

E baneee, mbona unamuharibia sana mkulu!!??? kakuchapia ngoma yako?
 
awe nao, asiwe nao it wouldnt make a difference, kama anao then yeye ni kama mamilioni ya watanzania, kama hana, atakuwa mmoja ya mamillioni ambao hawana...same thing...(masuala ya afya ya Rais kidogo its different, yeye ni institution so thats very debatable)

Its very managable these days and also it all depends on the drug regiment one takes, how long, the type of cocktail, etc etc maybe he started a new regiment which has side effects. sometimes they take you out of the ones you have and and reintroduce another cocktail...maybe
(he'd make a good advocate for the fight against it if he announced it ....thats if he has it)

Thanks mazee, wewe umeiweka inavyostahili... asanti san ntu wang'
 
E baneee, mbona unamuharibia sana mkulu!!??? kakuchapia ngoma yako?

Ahaa waapi bwana! jamaa tu ka CV kake kachafuchafu hivi kwenye mambo ya "kilimo kwanza!!" humuwezi waulize jamaa zake wa karibu!
 
...labda ana HIV, na cocktail ya dawa zake zina sideffects kali for some. ...Labda

Hiyo kitu hana kabisa. Yeye na mama walipimwa hadharani katika zoezi la Tanzania bila ukimwi na wakakutwa fit.

Hata hao wanaosema matunguli yalizidiwa na nguvu za kanisa, hivi hawaelewi kuwa mapdri ndio wako msitari wa mbele kununua viungo vya maalbino? Matunguli yamo mpaka makanisani.

Kwa nini hamridhiki na assessment ya madaktari kuwa ni fatigue? Not necessarily physical inaweza pia kuwa mental fatigue. Ujue kuendesha wabongo zaidi ya milioni 40 wenye shida na matatizo kibao kila siku, si kazi ndogo. Hata ukiwa umekaa tu chini bila kutembea popote unaweza ku collapse.

Cha msingi hapa ni kumuombea dua amalize hizi terms zake mbili ili apumzike salama.
 
Ajitahidi kuwatumia wasaidizi wake kumpunguzia vikazi vidogo vidogo. Yote hayo ni matokeo ya kuchagua mawaziri wabovu, kila kitu lazima ufanye mwenyewe. Anyway, pole sana mheshimiwa, I feel sory for you.
 
Ahaa waapi bwana! jamaa tu ka CV kake kachafuchafu hivi kwenye mambo ya "kilimo kwanza!!" humuwezi waulize jamaa zake wa karibu!

hahaaaaaaaaa yaani masuala ya tissue ndio mnaita kilimo kwanza... arooo nyie mijamaa hamjaturia kabbisa kabisa!!

KIRIMO KWANZA, MFUKO RAKI MWITTA!!
 
Kikwete anaumwa, tena seriously.Watu hawataki kusema tu.

Hii incident wala ile ya 2005 si habari za uchovu wa safari

Bluray Mkuu, I respect your Frankness na kutokuwa mnafiki although sometimes you hit below the belt!! Watu hawataki kusema ukweli kuwa muungwana ni mgonjwa, huko kuishiwa nguvu kunatokana na maradhi!! He needs some thorough medical treatment!! Isije ikawa kama mwalimu madaktari wake walposhindwa kugundua kuwa alikuwa na malaria!! Msiamini sana masangoma nyie wapambe mpelekeni muungwana akatibiwe.
 
Hiyo kitu hana kabisa. Yeye na mama walipimwa hadharani katika zoezi la Tanzania bila ukimwi na wakakutwa fit.

Hata hao wanaosema matunguli yalizidiwa na nguvu za kanisa, hivi hawaelewi kuwa mapdri ndio wako msitari wa mbele kununua viungo vya maalbino? Matunguli yamo mpaka makanisani.

Kwa nini hamridhiki na assessment ya madaktari kuwa ni fatigue? Not necessarily physical inaweza pia kuwa mental fatigue. Ujue kuendesha wabongo zaidi ya milioni 40 wenye shida na matatizo kibao kila siku, si kazi ndogo. Hata ukiwa umekaa tu chini bila kutembea popote unaweza ku collapse.

Cha msingi hapa ni kumuombea dua amalize hizi terms zake mbili ili apumzike salama.


ukimwi sio kifoo..mtu ukiwa na ukimwi ..unabaki na haki zako zote..ikiwemo kuchagua au kuchaguliwa....

...mnaofanya reference ya kupimwa mnazi mmoja kwenye hema mmeliwa ..ule ilikuwa kampeni ya uhamasishaji tu....na si vinginevyo!!!!
 
lakini labda dawa anachukua kwa muda mrefu sana labda mwili haukubali..inazingatia lishe, sexual activities, etc etc...labda ka combine na dawa za kienyeji


...sasa hapo kwenye kipengele cha sexual activities ndipo kwenye tatizo...kama upo kwenye dawa alafu unatoka marekani [single]...unakandamiza hadi basi...unafika arusha unasalimia wa arusha ...unafika mwanza ..unakutana na wa mwanza tena unakandamiza...hata uwe na afya nzuri ...kama mwanamichezo...utaanguka tu!!

msimlaumu daktari ..laumuni despline ya mkulu na ukaidi wake!!!..alafu unasingizia kazi..wasaidizi wake waache uwongo!!!.....

ku combine na madawa ya kienyeji kunauwa figo na ini haraka sana!!!....

na matokeo yake ni sudden demise!!!..tutashikana uchawi jamani mbele ya safari...wasaidizi kuweni wakali kidogo!!!
 
...sasa hapo kwenye kipengele cha sexual activities ndipo kwenye tatizo...kama upo kwenye dawa alafu unatoka marekani [single]...unakandamiza hadi basi...unafika arusha unasalimia wa arusha ...unafika mwanza ..unakutana na wa mwanza tena unakandamiza...hata uwe na afya nzuri ...kama mwanamichezo...utaanguka tu!!

msimlaumu daktari ..laumuni despline ya mkulu na ukaidi wake!!!..alafu unasingizia kazi..wasaidizi wake waache uwongo!!!.....

ku combine na madawa ya kienyeji kunauwa figo na ini haraka sana!!!....

na matokeo yake ni sudden demise!!!..tutashikana uchawi jamani mbele ya safari...wasaidizi kuweni wakali kidogo!!!

Hivi secret service kwenye mambo kama haya huwa wako wapi?
 
Leo asubuhi alipita kwenda bagamoyo-sijui kama kisharudi au bado anacheki .
 
acha uongo nyerere alikuwa ana matatizo ya akili-mara kadhaa alikuwa anapelekwa butiama.

mkapa alikuwa na matatizo ya mguu akatibiwa ukapona.lakini anatatizo la bawasili-au mgoro mbona hatukuambiwa?

......MGUU SIO KICHWA!!

mAdaktari wanasauri ..rais akubali kuwa admitted hospital kwa miezi kadhaa yeye hataki..anaogopa nini....tena anaye SHEIN ambaye amepata kumsaidia mkapa kuongoza kwa miezi karibu 6 alipokuwa amelazwa baada ya kufanyiwa operesheni USWISS...na baadaye akipumzika LUSHOTO..

Tatizo jakaya anachnaganya na ushauri wa kamati ya ufundi ambayo wanamdanya kuwa akikubali kuwa hospitalised amekwisha...[labda wako sawa kwa kuwa system ya jk ....haiko strong kama ya mkapa....hivi mzima wanamsumbua kichwa akilazwa..itakuwaje???]...nchi inaongozwa na watu wakio nje ya system ya kawaida..kwa hiyo kama akiwa hayupo ...basi patakuwa na mgogoro kati ya formal and infromal state machinery....

...HAIINGII AKILINI MTU KUSEMA NDEGE FIRST CLASS INACHOSHA ....na wa economy wasemeje......????marais wengi duniani muda mwingi huutumia kusafiri ...mbona hawaanguki....hata boris yeltsin alikuwa haanguki kizembe kizembe..
 
Back
Top Bottom