Kikwete ambaye si rahisi kumuona leo kaonekana!


Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Hakuna kitu ambacho wapiga picha wa rais Jakaya Kikwete hujitahidi kama kupiga picha zinazomuonyeshea uhalisia wake. Sasa muda na mikorogo vimeanza kuwaacha kiasi cha kujikuta hawana jinsi bali kutuletea Kikwete ambaye hatukumjua. Inapendeza sana. Hii inaonyesha ukweli kuwa wakati kweli ukuta ukifika unagota.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
huyo ni mheshimiwa, dkt Jakaya Mrisho Alfani Kikwete, mtu safi, nnapita.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Hahaha, kweli politics is not for the faint hearted.
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
5,966
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
5,966 2,000
Hii picha inaonesha ni wakati wa mkutano mkuu wa CCM Dodoma November 2012 ambapo wana-magamba walitishia kumngoa Mh. Mwenyekiti wa CCM taifa, hivyo ililazimu JK awe na kikosi-kazi pamoja na kamati ya ufundi (sikiliza hotuba ya Mzee Makamba) chake usiku kucha wanapanga mipango abaki madarakani.

Hivyo kulikuwa hakuna muda wa kujipiga sopu-sopu maana ni kama vitani unakurupuka na kunawa uso maji uone vizuri na kuendelea na mapambano.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,668
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,668 2,000
Kama ni mvi hata EL (anayejipanga kuuchukua urais) anazo nyingi tu. Tumuache JK atujengee barabara!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,369
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,369 2,000
hakuna karolight wala nini.. Hiyo ndio rangi yake halisi. Watanzania wote hawana rangi zao halisi
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,983
Points
2,000
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,983 2,000
hakuna karolight wala nini.. Hiyo ndio rangi yake halisi. Watanzania wote hawana rangi zao halisi
usipende ku generalize mambo! utafiti ulifanyia wapi ukaja na data zinazotuonyesha watanzania wote hawana rangi zao halisi??ina maana hata wewe rangi yako sio halisi au wewe sio mtanzania?
 
S

solution

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
494
Points
195
S

solution

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
494 195
...tumvi nje nje, mkunjo wa uso ..out there, uchovu wa umri ..halkadhalika ... hapana kuchea wakati ni ukuta!!!
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,562
Points
1,225
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,562 1,225
Hii picha inaonesha ni
wakati wa mkutano mkuu wa CCM Dodoma November 2012 ambapo wana-magamba
walitishia kumngoa Mh. Mwenyekiti wa CCM taifa, hivyo ililazimu JK awe
na kikosi-kazi pamoja na kamati ya ufundi (sikiliza hotuba ya Mzee
Makamba) chake usiku kucha wanapanga mipango abaki madarakani.

Hivyo kulikuwa hakuna muda wa kujipiga sopu-sopu maana ni kama vitani
unakurupuka na kunawa uso maji uone vizuri na kuendelea na
mapambano.
si kweli. dodoma alivaa kijani tu.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
mleta mada, unashitakiwa kwa kuleta picha ya mhe dr dr dr dr dr kikwete ambayo siyo rasmi..
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,575
Top