Kikwete akubali kukutana na CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete akubali kukutana na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by theophilius, Nov 22, 2011.

  1. theophilius

    theophilius Senior Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    kulingana na taarifa ya ITV JK amekubali kukutana na chadema. Je atafanya busara kusikiliza na kuelewa watakayomweleza?

    =============
    UPDATE
    =============

    Ikulu imetoa taarifa kwa Umma kuthibitisha nia ya Rais kukutana na ujumbe wa CHADEMA

    Fungua attachment usome zaidi
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Jk kasoma alama za nyakati pia aogopa maandamano ya jmosi
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Unga umezidi maji
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Kasema ni jambo jema sana, kaagiza kurugunzi ya mawasiliano ikulu kuarange mapema
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya ndio mambo yanayoniudhi..... Akutane nao kwa nini?
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,521
    Likes Received: 16,999
    Trophy Points: 280
    Huyo ndio Rais wa wote, wanaomkubali na wasio mkubali, Namna hiyo Kikwete, umewakata Ngebe kama kwenye katiba, walitaka ukatae wapate kufanya maandamano.

    Sasa wewe umekubali wao ndio watataka wakupangie muda watafute sababu ukatae. Ngoja tuone.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Ameonyesha kuwa yeye ni baba mzuri..ngoja awasikilize wanawe na kuwapa ushauri na kuwafunza siasa za TZ!
     
  8. April

    April Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hakuna bwana, amefanya maamuzi yaliyokuwa yakitarajiwa na watz, asingekubali kukutana nao ndo tungemshangaa,
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    CDM, pangilieni point vyema, na aeleweshwe just from a horse's Mouth!...Aachane na kuzungumza kwa kuwekewa maneno mdomoni!
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jk inaonekana kila akilala anaiota chadema maana siku hizi ktk hotuba zake lazma awataje chadema.
    Anyway, asije akaleta ulaghai kama walivyowaletea CUF.
     
  11. theophilius

    theophilius Senior Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    cha msingi ni kuyapa uzito, watakayozungumza ikiwa ni pamoja na kuridhia kutousain mswada, kwani kuna shida gani ikiwa yeye na wenzake walioupitisha wanadhani unaakisi mawazo ya watanzania, si waupeleke kwa wananchi wasikie maoni yao ni yepi!
     
  12. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Kaufyata maana anajua kuwa ccm wana polisi chadema wana nguvu ya umma na hakuna policeccm ambao wamesha wahi kushinda nguvu ya umma.
     
  13. S

    Straight JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp budget ya Posho yenu, kuna posho review imepita, kama bado komaeni na Nape kaz mnayofanya ni nzuri... Bt kuweni 2ta iyundia 2me mkifanya mchezo... Nyinyi jisauni 2...
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Nina subiri niione MIBUNGE ya CUF na vidume vyao CCM itakavyokuwa na AIBU mara mambo yakibadilika. Uzuri wa Rage yeye hana aibu.

    Ahh, nasikia kuwa Egypt wale Wanajeshi na wao wameufyata na sasa watapisha katiba mpya na serikali ya Uraia.

    Taratibu tu somo litaeleweka. Hata Lady FF atakuja kumsifu Nyerere siku moja.
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    You talk too much, many issues at one time the bad thing is most of them are speculations.
     
  16. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima aufyate mziki wa cdm si ashauona ulivyo.
     
  17. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Afadhali katumia busara japo hamnazo
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi Rais kukubali kukutana ni kuvyata..mm! nafikiri ni muungwana na ana busara

    Hivi Rais awaogope chadema kwa lipi hasa?? JK haogopi hoja mkuu??

    Kama kukutana na cdm ni uoga I beg to differ siyo kila kitu mnatafuta umaarufu.
     
  19. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kutaka kuwaona chadema mapema haina shida...shida ni kutekeleza atakayoambiwa
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    This is a good news! I real like it. Sasa nasubiri akububali pia na mapendekezo watakayompelekea.

    God forbid, akikataa tu, kaisha!?
     
Loading...