Kikwete akatisha ziara ya Pinda Uarabuni

Kikwete akatisha ziara ya Pinda Uarabuni

Hichi nacho kichekesho kingine.. kwamba anarudi halafu jumamosi aende kuendelea na ziara! Matumizi mabaya ya kodi za watanzania haya.. Ni nini hicho anachoitiwa ambacho kimeshindikana kujadiliana kwa skype, email, au simu?

Wanahofia kudukuliwa mitandao sio salama kwa ishu nyeti za kitaifa.
 
JK analimaliza hili suala la Escrow kwa staili ya aina yake. Kila mtanzania ataridhika kwa maamuzi yake ya busara atakayoyatoa STAY TUNED!!
Weledi wa Kiongozi haupimwi kwa maamuzi ya Busara pekee, bali yanayotolewa kwa wakati! Mfano, ingekuwa vipi kama "Baba wa Mtoto aliyeteswa Uganda" asingechukua uamuzi kwa wakati na kuweka kamera nyumbani kwake baada ya mwanae kupata kilema?!

Kama kiongozi wa familia aliweza kuchukua maamuzi sahihi kwa wakati, iweje mkuu wa nchi ambaye ni baba wa watoto milioni 45... tutolee upofu wa elfu 7 hapa!
 
Ni vema kila mtu aangalie data hizi kwa umakini halafu punde tuingie kwenye mjadala huku tukiongozwa na data siyo porojo tu kama watoto wa sekondari.
image.jpg
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    463.3 KB · Views: 280
  • image.jpg
    image.jpg
    504.4 KB · Views: 249
Hiyo gharama ya nenda rudi nenda rudi analipa nani?
 
hamna lolote zaidi ya kupotezeana muda, peleka lumumba wakajadili
 
Ni aibu sana kuwa na rais kama Prof. Dr. His Excellency. Hon. Alhaj Busha katika nchi.
Punguza ukali wa maneno, usitaje ugonjwa wa mtu kwani sisi sote ni wanadamu na twaweza kupatwa na ugonjwa mkubwa kuliko huo,tuweke utu mbele. Lakini rais wetu ametufedhehesha sana kumwita mwizi kuwa ni mwadilifu;hii yamaanisha rais amehusika kwa % kubwa ktk utekelezaji wa hili "deal" ni maoni yangu tu.
 
!
!
Hiwezekani rasilimali zetu ziwanufaishe waarabu. Wanajazana kumtalii bila mapato yoyote kwa taifa. Intelijensia imebainin uwepo wa mchezo wa kumtumia kama kivutio cha utalii bila kulipia mapato. Huu ni wizi kama wizi mwingine wowote. Kama walivyotorosha Twiga, mwisho watamtorosha na huyu tukabaki mikono mitupu. Viva Mkulu kwa kubaini mbinu za hawa jamaa.
 
Kama kulikuwa na jambo kama hilo, Waziri Mkuu alisafarije nje ya nchi? Rais anafanya kazi kwa ad hocs hakuna ratiba ya kazi?
 
Kuendelea kuwang'ang'ania akina Muhingo na wenzake kuna madhara zaidi kulko faida hata kama serikali na CCM wanafikiri hawana makosa. Matokeo yalnayoendelea kutoka ya serikali za Mitaa yamechangiwa kwa kiasi kikubwa na hisia za ESCROW na Katiba mpya. King'ang'anizi na dharau zitawaponza CCM 2015, wananchi watakupigieni kura za chuki kwa sababu ya uzembe wa kushindwa kuchukua hatua stahiki kwa wakati muafaka! Mwenye macho haambiwi tazama.
 
Back
Top Bottom