Kikwete akatisha ziara ya Pinda Uarabuni

Kikwete akatisha ziara ya Pinda Uarabuni

Kwanza ziara kama hiyo Jk aliiruhusu ya nini? Serikali inalia haina hela kwa sasa, halafu unaruhusu mtu kwenda kufanya ziara ya kudumisha ushirikiano? Haya ni matumizi mabaya ya fedha za umma.
 
Pinda anafukuzwa waziri mkuu atakuwa mbatia
 
Uamuzi mgumu ambao nitaupongeza na kuukubali ni wa yeye KIKWETE kuamua kuachia ngazi kwa kutamka hadharani kuwa nchi imemshinda kuongoza tofauti na hivyo hana uwezo wa kutoa maamuzi yeyote magumu
Naunga mkono hoja..kikwete hatumtaki nchi imemshinda aondoke zake
 
aende chalinze akachunge mbuzi kama yeye alikiri amechoka na sisi tunasema tumemchoka

Nikisokia jina kikwete nasikia kichefuchefu...kama nikiwa nakula appetite huisha ghafla....yaani kikwete hafai hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi kumi
 
Nikisokia jina kikwete nasikia kichefuchefu...kama nikiwa nakula appetite huisha ghafla....yaani kikwete hafai hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi kumi
tumefanya kosa kubwa sana kumchagua huyu kuwa raisi
 
tumefanya kosa kubwa sana kumchagua huyu kuwa raisi

Ninacho shikuru Mungu kura yangu sikumpatia kikwete kwa hilo sijuti, 2005 sikumpa kura yangu japo alishinda kihalali.. awamu ya pili sikumpa kura yangu as well .na magamba wakaiba kura ili ashinde
 
Something terrible is coming........Leo najua mawasiri mizigo kama wale wakina Membe lazima wapige dili za mwisho mwisho, na zile fedha za Gadhafi lazima akazifufue manake anajua arudi katika hiyo nasafi

Lowassa amekushika vizuri.Anakutumia atakavyo. Membe hata akiondolewa uwaziri, Lowassa hawi msafi na hana nafasi y kuwa rais.
 
Leo rais jk kikwete amemtumia salamu waziri mkuu uko alipo ziarani ,popote alipo kuludi nyumbani mara moja, wito uwo umetupa shaka hasa kutaka kujua kunani? Mpaka jk amkatishe ziara waziri mkuu gafla,inasemekana waziri mkuu mpaka jana alikuwa njiani kuludi ,wenye data tujuzane kunanini?
 
Back
Top Bottom