Kikwete akabidhiwa magari 50 ya wagonjwa

Kikwete akabidhiwa magari 50 ya wagonjwa

Magazetini

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Posts
593
Reaction score
1,713

jakaya-mrisho-kikwete_300_173.jpg

Rais Jakaya Kikwete

​
RAIS Jakaya Kikwete amekabidhiwa jumla ya magari ya kubebea wagonjwa 50 kutoka kwa kampuni ya vito ya Decent Dia Jewel (DMCC), yenye thamani ya Dola za Marekani 300,000 kwa ajili ya kusambazwa maeneo mbalimbali nchini.

Akizungumza baada ya kukabidhi funguo za magari hayo, Mwenyekiti wa kampuni hiyo, Chetan Shah alisema magari hayo yatasafirishwa na kuwasili rasmi nchini kuanzia mwezi Julai mwishoni hadi Agosti.

"Tunakukabidhi magari haya ya kubeba wagonjwa kwa ajili ya kusambazwa maeneo mbalimbali, ikiwemo vijijini. Wazo la kutoa msaada huu nililipata nilipotembelea Tanzania na kushuhudia namna wananchi hasa wa vijijini walivyokuwa wakitaabika kwa kukosa huduma za afya kutokana na ukosefu wa usafiri," alisema Shah.

Alisema amekuwa akitembelea Tanzania mara kwa mara hasa kutokana na biashara ya kampuni yake ya madini na ndipo alipopata uamuzi wa kutoa magari hayo kusaidia wale wote wasio na uwezo wa usafiri katika sekta ya afya.

Kwa upande wake, Rais Kikwete aliishukuru kampuni hiyo kwa msaada huo na kukiri kuwa bado kuna maeneo nchini yenye uhitaji mkubwa wa magari ya wagonjwa. "Hili ni eneo ambalo ki ukweli bado lina uhitaji mkubwa.

Tunashukuru sana kwa kufikiria kutusaidia na kwa kweli msaada huu utatufaa sana," alisema.

CHANZO: Habari Leo(19 JUNE 2015)
 
Ahsante tunashukuru kwa Mwenyeezi Mungu kwa msaada uliotupa.

Ni heri wewe Shah unaona baadhi ya faida uipatayo uirudishe Tanzania. Kuliko wezi Watanzania wanaohamisha fedha na kuzipeleka mabenki ya wazungu, wakifa zimekwenda hata watoto hawapati.

Nnakijuwa kisa cha ukweli kabisa cha Waziri mmoja wa awamu ya kwanza ambae alichapwa fedha zake benki ya Uswisi na wakishachapwa huwa hawasemi, wapo wengi tu.
 
Utendaji wa jk uliotukuka umesababisha yote haya heko kwa jk.
 
Rais Kikwete kafanya makubwa kwa nchi hii. Tutamkumbuka daima

Mkuu makuu gani ya kwenda kupewa msaada ya jambo ambalo tunaliweza kwa kodi zetu kama zikipangiliwa vizuri? Ambulance 50 kwa jumla ya $ 300,000.00 ni sawa na $ 6,000.00 kwa kila moja! Yeye na msafara wake katumia ngapi kwenye safari? Juzi kati tulitangaziwa serikali yake ina mpango wa kununua mashangingi (Landcruiser V8) 171 - kwa ajili ya matumizi ya kifahari ya watumishi wa serikali yake! Kwamba tumeonekana hatuna vipaumbele mpaka tukapewe Ambulance za bei hiyo, tumechaguliwa tusi ili lisituumize sana au? Tafakari!
 
Dola laki tatu? Hivi gari analotembelea Mosha ni bei gani vile? Mtoto wa Bakhresa je? Hizo ni SHANGINGI mbili tu.

IMG_8035+(1).jpg
images


Ahsante tunshukurj kwa Mwenyeezi Mungu kwa msaada uliotupa.

Ni heri wewe Shah unaona baadhi ya faida uipatyo uirudishe Tanzania. Kuliko wezi Watanzania wanaohamisha fedha na kuzipeleka mabenki ya wazungu, wakifa zimekwenda hata watoto hawapati.

Nnakijuwa kisa cha ukweli kabisa cha Waziri mmoja wa awamu ya kwanza ambae alichapwa fedha zake benki ya Uswisi na wakisha chapwa huwa hawasemi, wapo wengi tu.
 
Ahsante tunshukurj kwa Mwenyeezi Mungu kwa msaada uliotupa.

Ni heri wewe Shah unaona baadhi ya faida uipatyo uirudishe Tanzania. Kuliko wezi Watanzania wanaohamisha fedha na kuzipeleka mabenki ya wazungu, wakifa zimekwenda hata watoto hawapati.

Nnakijuwa kisa cha ukweli kabisa cha Waziri mmoja wa awamu ya kwanza ambae alichapwa fedha zake benki ya Uswisi na wakisha chapwa huwa hawasemi, wapo wengi tu.

Mdini mkubwa wewe bila kutaja awamu ya kwanza kinakuwasha! Hii ngwe ya kikwete hujawaona waliokwapua pesa!

Endelea kushinda na njaa eti swaumu! #$^&*
 
Sababu hizi na nyingine ndo zinazofanya uchaguzi wa mwaka huu kuwa na watia nia wengi WAMEGUNDUA KUWA KUMBE URAISI NI RAHISI
 
Back
Top Bottom