Kikwete afanye nini Kuuokoa Urais wake?

Kikwete afanye nini Kuuokoa Urais wake?

mie hata sijui nani yupo msafi na yupo karibu na JK,ila nazani hata Jk siyo msafi,sa sijui hatma ya haya mambo au kamati ya Mwinyi
 
Mh. Rais napenda kuchukua nafasi hii kukuuliza wewe na wananchi wote kwa ujumla kwani Tumesikia mengi yakiongelewa na Serikali yako na wewe kuyasikia na Unaumiza kichwa kila siku uanzie wapi maana Hawa Swahiba zako wanakuangusha. Hata hivyo na hii ya karibuni ya Mhe. SS ambaye yupo wizara nyeti na umeona unyeti wake ndio maana ukamwamini tena yupo taasisi ambayo inalinda maslahi ya nchi. Hata wewe maamuzi yako ukiyatoa yana mashaka mashaka. Ukizingatia Serikali yako yaani mawaziri wana kashfa mbalimbali hata hao wabunge wa Chama chako ndio usiseme kwani wengi wao wa mawaziri wanaonekana hawako bega kwa bega kukusaidia wewe ila wana maslahi yao ya nani akae madarakani kwani huyu Mh. SS yeye ni kitu kimoja na Richmonduli sasa wewe unamng'ang'ania wa nini? Swali Je hivi hizi kashfa zinazokwenda kwa mawaziri wako na wabunge wa Chama Chako huzioni au na wewe ni mmoja wa Mafisadi hao unaogopa ukiwapilato na wewe watakutaja?? Naomba jibu Mh. Rais swali la Pili Je unaona ugumu gani kuanzisha Revolution yoyote ambayo watakaa asilimia 75% ni wapinzani kuhusu kila mtu alete mali zake na aseme amezipataje tena kuwe na uwazi na yeye kupigiwa mahesabu kama sio sahihi aukumiwe kunyongwa? mfano mzuri South Africa, Kenya na nchi nyingine wana JF wanazijua wataendelea.

Ushauri wangu wale wote wanotuhumiwa kwa Ufisadi sio kuwapeleka mahakamani No. Hukumu tuu. Ukishindwa Jiuzulu utunze heshima yako kama Rais Thabo Mbeki.

Ujumbe wako ni sawa tatitizo ni anuani ulikoupeleka.Tafadhali badili anuani utume kwa Rostam Aziz huyu rais wetu is just a figure head wanaoamua mambo ni akina Rostam hayupo kabisa!MUNGU IBARIKI TANZNIA.
 
wandugu ; ; ; ; ; ; ----nani hasa alikuwa mwenyekiti wa kikao cha kabineti siku hiyo isiyo jina 0712 540 415---------.0787 535323.,,,,,,,.
 
but all in all watanzania tuko safi kupiga porojo, ngoja mwakani uchaguzi utasikia tena uchindi wa katrina au el nino si tsunami tena kwa ccm. ccm bado tambarare.
 
Jibu ni moja, mwakani wote mkapige kura ya no to ccm. Hata kama hakuna mpizani anyefaa bora uharibu kura yako ili wasipate 80%+
 
mie sina wasi, watanzania slowly tunaamka, ukitaka kujua angalia idadi ya watu wanaojitokeza kupiga kura siku hizi, ni chache mno. Ipo siku watajipigia kura hao mafisadi na familia zao tu.

*** em up.
Watu hawapigi kura halafu unasema wanaamka? Watanzania tunazidi kulala tena fofofo
 
Goo Idea!! Sasa Hata ukiangalia Serikali imelala???????????????? Jamani nawauliza au RAis naye Yupoooooooooooo?????????????????

Kusema kweli Rais ndio hatuna; huku nchi ikiwa gizani na watu wanalia njaa yeye kisha kimbia yuko Misri!! Akitoka Misri utasikia yuko Jamaica au Denmark. Sasa nchi hii nani anatutawala isije ikawa Luhanjo ndio real RULER wetu maana yake jamaa hatulii!!
 
mie hata sijui nani yupo msafi na yupo karibu na JK,ila nazani hata Jk siyo msafi,sa sijui hatma ya haya mambo au kamati ya Mwinyi


Wewe mpaka wakati huu unadhani tu kuwa Jakaya ni mchafu!!Huyu dhahili ni mchafu na ndio maana hana moral authority ya kuwashuhulikia hao mafisadi wenzie!!
 
Hizi ndiyo timu mbili pinzani, moja imejaa mafisadi wanaojulikana na ushahidi upo wazi. Nyingine imejaa wapiganaji ambao wanashutumiwa na kundi la pili kuwa nao ni mafisadi.

Kinachoshangaza zaidi mhe. Rais anaonekana yupo kundi la kulia, angalia picha hapo chini.


Mimi naona kuna timu au kundi moja tu, nalo ni la MAFISADI. Hawa ndio wanaokutana usiku na mchana kujipanga na kuweka mikakati ya kuwaghilibu Watanzania kwa kuwabambikia kashfa mbuzi wapiganaji ili wanachokisema juu yao kionekane hakina nguvu. Wachafu hawa na familia zao na wapambe wao wote wanawakilisha chini ya asilimia moja (1) tu ya Watanzania wote. Tuliobaki wote tunachukia ufisadi kwa sababu unatu-affect moja kwa moja. Kwa hiyo sisi sio timu au kundi, kwani hatufanyi mikutano yoyote ya kupanga mikakati kama wafanyavyo mafisadi. Wawakilishi wetu ni wabunge kadhaa ambao wamejichomoza kukemea waziwazi ufisadi. Tunachopaswa kufanya ni kuwatia moyo na kushirikiana nao katika kutokomeza ufisadi, badala ya kuitikia wimbo wa mafisadi na kuwaona wapiganaji wetu eti nao ni mafisadi. Sasa JK aamue moja, aendelee kuwachekea hao mafisadi na kupoteza support ya zaidi ya asilimia 99 ya Watanzania au awakane na kuonesha dhamira yake ya dhati ya kuwachukia, ili apate support ya Watanzania. JK atambue kwamba hana muda wa kutosha wa kufanya maamuzi kuhusu hilo -- Ni lazima aamue sasa!
 
Hivi nji tunaipeleka wapi? Yaani mimi nashindwa kuamua ni chague nini maana tunaelekea katika Danger zone kwani tutaanza kunyonyana damu sasa Hela za Hazina zikiisha Tu kinachofuata watu watagoma kulipa kodi na wabunge Itabidi wajirudi ona mambo yanavyokuwa sasa. Mh. Ndo kendazake Egypt sasa je akirudi atato maamuzi?
 
kazi ipo kweli kweli. `huu mpasuko na malunmbano ndani ya `ccm anawanufaisha watu gani? `Ni nani wanaoumia katika mogoro huu ndani ya `ccm? Ilivyo ni kuwa `ccm ya sasa siyo ile ya miaka ya 1980. CCM inakwisha. CCM inakufa. Tusubiri tuone miaka kati ya mitano na kumi ijayol CCM itakuwaje.
 
ع عن الأمة ، كما يقول د. جيش سيراليون لي

na huu uchafu vipi ndugu zangu.........inaniboa kweli kweli
الحق والسلطة التقديرية لبيع بك قميصا وكيتنغه
 
Thabo mbeki hakujiuzulu 'maji yalimshinda hila zake zilizungukwa akaaibishwa na kuondolewa kwenye uongozi kwa kutokuwa muadilifu..get your record right.




Sasa nani alimwondoa katika Uongozi? Basi ni Kheri Mumpe Urais Kichaa iko siku atatoa maamuzi ya kweli.
 
ع عن الأمة ، كما يقول د. جيش سيراليون لي

na huu uchafu vipi ndugu zangu.........inaniboa kweli kweli
الحق والسلطة التقديرية لبيع بك قميصا وكيتنغه


Mimi naona Huu uchafu noma Au Copy and paste to Google Translate utransilate ujue kaandika nini au katutukana??
 
Bwa Original Pastor,

Duhh iyo hapo Kali kweli kweli,

Ila Mtu mpaka umekuwa Rais si mchezo na si kitucha kudharau hata kidogo,

1: Sasa basi napenda kuuliza, Kuwa Rais Maana yake ni nini?
2: Na mpaka Rais Kuwa na IKULU? Na IKULU maana yake ni nini?

Kweli I dont seams to Understand any More if Its truly IKULU is an institute, Some one has to tell me another meaning ya IKULU ya TZ
 
mi nakwambia mwaka huu tutasiki mengi sana.Niko huku Abuja kikazi yaani kuwa wa TZ wanashangaa jinsi rais asivyo serious na mambo yanavotokea TZ yeye ana ignore anakwenda Cairo kula bata
 
Kikwete alishajichokea siku nyingi tu na hajali wala hasikilizi kinachoendelea nchini.
 
so sad to have a country with this kind of leadership so sad
 
Tatizo kamati yenye ilikuwa na baadhi wajumbe wenye wasifu usiofaa, wengine wanadaiwa kufanya biashara ya Pembe za Ndovu, sasa hapo unatarajia Nini?

Si hivyo tu ,pia inasemekana huyo huyo Jeetu Patel alifadhili kampeni za mtoto wa Mwinyi wakati akigombea kuwa mbunge wa baraza la kutunga sheria la Afrika Mashariki!! Sasa hapo kazi kweli kweli wandugu.
 
Back
Top Bottom