Kikao cha kamati kuu CCM Dodoma na kikao cha ma-RPC

Kikao cha kamati kuu CCM Dodoma na kikao cha ma-RPC

MAO

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2008
Posts
262
Reaction score
131
Mji wa Dodoma leo utakuwa mwenyeji wa kikao cha CC ya CCM. Kesho jumatatu, wakuu wa polisi Mikoa yote (RPC's) watakuwa na kikao pia hapa Dodoma.

Tuseme ndo CCM wanataka kuwapa maagizo maalum?
 
Magamba wamegundua kwamba hawawezi kuikabili CHADEMA bila msaada wa poliCCM.

Ngoja wachukue maagizo toka CCM lakini wajue kwamba moto umeshawashwa na hakuna namna ya kuuzima.
 
majizi wakubwa hawa. nipo hapa hotel ya kidia vision mjini kati, basi magamba kibao hadi kichefuchefu. nilichojifunza ghafla ni kuwaagamba wengi shule hawana, ni mijitu inayotawaliwa na mitumbo tuu. kuna jimama hapa lina simu nne zote smart phones limepiga maguo ya kijani. maneno mengii, hadi kero. wacha bhana.
 
DUNIA ni kijiji, si lazima ili polisi ipewe majukumu na CCM ,basi wafanye vikao vyao mkoa mmoja.ila inaweza kupunguza gharama na uwezekano wa kumpata kiongozi wa juu wa serikali waliemlenga ili awafungulie mkutano wao. nadhani wanamlenga JK
 
Mji wa Dodoma leo utakuwa mwenyeji wa kikao cha CC ya CCM. Kesho jumatatu, wakuu wa polisi Mikoa yote (RPC's) watakuwa na kikao pia hapa Dodoma.

Tuseme ndo CCM wanataka kuwapa maagizo maalum?
Mkuu MAO na Mkuu Mwita Maranya kwa sasa CCM hawana Kamati Kuu (CC). Baada ya uchaguzi wa mwaka jana iliundwa NEC na Secretariat lakini Kamati kuu haikuundwa. Wapo kwenye mchakato wa kuunda Kamati Kuu kwenye Mkutano wa Halmashauri Kuu - NEC.
 
Last edited by a moderator:
majizi wakubwa hawa. nipo hapa hotel ya kidia vision mjini kati, basi magamba kibao hadi kichefuchefu. nilichojifunza ghafla ni kuwaagamba wengi shule hawana, ni mijitu inayotawaliwa na mitumbo tuu. kuna jimama hapa lina simu nne zote smart phones limepiga maguo ya kijani. maneno mengii, hadi kero. wacha bhana.

kwani we una elimu gan,maana nakuona kama walewale tu?
 
Waache hao police wapokee maagizo kizuzu baadae watafrah,kwani tunapoelekea ni MAN TO MAN,JICHO KWA JICHO,JINO KWA JINO.Pls police someni someni alama za nyakati na msimamie haki na wajibu wenu,sio kukimbizwa kimbizwa na hayo magamba sugu.
 
Mkuu MAO na Mkuu Mwita Maranya kwa sasa CCM hawana Kamati Kuu (CC). Baada ya uchaguzi wa mwaka jana iliundwa NEC na Secretariat lakini Kamati kuu haikuundwa. Wapo kwenye mchakato wa kuunda Kamati Kuu kwenye Mkutano wa Halmashauri Kuu - NEC.

Kimbunga hakuna haliye kataa hillo lakini what a coincidence na kikao cha Ma RPC?
 
Kimbunga hakuna haliye kataa hillo lakini what a coincidence na kikao cha Ma RPC?

Mkuu nilikuwa natoa angalizo tu kuhusu huo mkutano. Pamoja na hayo mimi naona ni concidence tu ya kawaida kwa sababu kama ni Ma RPC kupokea maagizo wanaweza kuyapokea hata kama hawakufanyia Mkutano Dodoma.
 
Waacheni wakae vikao sana tu na wawaagize polisi kutuua sana tu, ila KILA LENYE MWANZO LINA MWISHO WAKE.
Hili vuguvugu la mabadiliko si mpango wa CHADEMA na viongozi wake bali ni mpango wa MUNGU mwenyewe.
Nasi ktk vita hii ya ukombozi tutaibuka washindi dhidi ya mafisadi hawa.

"Bwana akasema, Hakika nimeyaona mateso ya watu wangu walioko Misri, nami nimekisikia kilio chao kwa sababu ya wasimamizi wao; maana nayajua maumivu yao; nami nimeshuka ili niwaokoe na mikono ya wamisri, niwapandishe kutoka nchi ile, hata nchi njema, kisha pana; nchi ijaayo maziwa na asali; hata mahali pa Mkaanani, na Mhiti, na Mwamori, na Mperizi, na Mhivi, na Myebusi" (Kutoka 3:7,8).

Musa akawaambia watu "Msiogope, simameni tu mkauone wokovu wa BWANA atakaowafanyia leo…BWANA
atawapigania,nanyi mtanyamaza kimya" (Kutoka14:13,14)

 
Mkuu MAO na Mkuu Mwita Maranya kwa sasa CCM hawana Kamati Kuu (CC). Baada ya uchaguzi wa mwaka jana iliundwa NEC na Secretariat lakini Kamati kuu haikuundwa. Wapo kwenye mchakato wa kuunda Kamati Kuu kwenye Mkutano wa Halmashauri Kuu - NEC.

Kweli Kimbunga hicho ni kikao cha NEC, CC bado haijaundwa. Lakini JK si alishawaambia waache kutegemea Polisi? Au walituzuga wanawatumia kwa mlango wa nyuma?
 
Last edited by a moderator:
jmk ,alisema wasitegemee police au ndio amebadili njia na wanataka kumpongeza KAMUHANDA ngoja tuone
 
Je kiongozi wa dini aliyeshindwa kufuata Makatazo ya dini yake kuwa kuwa ukizini ni dhambi yeye akazaa kabisa utamwitaje.Au jini na je unajisikiaje ukiwa mfuasi wa jini tehe tehe
kuitetea ccm ni kumtetea shetani.
 
Waacheni wakae vikao sana tu na wawaagize polisi kutuua sana tu, ila KILA LENYE MWANZO LINA MWISHO WAKE.
Hili vuguvugu la mabadiliko si mpango wa CHADEMA na viongozi wake bali ni mpango wa MUNGU mwenyewe.
Nasi ktk vita hii ya ukombozi tutaibuka washindi dhidi ya mafisadi hawa.

"Bwana akasema, Hakika nimeyaona mateso ya watu wangu walioko Misri, nami nimekisikia kilio chao kwa sababu ya wasimamizi wao; maana nayajua maumivu yao; nami nimeshuka ili niwaokoe na mikono ya wamisri, niwapandishe kutoka nchi ile, hata nchi njema, kisha pana; nchi ijaayo maziwa na asali; hata mahali pa Mkaanani, na Mhiti, na Mwamori, na Mperizi, na Mhivi, na Myebusi" (Kutoka 3:7,8).

Musa akawaambia watu "Msiogope, simameni tu mkauone wokovu wa BWANA atakaowafanyia leo…BWANA
atawapigania,nanyi mtanyamaza kimya" (Kutoka14:13,14)


CCM wanapambana na nguvu isiyoonekana lakini wao wanaiona chadema! Hawatafunuliwa kamwe mpaka watakapokuwa wameanguka! Chadema ni kama Musa tu mbele ya Farao!
 
Mji wa Dodoma leo utakuwa mwenyeji wa kikao cha CC ya CCM. Kesho jumatatu, wakuu wa polisi Mikoa yote (RPC's) watakuwa na kikao pia hapa Dodoma.

Tuseme ndo CCM wanataka kuwapa maagizo maalum?
kipofu akimuongoza kipofu mwenzie wote watadumbukia shimoni
 
Ina maana sasa polisi imefanywa rasmi idara ya CCM? Hii ni hatari kwa taifa letu
 
Back
Top Bottom