Kikao cha kamati kuu CCM Dodoma na kikao cha ma-RPC

Kikao cha kamati kuu CCM Dodoma na kikao cha ma-RPC

majizi wakubwa hawa. nipo hapa hotel ya kidia vision mjini kati, basi magamba kibao hadi kichefuchefu. nilichojifunza ghafla ni kuwaagamba wengi shule hawana, ni mijitu inayotawaliwa na mitumbo tuu. kuna jimama hapa lina simu nne zote smart phones limepiga maguo ya kijani. maneno mengii, hadi kero. wacha bhana.

Ahahaha! Ndo zao hizo!
 
Magamba wamegundua kwamba hawawezi kuikabili CHADEMA bila msaada wa poliCCM.Ngoja wachukue maagizo toka CCM lakini wajue kwamba moto umeshawashwa na hakuna namna ya kuuzima.
Kamuhanda naye atakuwepo? Damu ya mwangosi itamlilia tu popote aendapo
 
Hata wakodi jeshi la Alqaeda haitasaidia kwani nguvu ya umma ni noma.
 
I can't believe! Sisiem wanatafuta mlango wa ICC hawajielewi bado!?
 
Ninawashukuru ccm kwa kuweka kikao hapa dodoma, nimetoka dar hadi dodoma juzi nimeongozana na V8 moja ya hao wana EPA kweli sikupigwa tochi na traffic yoyote kazi yangu ilikuwa kuhakikisha ka six cylinder kangu kanajitahidi wasiniache mbali. Ingawa wanakimbia si mchezo ila nilijitahidi na wamenisaidia. Nikirudi bongo tena naomba nipate wa gari la EPA litangulie.
Dawa ya tochi za matraffic ni kuongozana na gari kubwa la kifahari kama VX V8 n.k. na nzuri zaidi liwe la serikali kwani matraffic hawapigi tochi hovyohovyo huwa wanaangalia aina ya gari, ni waoga kinoma.
 
Unaambiwa no reserch no right to speek,ila kinachhinekana ccm wao wanaona unaweza kuongea bila kufanyia jambo utafiti wa kina,na haya yote yamejidhihirisha hapo bungeni,tumeona mawaziri wanavyokurupuka kama kawambwa,maghembe,nguliza na spika wa mbuge pamoja na makamo wake,mwanasheria mkuu wote hao wamekurupuka kwenye mambo ambayo hawakuyafanyia utafiti
 
Nafikiria reaction yenu kama nngeambiwa kwamba kikao cha maRPC kimehairishwa kupisha kikao ya NEC, yangeongewa mengi zaidi ya mloyaongea leo.
 
Je kiongozi wa dini aliyeshindwa kufuata Makatazo ya dini yake kuwa kuwa ukizini ni dhambi yeye akazaa kabisa utamwitaje.Au jini na je unajisikiaje ukiwa mfuasi wa jini tehe tehe

:A S 11:Wewe unatafuta bwana
 
DUNIA ni kijiji, si lazima ili polisi ipewe majukumu na CCM ,basi wafanye vikao vyao mkoa mmoja.ila inaweza kupunguza gharama na uwezekano wa kumpata kiongozi wa juu wa serikali waliemlenga ili awafungulie mkutano wao. nadhani wanamlenga JK

kikao cha polisi ni kikao cha viongozi kinachofanyika kila mwaka mara moja. Wahudhuriaji ni senior officer tu. na kama ni mvmizi basi ni CCM, chenyewe hupangwa mwaka mmoja nyuma. wenyewe wanakiita SOC yaani senior officers conference
 
Kial mtu yupo taabani na ccm hata polisi nao wamechoka na ccm saa ya ukombozi yaja chadema ni mpango wa MUNGU kwani kuitetea ccm ni kazi sana
 
I can't believe! ccm wakutane na ma-rpc? kikao hicho kifuatiliwe kwa ukaribu sana, wenye uzoefu naizo zinaitwa 'siri za serikali' fanyeni mnavyoweza mtujuze tusije ungua ktk nyumba bila msaada.
 
We cannot defeat injustice by becoming more inferior but by becoming more superior against injustice
 
Analo litaka mungu hakuna wa kuzuia... kun faya kun...CCM kama mnara wa babel vile! hawaelewani makada wanataka msaada wa polisi, mwenyekiti anataka akina lameck na nape watukane wananchi...
 
kikao cha polisi ni kikao cha viongozi kinachofanyika kila mwaka mara moja. Wahudhuriaji ni senior officer tu. na kama ni mvmizi basi ni CCM, chenyewe hupangwa mwaka mmoja nyuma. wenyewe wanakiita SOC yaani senior officers conference
yote kwa yote, ccm ni chama tawala ,sera zake zinatekelezwa na serikali na kulindwa na vyombo vya dola.
 
Mji wa Dodoma leo utakuwa mwenyeji wa kikao cha CC ya CCM. Kesho jumatatu, wakuu wa polisi Mikoa yote (RPC's) watakuwa na kikao pia hapa Dodoma.

Tuseme ndo CCM wanataka kuwapa maagizo maalum?

Kikao cha mafisadi!
 
Back
Top Bottom