Kikao cha kamati kuu CCM Dodoma na kikao cha ma-RPC

Kikao cha kamati kuu CCM Dodoma na kikao cha ma-RPC

Wingu ndugu kiongozi wa dini na siasa imekujaje?Je hauwezi ku-argue kwa vigezo vya siasa ukaacha dini peke yake?Kuwa mwangalifu kwa maneno yako.
 
Je kiongozi wa dini aliyeshindwa kufuata Makatazo ya dini yake kuwa kuwa ukizini ni dhambi yeye akazaa kabisa utamwitaje.Au jini na je unajisikiaje ukiwa mfuasi wa jini tehe tehe

kuitetea ccm ni kumtetea shetani.
 
Mji wa Dodoma leo utakuwa mwenyeji wa kikao cha CC ya CCM. Kesho jumatatu, wakuu wa polisi Mikoa yote (RPC's) watakuwa na kikao pia hapa Dodoma.

Tuseme ndo CCM wanataka kuwapa maagizo maalum?
Hapo kuna kitu aisee.....
 
Je kiongozi wa dini aliyeshindwa kufuata Makatazo ya dini yake kuwa kuwa ukizini ni dhambi yeye akazaa kabisa utamwitaje.Au jini na je unajisikiaje ukiwa mfuasi wa jini tehe tehe

Unafikiria kwa kutumia masaburi na sio kichwa, kwani huyo bado ni kiongozi wa dini? Kwasasa huyo unayemsema ni kiongozi wa Kisiasa, ukitaka kuletewa viongozi wa kisiasa wanaokiunka mambo ya dini huko magamba utakimbia, wengine wameisha funga hadi familia nzima kwasababu ya nyumba ndogo tu na bado kwenye nyumba za ibada wanakwenda, heri huyu ambae ameamua kua mpagani, hazungumzi kabisa mambo ya dini.
 
Je kiongozi wa dini aliyeshindwa kufuata Makatazo ya dini yake kuwa kuwa ukizini ni dhambi yeye akazaa kabisa utamwitaje.Au jini na je unajisikiaje ukiwa mfuasi wa jini tehe tehe

Kwani wewe dini yako imeruhusu kuzini, shehe kuwa na nyumba ndogo zaidi ya tano imeruhusiwa?????? tetetetetehe, wonderful. Na suala la majini nafikiri hilo uliache, make tunawajua wanaopenda majini na kuyaita suna-----ahahahaaaaaaaaa??????!!!!!!
 
Je kiongozi wa dini aliyeshindwa kufuata Makatazo ya dini yake kuwa kuwa ukizini ni dhambi yeye akazaa kabisa utamwitaje.Au jini na je unajisikiaje ukiwa mfuasi wa jini tehe tehe
mungu hawezi kukuwekea kifaa halafu usikitumie itakiwavyo anatimiza agizo la mungu la kuzaana na kuongezeka,lakini ni ukweli ccm haina tofauti na shetani.
 
Back
Top Bottom