Kikao cha JE Saccos


The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Tunapenda kuwafahamisha wanachama wote wa JE SACCOS kuwa tutakuwa na kikao JUMAMOSI hii ya tarehe 17-09-2011kitakachofanyika HONGERA BAR barabara ya Shekilango karibia na CHUO CHA USTAWI WA JAMII kuanzia saa 9 mchana na kuendelea tunaombwa wote kufika bila kukosa hasa kwa wanachama wa JE SACCOS waliopo Dar es Salaam.

Dhumuni la kikao ni kufanya tathmini ya tulipofikia na kuangalia na jinsi gani tunaweza kufikia lengo la milioni tano kwa wakati muafaka tunaomba wanachama wote tujitahidi kufika bila kukosa.

Kwa maelezo zaidi unaweza kuwasiliana nasi kupitia namba zifuatazo

0713 887912
0757 212122
0787 212122


Asanteni.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
nimeshapata jibu. ni JE. ngoja nipitie thread
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
mkuu natamani kuwepo lakini hili jinamizi la ajali ya meli...
Mmmh halafu huwezi kuna boti nyingine ilikuwa inakuja Dar imezima ghafula wakati ikiendelea na safari. Mchana wa leo
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,737
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,737 280
mkuu natamani kuwepo lakini hili jinamizi la ajali ya meli...
Mmmh halafu huwezi kuna boti nyingine ilikuwa inakuja Dar imezima ghafula wakati ikiendelea na safari. Mchana wa leo
.....Ya kweli haya??
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
mkuu natamani kuwepo lakini hili jinamizi la ajali ya meli...
Mmmh halafu huwezi kuna boti nyingine ilikuwa inakuja Dar imezima ghafula wakati ikiendelea na safari. Mchana wa leo
Dah!! Pole Sana Mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,231