Kikaangoni na Tundu Lissu muda huu

Kikaangoni na Tundu Lissu muda huu

Kweli UKAWA na wafuasi wao ni vichaa! Utasusia kitu hata hujakisoma! Na nyinyi mnawashangilia na si ajabu wakija kuwaomba kura mkawapa kwa UPOPOMA wenu!

We jamaa kweli hamnazo, in short wewe utakuwa ni mpumbavu na sio mjinga...maana mjinga akielimishwa anaelewa lakini wewe hata watu wakueleweshe vipi kuelewa imekuwa tabu...I am sure hata nikirudia kukueleza ambacho kina Lissu na wengine walikuwa wanapinga nitakuwa napoteza muda!
 
You don't know that you don't know! Pole .

I appreciate the concern, but what exactly do you know? How else, do you think, should he have answered the questions rather than with live examples?
 
Yuko live hotmix muda huu, amekumbana na Thomas Ngawaiya, amepigwa maswali ya msingi na kuulizwa sababu za msingi za kususia bunge na kuonyesha dharau kwa kiti, hana jibu la maana zaidi ya kutoa mamifano yasiyokuwa na tija. Mara ooh hata wakati wa kugombea uhuru wa nchi za Afrika palikuwa na migomo mbalimbali kwa hiyo ndio wamegoma! Hasemi kasoro za muswada wala nini!
Source: Yuko live Hotmix eatv

With all the people kweli Thomas Ngawaiya ndio wa kumtoa jasho Tundu Lissu?!

Akili zako zitakuwa fupi kama urefu wa pua wako. i.e you have a primitive brain like Zinjathropus (Binadamu aliyeishi zama za mawe).
 
Kmalizia kwa kusema kuwa spika Makinda ataingia katika rekodi kama spika aliekuwa anadharau sana katiba na kanuni za bunge na kuwa mikataba yote iliyopitishwa wiki hizi mbili za mwisho ni batiri.

Hiyo nimeipenda kama ni batili. Lakini JK amesema atasaini mara moja baada ya kupelekewa. Kwa hiyo watakwenda mahakamani kuibatilisha au?
 
Hiyo nimeipenda kama ni batili. Lakini JK amesema atasaini mara moja baada ya kupelekewa. Kwa hiyo watakwenda mahakamani kuibatilisha au?

Lisu hajasema kama wataenda mahakamani ila mtu yeyote akienda mahakani kufungua kesi ya kikatiba ushindi uko wazi.
 
Hivi huyu Makundu-bhyali wadau naomba apelekwe hospital asije tufia na kifafa humu.
Ha ha ha nimecheka sana mkuu , Afadhari nifie humu kwa kifafa kuliko kudhalilika kama yaliyompata Lumumba mwenzenu ambae zamani alikuwa mpinzani njaa ikamrudisha CCM.
 
Kweli UKAWA na wafuasi wao ni vichaa! Utasusia kitu hata hujakisoma! Na nyinyi mnawashangilia na si ajabu wakija kuwaomba kura mkawapa kwa UPOPOMA wenu!

Wewe shule yako ni ndogo sana. Mtu anawezaje kuchangia paper ambayo hajaisoma? Ulitaka watu na akili zao wakae kama mazuzu? The best option ndiyo hiyo waliyofanya ya kutoka nje ya ukumbi.
 
Tafadhari mtazame na kumsikiliza Tundu Lisu akifafanua mambo kibaao.

vipi msimamo wake kuhusu kiinua mgongo kupunguzwa ? maana alikuwa anazisubiri kwa hamu zile 230mil aondokane na umaskini alioupata angali mbunge ...
 
Yeye amesema hazihitaji hizo fedha kwani alikuwa anatumikia wananchi hakwenda Bungeni kufanya biashara.
 


vipi msimamo wake kuhusu kiinua mgongo kupunguzwa ? maana alikuwa anazisubiri kwa hamu zile 230mil aondokane na umaskini alioupata angali mbunge ...
Yeye amesema hazihitaji hizo fedha kwani alikuwa anatumikia wananchi hakwenda Bungeni kufanya biashara.
 


vipi msimamo wake kuhusu kiinua mgongo kupunguzwa ? maana alikuwa anazisubiri kwa hamu zile 230mil aondokane na umaskini alioupata angali mbunge ...

njia anzisha uzi utapata majibu yake
 
Wala usiharakishe ukajapata ajali bure! Anaongea pumba tupu! Kakumbana na Thomas Ngawaiya amepigwa maswali hana majibu ya maana, kaulizwa kwa nini walionyesha dharau na kutimuliwa bungeni, amejibu mambo ya ajabu kweli! Eti hata wakati wa kupigania uhuru na kupinga ubaguzi wa rangi, tulikuwa tunagomea hata michezo au bidhaa za mataifa adui! Hii ni akili kweli! Nenda polepole tu mkuu.

Acha uongo wa kisenge!
 
With all the people kweli Thomas Ngawaiya ndio wa kumtoa jasho Tundu Lissu?!

Akili zako zitakuwa fupi kama urefu wa pua wako. i.e you have a primitive brain like Zinjathropus (Binadamu aliyeishi zama za mawe).

We umevurugwa kwa mahaba yako Kwa Lissu, ovyo kabisa wee!
 
I appreciate the concern, but what exactly do you know? How else, do you think, should he have answered the questions rather than with live examples?

A learned brother doesn't have to answer questions with live examples, but with vivid examples plus living case studies as his precedents. Lissu is one of bogus learned brother and a croock lawyer living under the sun whom i've ever seen!
 
A learned brother doesn't have to answer questions with live examples, but with vivid examples plus living case studies as his precedents. Lissu is one of bogus learned brother and a croock lawyer living under the sun whom i've ever seen!

A crooked lawyer,who knows law better than the Attorney general his whole group of lawyers combined? Let me tell you, the smartest man ever to walk this earth was JESUS CHRIST OF NAZARETH, and even HE used examples because that's the simplest way a simple mind can understand a complicated subject. Wisdom is not just saying things like the learned do but rather finding the terms to explain a subject and have the simplest mind understand. Do not call the man a crook because you become the crook in doing so, every body knows he is a renowned lawyer. Arguing against isn't necessarily being disrespectful, it's actually so mucb easier coming up with an equally smart counter point if you can respect the wisdom in another's. You seem redeemable, CCM are EVIDENTLY the CROOKS not SPECULATIVELY as for Tundu Lissu, Be wise, let us save our children and their children by voting the real crooks out
 
Back
Top Bottom