Kikaangoni na Tundu Lissu muda huu

Kikaangoni na Tundu Lissu muda huu

Tuseme hiyo miswada ingepewa muda kujadiliwa kila kipengele tofauti na kuharikishwa ingekuwa na manufaa kwa wananchi au isingekua na manufaa kwao? Na ni mikataba gani unayoijua yenye manufaa kwa wananchi kuliko serikali ambayo serikali hili ya mi ccm imewahi kushupaliwa ipitishwe kwa maubavu hivyo? Usiwe unaropoka kama ulipewa minyoo badala ya ubongo said:
UNAPOKUA UNAHARISHA TAFUTA CHOO SIO HAPA JF, KWANINI MNAKATAA ISIJADILIWE SASA KUNA AGENDA GANI MMEFICHA?, UKISHAKUA MPINZANI UNAKUA NA UKICHAA WA AINA FULANI KUKATAA KILA KITU UNATAKA IJADILIWE LINI NA HALI WATU WAPO SITE NA KUNA WATU BADO WANAKUJA KUWEKEZA KWAIYO AYO YOTE YAENDE KIHOLELA BILA SHERIA MADHUBUTI INAYOENDANA NA WAKATI!!??, ACHENI KUCHEZA NGOMA MSIYOIJUA MNAFUATA UPEPO HAMJUI MNAKOELEKEA MNASHIKWA MASKIO KIZEMBE KUSINGIZIA UZALENDO KUMBE UNAFIKI MTUPU
 
UNAPOKUA UNAHARISHA TAFUTA CHOO SIO HAPA JF, KWANINI MNAKATAA ISIJADILIWE SASA KUNA AGENDA GANI MMEFICHA?, UKISHAKUA MPINZANI UNAKUA NA UKICHAA WA AINA FULANI KUKATAA KILA KITU UNATAKA IJADILIWE LINI NA HALI WATU WAPO SITE NA KUNA WATU BADO WANAKUJA KUWEKEZA KWAIYO AYO YOTE YAENDE KIHOLELA BILA SHERIA MADHUBUTI INAYOENDANA NA WAKATI!!??, ACHENI KUCHEZA NGOMA MSIYOIJUA MNAFUATA UPEPO HAMJUI MNAKOELEKEA MNASHIKWA MASKIO KIZEMBE KUSINGIZIA UZALENDO KUMBE UNAFIKI MTUPU

Ndiyo sababu nimekuharishia wewe coz unaongea shitt kama vile wee choo. Hawajakataa miswada isijadiliwe, wamekataa miswada kujadiliwa kama ya dharura, hiyo ni miswada muhimu na mikataba ya mda mrefu huwezi kukurupuka kisa wawekezaji wako mlangoni tayari, ni bora wawekezaji wakasubirishwa miaka hata kumi kuliko tupitishe mikataba kwa siku moja isiyo na manufaa kwetu wananchi. Sasa gas ni mali, mchina na mmarekani wanaitaka kupita maelezo lakini hata badala ya gesi kupatikana bidhaa zimepanda bei, maisha yameongezeka garama, halafu mi ccm mnaendelea kukurupuka. Nyie si ajabu mna mapepo, kwasababu hata governor wa bank ya dunia alipokuwa aki adress ishu ya uchumo wa tanzania kuporomoka alisema," kwa mali asili mlizonazo msingetakiwa kuwepo hapa, inashangaza sana!". Sasa nyie mnapepo la ujinga ndiyo sababu hamuelewi, mnapepo la unyama ndiyo sababu mnatetea uwizi wenu kama vile mna haki ya kuwa wezi, na I promise you mwisho wa ubaya aibu, mwezi wa kumi tuwanyang'anye hizo spray mbaki na harufu ya uchoo wenu. Hamtotawala milele wezi nyie
 
Yuko live hotmix muda huu, amekumbana na Thomas Ngawaiya, amepigwa maswali ya msingi na kuulizwa sababu za msingi za kususia bunge na kuonyesha dharau kwa kiti, hana jibu la maana zaidi ya kutoa mamifano yasiyokuwa na tija. Mara ooh hata wakati wa kugombea uhuru wa nchi za Afrika palikuwa na migomo mbalimbali kwa hiyo ndio wamegoma! Hasemi kasoro za muswada wala nini!
Source: Yuko live Hotmix eatv

yani kwa uwelewa wa kawaida tu...inatosha kutambua kuwa wewe jamaa ni "KADA WA CCM" haiitaji PHD kutambua hilo,kama Tindu anaongea pumba wewe ndo anaongea makapi kabisa maana hamna ulichosema cha kueleweka,eti kwanini wamesusia bunge?..hili nalo ni swali wakati iko wazi kabisa kwamba "HUWEZI PITISHA MISWADA MITATU YA MAFUTA NA GESI KWA DHARURA...KWANINI SPIKA AMERUHUSU HILI NAOMBA JIBU APO TAFADHALI??...hizo ni rasilimali nyeti ndugu zinahitaji muda wa kutosha kupitiwa MISWADA yake kabla ya kuipitisha na si kwa dharula kama mtakavyo nyie CCM,na pia SPIKA kafanya haramu sana kuruhusu MISWADA ile ijadiliwe na kupitishwa maana kwa mujibu wa sheria iliyopo kwenye katiba yetu ya jamuhuri ya muungano ya mwaka1977...inasema muswada utapitishwa bungeni kwa uwepo wa akidi ya wabunge wote,iweje SPIKA apitishe na wabunge wake wa CCM???,Tindu ni moto wa kuotea mbali wewe hadi spika wako anamharaa na ata ukiangalia miswada mingi uko nyuma iliyopitishwa wote wakiwa bungeni Tindu kafanya kazi kubwa sana maana mingi tuu ilikuwa weak na yule attorney general ndo hana kitu kabisa na ile miwani yake anayovaa kwenye ncha ya pua kama boya fulani ivi bora ata yule aliyejiuzulu,kwa kweli pale rais alibuma asee maana hamna anachofanya na anapelekeshwa sana tuu na Tindu,pia wabunge wengine nao ikifika kwenye maswala ya miswada na sheria wanafyata kimya wengine wanajifanya wanasinzia eti lakini Tindu anarindima vizuri kwenye uwanja wake kama wewe ni mfatiliaji mzuri wa vikao vya bunge huwezi pinga hili...inshort jamaa anaitendea haki nchi kwa kutumia vyema master yake maana ni wangapi wanataaluma ya sheria na wanakuwa mabubu kwenye maswala ya sheria mule ndani,hivyo usitudanganye ndugu kwani sasa watz tumeamkaa na tunaona kwa macho yetu yote!!!
 
Yuko live hotmix muda huu, amekumbana na Thomas Ngawaiya, amepigwa maswali ya msingi na kuulizwa sababu za msingi za kususia bunge na kuonyesha dharau kwa kiti, hana jibu la maana zaidi ya kutoa mamifano yasiyokuwa na tija. Mara ooh hata wakati wa kugombea uhuru wa nchi za Afrika palikuwa na migomo mbalimbali kwa hiyo ndio wamegoma! Hasemi kasoro za muswada wala nini!
Source: Yuko live Hotmix eatv

alafu mtambue kabisa zile enzi zenu mlizokuwa mkisema eti "CCM ATA TUKIWEKA JIWE KWENYE KUGOMBEA URAHISI LITAPITA TUU" sio zama hizi ndugu..Hahaahaaa!...take care wewe,na kamwambie yule katibu wenu mwenezi Mr.NAPE afute ile KAULI yake ya "CCM LAZIMA TUSHINDE ATA KWA BAO LA MKONO"...tena afute kabla ya uchaguzi maana itakuja kumcost sana hiyo na anaweza jutia sana iyo KAULI yake,umwambie afanye ivyo bado hajachelewa sasa.
 
Back
Top Bottom